Giá mới và hình ảnh pin dung lượng cao cho HTC HD2

bk9sw
7/2/2010 12:5Phản hồi: 69
Giá mới và hình ảnh pin dung lượng cao cho HTC HD2
Pin dung lượng cao cho HTC HD2 đã chính thức xuất hiện nhằm thỏa mãn nhu cầu sử dụng của các tín đồ HTC. Pin được sản xuất chính hãng và có dung lượng 2300mAh thay cho pin chuẩn kèm theo máy là 1230mAh. Đây không phải lần đầu tiên HTC sản xuất pin dung lượng cao cho các smartphone của mình. Nhưng khác với các smartphone trước đây, HTC đã ưu ái HD2 với việc nâng cấp dung lượng pin lên gần gấp đôi. Ngoải ra một điểm độc đáo nữa là nắp sau kèm theo pin sẽ có một chân chống giúp HD2 có thể đặt nằm ngang trên bàn. Sáng kiến này giúp người sử dụng có thể thoải mái xem phim, chơi game không bị mỏi tay. Tuy nhiên, với pin cùng nắm lưng, HD2 sẽ bị dày hơn 11mm nữa so với pin thông thường.

Hiện bạn có thể đặt hàng trước tại easydevices.co.uk và giá sau thuế là 41,11 bảng Anh tương đương 64,28 USD.

Một số hình ảnh về pin 2300mAh cho HTC HD2:

69 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thế này thì lại hết thành slim nhỉ ?
fotlan16
ĐẠI BÀNG
14 năm
giá wa chát . có thật sự cần thiết mua cuc bin thêm k nhỉ.
xkhoax
TÍCH CỰC
14 năm
Lắp cục pin kiểu này nhìn kinh dzi, quá, lúc sản xuất mà thế này chắc ko ai mua nhưng bán rời pin lại có người mua đây!
thanhtrang
ĐẠI BÀNG
14 năm

Câu này của bác hay nhất đấy 😁 - ai cũng háo hức pin DLC, lắp vào thì trông kinh quá... 😃
banana090
TÍCH CỰC
14 năm
lắp vào thấy mất giá trị cái máy quá 😔
hehe, pin này chỉ dành cho những tín đồ thích hầm hố thôi các bác ợ
Pin này dùng cho mấy ông suốt ngày vọc. Mềnh thì chả cần thiết phải to thế lày
dung_sf
ĐẠI BÀNG
14 năm
nhìn mất thẩm mỹ làm mất đi vé đẹp của cái máy mà gía lại quá mắc,không thật sự cần thiết các bác nhỉ
khamvision
ĐẠI BÀNG
14 năm
mình thích dùng các sạc ngoài dùng 2 pin tiểu của eneloop hoặc của các hãng Tàu hơn...pin Tiểu thì ở đâu cũng sẵn có...
quecui
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bác cho hỏi cái xạc này mua ở đâu nhỉ, em tìm mãi chẳng thấy 😔(
Chờ cái "bin" dung lượng gấp đôi mà thể tích, hình dạng vẫn như cũ cơ, lúc đó sẽ mua! Con này ai tặng thì nhận hi hi...
vậy là đẹp rồi đó, hồi trước em xài HTC Flame, mua thêm cụa pin 3,600 mA còn xấu gấp mấy lần, duyet web wifi liên tục nguyên ngày mới hết pin.
gollum
ĐẠI BÀNG
14 năm
thì ra ko phải HTC ko thix làm pin trâu, mà là làm pin trâu thì ko ai mua... =))

nhìn vừa giống con trâu vừa đắt hơn, lúc đó chắc ko ai mua Leo thật 😁
quá dày, quá khủng 😁
Vấn đề không phải ở chỗ pin to hay nhỏ, vấn đề của HTC chính là hao pin zz

Có mà chơi dual thì cũng thế, muốn xài HTC thoải mái thì phải sắm bình ắc quy xách theo =))

PS: Tớ ghét nhất mấy dòng điện thoại khi dùng mà phải tính toán thời gian bằng phút chỉ vì dung lượng pin thiếu.
Muốn máy chạy nhanh, đa nhiệm, màn hình to sáng đẹp mà lại muốn pin 3,4 ngày như mấy loại máy không có hệ điều hành với màn hình bé như bao diêm thì là chuyện không tưởng :no6xn:
thanz
TÍCH CỰC
14 năm
chắc bạn này chỉ thích dùng 1200, chứ mấy loaịa màn hình cảm ứng xài dc 2 ngày thường là tốt rồi 🆒
hic,hơi mất thẩm mỉ tí,em đang xài giải pháp là mua 2 pin sơ cua
Cái nầy thêm cái bàn phím nữa thì quá pro luôn....
Vậy vác cái PC theo xài skype tiện hơn 😁
Gắn thêm cái pin này thi các loai bao da coi như vứt.
Lúc nào khoái xem phim, lướt web thì cắm pin này dzô. Khi nào không có nhu cầu lại cắm pin slim dzô 😁
hatuanvinh
ĐẠI BÀNG
14 năm
Nhìn tởm quá!

Sử dụng em T8585 này cảm thấy sướng vì công nghệ nó ngấm vào từng tế bào nhưng pin thì tệ hại quá. Thằng bạn xài con Touch Pro 2 pin 1500 MhA còn thấy kêu ngày nào cũng ngậm sạc.
Nhưng pin khỏe mà hình thù thế này thì chát quá, đổi tên em nó thành HTC HD Bold.😁
Nhìn thì mất thẩm mỹ quá :p Nhưng cũng tiện lận lưng một cục khi đi công tác vùng sâu vùng xa (Những nơi không có điện để cắm xạc)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019