Giá thay pin iphone 7plus chính hãng tại Hcm

martlucky
23/7/2019 2:51Phản hồi: 20
Mình có con 7plus chai còn 77% h ngày sạc 3 lần oải quá, các pác có ai đã từng thay pin 9 hãng ở trung tâm uỷ quyền cho mình xin giá vs chỗ nào dịch vụ thân thiện với ạ.
Mình xin đa tạ!
20 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hóng
martlucky
ĐẠI BÀNG
5 năm
@minhchau_minhchau pác cũng đồng cảnh ngộ vs mình à
Mr. Tony
TÍCH CỰC
5 năm
Bạn mang qua bên Thakral One để thay nhé. Nhân viên nhiệt tình vui vẻ, dịch vụ rất tốt. Giá pin tầm 30$.
martlucky
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Thành Tony. ơ thế apple troll ae à, đợt trước giảm giá thay pin còn 29$, ko giảm 30$
Mr. Tony
TÍCH CỰC
5 năm
@martlucky Giá pin tuỳ theo model bạn ơi. Mà giá này là mình đoán thôi, bạn muốn biết chính xác thì phải gọi điện hỏi hoặc mang máy ra đó thay luôn.
martlucky
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Thành Tony. ths pác để mình gọi lên hỏi thử
@Thành Tony. Hết hạn thay 29$ rồi, quay lại giá cũ 79$ rồi nhoé 😆
Quan tâm
Điện thoại vui
martlucky
ĐẠI BÀNG
5 năm
@viethoangrf điện thoại vui là pin linh kiện của bên khác sản xuất ko phãi 9 hãng pác ơi, với bữa thằng em mình cũng thay pin 6s ở đó, thay xong nó vứt luôn cục pin mới thay
thakral one hoặc dienthoaivui
Mr. Tony
TÍCH CỰC
5 năm
@Lexuancuong95 Điện thoại vui toàn hàng linh kiện thôi. Ko phải loại zin của Apple đâu. Máy còn bảo hành mang qua đó sửa chữa là Apple từ chối ngay.
eDigi
Thakral One ...
martlucky
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình hỏi bên Thakral One rùi, hết 1.290.000 qua tháng mình đi thay đây, ths mng qtam
huongphanthu
ĐẠI BÀNG
4 năm
bác thay qua dòng pin vmas, giá nhẹ hơn hàng hãng mà dùng ổn định
martlucky
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình vừa đem 2 con 7+ qua Thakral One Nguyễn Trường Tộ, chi phí là 1.044.000/em, cũng ok pác ạ, xài tầm 1-2 năm nữa đổi cái mới là êm rồi pác
minhtran1197
ĐẠI BÀNG
4 năm
@martlucky Bạn ơi cho mình hỏi giá đó là pin chính hãng Apple hay pin bên thứ 3 (Pisen chẳng hạn)?
martlucky
ĐẠI BÀNG
3 năm
@minhtran1197 Pin chính hãng nha bạn, h chắc giá giảm nhìu rồi.
minhtran1197
ĐẠI BÀNG
3 năm
@martlucky Cám ơn bạn. Mình cũng đã thay pin đúng chỗ đó (iPhone 6s) và cũng là 1.044.000 luôn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019