Giá iPhone 6/6 Plus bản quốc tế tại các thị trường Mỹ, Hong Kong và Singapore

bk9sw
10/9/2014 7:47Phản hồi: 368
Giá iPhone 6/6 Plus bản quốc tế tại các thị trường Mỹ, Hong Kong và Singapore

Dưới đây là bảng giá của iPhone 6iPhone 6 Plus phiên bản quốc tế tại 3 thị trường quen thuộc là Mỹ, Hong Kong và Singapore. Ngoài 3 thị trường này, iPhone 6/6 Plus cũng sẽ được bán ra chính thức vào ngày 19 tới tại các quốc gia như Pháp, Đức, Anh, Canada, Úc và Nhật. Mức giá chỉ chênh lệch theo dung lượng bộ nhớ, màu sắc không thành vấn đề.

Giá bản không khóa mạng tại Mỹ do T-Mobile phân phối:

*Giá này chưa bao gồm thuế bán hàng (sale tax) và tùy theo mỗi bang, mỗi hạt/thành phố, mức thế này sẽ nhiều hay ít. Chẳng hạn như tại California, mức thuế cơ bản là 7,5% và có thể lên đến 10%. Vì vậy, với một chiếc iPhone 6 16 GB không khóa mạng, bạn có thể phải trả thêm từ $48,675 đến $64,9.

Giá bản quốc tế tại Hong Kong:

Giá bản quốc tế tại Singapore:

*Tỉ giá quy đổi theo Google
Xem thêm:
368 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Định đổi gió sang iOS một tý mà thấy cái giá đâm oải quá, đã vài lần muốn nhắm mắt làm một em mà không nhắm nổi ;))
@thang_1234 màn rỗ nữa trong tầm giá
@canxda "màn rỗ" là gì thế bạn??nếu bạn muốn nói tới màn hình rỗ thì chưa chắc bạn phân biệt dc 1 con 330ppi vs 1 con 540ppi đâu
Xemdidong
ĐẠI BÀNG
6 năm
@gaumeo8285 Giá cũng hơi chua chát thật https://xemdidong.com/reviews/iphone-6s-plus/ https://xemdidong.com/reviews/iphone-6s/
Xemdidong
ĐẠI BÀNG
6 năm
@gaumeo8285 Đổi gió xíu đi bác, không được thì quay lại
Trời ơi sao hàng sing lại mắc hơn hk những 2 triệu vậy
Các bác mua hàng tmobile cẩn thận ko lại ăn trấu😆
nkn1506
TÍCH CỰC
10 năm
@chavalier Hàng T-Mobile tốt mà
@chavalier Ăn trấu là sao bác sao e thấy máy lock tmobile nó bán rẻ quá
@komeijivn Đúng là free nhưng bên tmobile phải xài mạng đó 40 ngày mới cho code,tốt nhất là ra apple store mua luôn nếu mang về VN
@willboy33 Con của mình mang về thì khoá mạng,bắt mang qua kia xài đủ 40 ngày mới hho mở nè
Giá Mỹ là ngon nhất.
HV889
ĐẠI BÀNG
10 năm
@samsungwave Thuế vào cũng bằng giá bên HK
nhìn giá mà đắng... à mà thôi 😔
Mua lock cho rẻ, nhưng thôi bb mà tiến, iphone h không như xưa nữa rồi
@virusday_123 BB thì chờ Classic hay Passport chuẩn bị ra đó bác, chờ 2 em nó ra rồi so sánh xem thế nào 😁
haitvad
ĐẠI BÀNG
10 năm
@virusday_123 Hồi iphone 5 đc giới thiệu cũng bị chê ỏng chê eo. cuối cùng nó nó cũng trở thành mẫu thiết kế ấn tượng và đẹp nhất từ trc tới thời điểm đó.
Bây giờ iphone 6 & plus ra mắt thì cũng chê.đợi đến lúc được bán ra thì xem thế nào nhé.
@haitvad tự ifan thôi miên là thiết kế ấn tượng chứ ai khen đâu mà trở thành. chỉ có htc m7 đoạt giải thì có. Ifan có nằm mơ ảo tưởng ghê. Thì ra cũng ifan mà mua chứ ai. Cứ nhìn thị phần ios giảm là rõ.
s.club2
TÍCH CỰC
10 năm
Việt nam thì chắc bị chiến tới 30 củ là thường
daikimgia
ĐẠI BÀNG
10 năm
@s.club2 giá này có ma nó mua đó bác! đi mua 1 cái note3 + 1 cái Ip5 còn ngon hơn
@s.club2 Hôm nay đưa hàng 35 củ rồi bác 😁
Càng xa Mỹ giá càng lên ta ơi!! :rolleyes:
chán. Ai bán iphone 5 rẻ rẻ cho e đi
@smartphone0G có đấy máy đẹp 99 % đang dùng nè mua đi 8tr màu trắng 64G
nkn1506
TÍCH CỰC
10 năm
@Vancuong.1369 Fullbox lụm à
@Vancuong.1369 bớt xíu đc ko bạn. Tại tích góp lắm mà vẫn chưa đủ
Giá ko đổi so với 5s là quá ngon rồi. Chờ FPT phân phối hoặc mua bản quốc tế ko nên mua của nhà mạng. Vì FPT sắp bảo hành cho máy quốc tế xách tay
Dự là sắp tới máy nhà mạng Mỹ sẽ rẻ hơn máy ZA ZP

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
VIC_VIC
ĐẠI BÀNG
10 năm
@patienn Về bảo hành vẫn đang đàm phán bạn ah. FPT bán giá cao quá😁
tonion
TÍCH CỰC
10 năm
Về VN nhẹ nhàng cũng phải 17 củ @@
Oimeoi... Giá chưa tax nhìn hãi quá.
tk2041990
ĐẠI BÀNG
10 năm
@kay1407 20tr mà 6 tháng lương =,=
@kay1407 trungffff quả là 1 sinh vật bá đạo 😁
Càng gần VN giá càng cao @@! Thôi chia tay IOS từ đây....!
@vanquynhyt Nghèo thì chịu đi, ai bắt bon chen iOS đâu ^^.
Ăn chơi nữa mùa.
hồi chiều mới coi clip cận cảnh thì thấy mặt sau cũng ko đến nổi nào , chất liệu sơn mịn hơn các bản rò rỉ cho màu sáng hơn . đặc biệt là màu đen che đi khuyết điểm của viền nhựa . màu trắng thì tạm còn màu vàng ko còn long lanh như 5s nữa .
hakaji
ĐẠI BÀNG
10 năm
@ongtho11911 quan trọng nhất là đã có những case tuyệt đẹp giá rẻ để che đi rồi, sao mà xấu được 😆
gdyoon
TÍCH CỰC
10 năm
chắc giá chính hãng của VN tương đương Singapore
Giá có vẻ oải ... Hi vọng các bác thương lái nhẹ tay và nhanh có hàng LL
Cũng thích ip nhưng sinh viên đi học làm thêm khó bao giờ đủ tiền mua được, chờ khi ra ip 8 và ip 8 plus ra trường đi làm túi tiền rủng rỉnh sẽ cố làm 1 trong 2 em 😁 Chả phải chảnh chó hay khoe nhưng ip là sản phẩm dễ dùng, tất cả những nhu cầu của mình nó đều đáp ứng được với sự ổn định cao, giờ chán vọc vạch rồi, thích ổn định thôi.

Không hiểu sao nhiều người có cái suy nghĩ dùng ip là chảnh với khoe giàu nhỉ? Thật là buồn cười. Nó chỉ là cái điện thoại, không đánh giá con người qua cái điện thoại họ dùng được đâu 😃
@alakazam1994 Vậy theo bạn những đt khác ko ổn định, dễ dùng? Nếu ổn định + dễ dùng bạn nên dùng cục gạch, mình thấy ổn định nhất :D và dùng còn dễ nữa.
@chungdtk Điện thoại cục gạch nào chạy được Clash of clan, đọc được các file word với excel, pdf, đọc được sách prc nhỉ? Bạn thừa hiểu ổn định ở đây mình nói là gì mà. Dễ dùng thì mình nói thật là mẹ mình gần 60 tuổi, cậu mình 55 tuổi vẫn dùng ngon lành. Bác có thấy mấy cái ip người già hay thanh niên đều dùng ngon lành không? Thấy mấy người già dùng máy android không bác? Mình nói vậy không phải đề cao apple và chê mấy hãng khác, nhưng mình thấy apple đã làm rất tốt trong việc tối ưu hệ điều hành của họ, để việc sử dụng trở nên đơn giản hết mức có thể, ai cũng chiến được từ người già đến giới trẻ, android thì mình thấy hợp với những người ham tìm hiểu vọc vạch, thích phá cách hơn ios.
@chungdtk Ngoài mục đích vặn vẹo rao_O Thì bác còn mục đích gì khi đem smart phone ra so sánh với stupid phone vậy😕
depzdaj
ĐẠI BÀNG
10 năm
@alakazam1994 Windows phone cũng ổn định, nhưng app nó chán quá !
Ha_TM68
TÍCH CỰC
10 năm
Lúc đầu giá rất cao

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019