Giá Honda Air Blade 2020 hiện tại, chênh với giá đề xuất gần 6 triệu đồng
su béo béo
8 tháng trướcBình luận: 377Lượt xem: 63.837
Ai mua sĩ diện giá 70 chai đi 😃
Air blade giờ đắt thế.Bản 150 gần bằng SH việt mất rồi
@mrpresident55 Ông ra xem SH giờ nó nhiêu hen, ngồi đó hô gần bằng. AB đội có 6 chai, SH nó đội 30 chai đó.
bảng giá dập tắt ước mơ thật chứ
Cái gì mới cũng bị làm giá hết nên tốt nhất là chờ sau 1 đến 2 tháng hãy mua.
Nói thiệt là chỉ có ngu mới đâm đầu vô cho nó cắt cổ. Tôi ko nói người có tiền, có đam mê hay cần xe để đi thì hãy là người tiêu dùng thông minh, cứ sống theo kiểu sĩ diện, ganh đua mà mua bất chấp thì đúng là ngu thiệt. Thử ko ai mua xem nó có về lại giá niêm yết ko. Đừng tiếp tay cho bọn buôn bán ko có lương tâm nữa...thiệt lòng đấy.
Từ từ chắc xuống giá
Từ từ mua cũng dc , ko gấp , miễn sao mình mình có lợi và tiền vẫn nằm trong túi mình là dc . Sang chảnh gì ở con xe AB này mà đua !
Ảo tưởng quá trời
Giá này thì mua Sh mode abs cho lành. Thắng đĩa trước SH mode 2 piston ngon hơn, tuy 1 phuộc nhưng lớn hơn. SH mode chạy ngon hơn AB nhiều.
@shrelax84 Cũng đồng quan điểm với bác là nếu giữa Shmode và AB125 thì máy Shmode chạy ngon hơn thật. Tuy nhiên ko biết AB150 máy móc cải tiến ra sao, mình nghĩ chắc chạy ngon hơn đó bác, mạnh hơn thì chắc chắn rồi. Đợi thêm thời gian nữa xem phản hồi như thế nào đã bác ạ
Mức giá đó rồi cũng sẽ qua thôi, ai thật sự muốn mua thì nên chờ cho hạ nhiệt
Vãi mấy thằng Honda Head này!
Mới lấy ở head Sơn Minh 3. 58.3 các bác ạ. Bản tiu chuẩn 150. Dc tặng kèm chống cướp 1 củ 6
@Dorepansua wow. ngon vậy. mai mình ghé coi sao
@lamqsb Sáng giờ về xe nào hết xe đó. Nãy về mình thấy còn bản màu xanh. Mai hình như có bản dặc biệt. Nhung giá 60 ak bác.
@Dorepansua 58.3 mà giấy tờ 8 củ nữa .
@Alyssa Chia Giá ra biển thì tùy bác ở dâu. Ở tp phải chiu vây thui. Thâm chí sirus 20 củ thì phí làm biển cũng 4 triệu 😆. Cá nhân mình thấy giá đề xuất 56.2 mà mua khoang 57.6 là ok gùi hi
SH mode bản dac biệt 77 củ 2. Bản máu trắng 71.9 củ 😆
Nợ nó. Hôm qua ra hỏi giá còn thấp. Hôm nay ra bị đội rồi, thôi để kiếm con khác đi
Toàn chênh giá mà gọi là giá niêm yết
@vipkp3 Giá đề xuất chứ giá niêm yết hồi nào!
nvx 2020 ra thì mới bình ổn giá được
Bao nhiêu đời tay ga với côn tay mà em vẫn ôm chiếc 67. :V đỡ lo về giá
tẩy chay honda vietnam đi, 60 mấy triệu có nhiều lựa chọn mà, cần gì phải đút đầu vô mà mua trời, gần tết năm ngoái ra quang phương với head xem con SH 125 chênh gần 10tr, thiệt là quá đáng, có tiền chứ đâu phải ngu, cầm tiền qua topcom mua con vespa sprint carbon bao giấy 82tr chạy ngon lành cành đào tới giờ, do nhìu người mang tâm lý với 2 chữ thương hiệu honda
@chuchuki Honda thì sh sang chảnh chứ các dòng khác tuổi đâu với vespa. Ngồi trên chiếc ves nó khác bọt lắm hihi
Nghỉ phẻ, vẫn yêu con AB đời đầu của mình
Đại lý làm giá vãi nồi
@mrthanh213 Anh em ham hố toàn đi nuôi HEAD hết.
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
hemilo+ 167VIPhemilo
9.424 bài đăng
0 bài đăng
QuyetND_Jr+ 104TÍCH CỰCQuyetND_Jr
789 bài đăng
quangthegtvtk49+ 80CAO CẤPquangthegtvtk49
4.893 bài đăng
Siêu nhân gầy+ 79CAO CẤPSiêu nhân gầy
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM