Giá Winner X chỉ còn khoảng 37 triệu

ndminhduc
19/5/2022 9:29Phản hồi: 154
Giá Winner X chỉ còn khoảng 37 triệu
Mình lướt facebook thấy hệ thống HEAD Phát Tiến đang có chương trình ưu đãi cho xe Honda Winner X. Tổng giá trị giảm gần 9 triệu, trong đó có giá trị 101 lít xăng giảm trực tiếp trên tổng hóa đơn, giảm thêm phí trước bạ rồi kèm quà tặng. Tính ra giá hiện tại cho 1 chiếc xe côn tay, có ABS như vậy theo mình thấy là quá hợp lý. Mình hỏi thử vài anh em thì thực tế ngoài HEAD giá bán WinnerX bình thường chỉ vào khoảng 39 triệu, kết hợp thêm ưu đãi này nọ nữa thì anh em chỉ còn bỏ ra đâu đó tầm 37 triệu là có 1 chiếc xe (gắn thêm đồ chính hãng lặt vặt để dùng luôn voucher hãng tặng), đóng thêm một ít tiền phí bản số và mấy chục nghìn bảo hiểm là lăn bánh rồi.
154 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ngoknc
CAO CẤP
2 năm
Quy luật cung cầu thôi. Xe thì xấu, giá cao ai mua. Cứ đẹp mã như Air blade thì chả đắt hàng 😁
@supervisor 03m Ủa lúc thì kêu ế nên giá rẻ, xong giờ nhiều hơn cũng kêu giá rẻ 😆 !!! Quy luật này ở đâu vậy bạn, nghe nó cứ điêu điêu vậy 😃) !!!!
track10
ĐẠI BÀNG
2 năm
@fr3nzjpl4nt Máy winner hình như bị lỗi nên ít người mua -> giá giảm thê thảm. Chứ mình thấy nó cũng đẹp
@track10 It nguoi mua ???
@Ngoknc xe này nhiều người chạy mà
Ngán mấy chiếc côn quá, trời mưa đi ko có cốp đã đành, mà nó văng bấy bá cặp dò !!
@Vu Duc Thien mua chạy thấy ko hợp thì bán, bán xong mua Sh chạy rồi đó 😃)
phimyo
ĐẠI BÀNG
2 năm
@tía-thằng-cu-hói Bác có thể lắp thêm cái hộp như mấy shipper cũng đc.
Geek
TÍCH CỰC
2 năm
@tía-thằng-cu-hói Ái chà! Ghê đấy!
Mình chưa đi nhưng nghe một số người đi rồi nói mua thì tính ra rất rẻ, tới chừng sửa chữa thay thế phụ tùng thì siêu mắc.
seal2002
ĐẠI BÀNG
2 năm
@thienduong298 ko biết bác đi dòng nào với lại ở đâu? Hồi tháng 1 mình đem chiếc Airblade 10 năm của người nhà ra Head Honda ở Q6, hỏi thay cặp phuộc hết 1200, (xe mình Su thì thay 600k), làm lại bố nồi các kiểu thì Airblade tầm 6 triệu, thôi đem về luôn =]]
track10
ĐẠI BÀNG
2 năm
@nospecial Mấy ông thợ tháo banh cục máy ra và chỉ tận nơi lỗi cục máy. Bảo sao giá giảm.
Định mua cho vk con Vision mà đội giá 15 triệu
Cubeo Ken
ĐẠI BÀNG
2 năm
@notnhacvuidl tìm hiểu xe với biết chỗ sửa đàng hoàng thì k đến nỗi đâu bạn nhỉ
Thế mà chúng nó bảo chuẩn bị truất ngôi trộm chó với trộm cướp 150.
Nhớ tuần trước trộm cướp 150 vừa tăng 1tr nữa thì phải
@cupeastupid Đây là minh chứng cho việc Winner nó bán nhiều hơn nhưng giá nó vẫn giảm !!! Dễ hiểu mà 😆 !!! Vì thằng Honda nó chạy riêng cho con Winner, còn Ex thì Yamaha ko đủ lực chạy vậy, nên để nguyên giá cho dù càng ngày càng ế ẩm 😁 !!!
-DN-
ĐẠI BÀNG
2 năm
giá đẹp, tôi quyết định mua XSR 😁
@-DN- đang cố đây bác 😂
@mig0 EN nào phân khối tương đương với SXR bác??? Về kiểu dáng-sức mạnh chênh kha khá đấy bác đừng đùa
@born2yesterday 150 với 155, mã lực có khác nhưng đối với mình hoàn toàn không đáng để đổi, kể cả mấy chiếc như Kawasaki 175 nữa, mang tiếng cần A2 nhưng vậy thì thôi haha =))
track10
ĐẠI BÀNG
2 năm
@-DN- Nhà 4 con FUTURE; ko biết future đời mới có lỗi gì ko (fu béo 2013 bị lỗi: xích yếu nhanh chùng; bánh cao su của cần tăng cam nhanh mủn; lốp ko phải Inoue như đời cũ.
Mua con yamaha YB125 vừa rẻ vừa chất, phụ tùng bao rẻ. Con Winner này đổ hụt tí nhớt thì ốm đòn. Linh kiện cực kỳ mắc
@zozolozozove Vặn mãi ko chạy 😆)
@Vũ_Optimis Lết đi cafe thôi bác 😃)
@zozolozozove YB giờ giá resell làm gì có rẻ bác ơi, toàn bán tận trên 40, vì nó hết sx rồi
@zozolozozove Dáng ok. Tội hơi íu
@zozolozozove Là đổ thiếu nhớt hả bác??
Có khi nào tới cuối năm nay giảm còn ~30tr như win X đời trước k? :v
@LocNguyen6495 Theo mình nghĩ tới chừng tháng 8 thì sẽ còn giá như của bản cũ !
Xe có cục máy cực kỳ tệ , ông nào mua đi rồi đi sửa thấy cái cảnh
@Vũ_Optimis Xe chạy 4 năm không mòn bố ??? vl 1 là bố xe ma sát yếu bóp không ăn nên khó mòn, 2 là mua về để nhà ít chạy vì sợ hư. Bạn thuộc trường hợp nào 😆 .
@Huy †rần 40ngan km 😃)) vẫn dính nha. Thay cho an toàn thôi. 😃))
@Vũ_Optimis Vì trước tui cũng chạy win v1 rồi và cảm giác trôi xe khi bóp phanh ở 50 trở lên 😃) tui nói láo làm ch... nhé 😃)
@Huy †rần Có lộn koo vậy ba, người ta nói lá côn, mà bố gì, thắng gì ở đei 😁
alucucu
ĐẠI BÀNG
2 năm
Cục máy ghẻ từ mấy đời rồi mà vẫn chưa chịu thay đổi, xào nấu dàn nhựa là giỏi
quang0queo
ĐẠI BÀNG
2 năm
Tính ra con xe này em thấy mấy anh em giao hàng chạy nhiều, trộm chó thì auto exciter đề pa vọt lẹ để khỏi bắt.
Mác Honda mà giá càng ngày càng giảm, thấp hơn đối thủ Yamaha nữa thì cũng tự hiểu lí do ha 😁 ko đổi cái bộ máy cũ mèm ấy đi thì chỉ loè đc gà mới thôi.
@fr3nzjpl4nt Thôi xin 😃)) doanh số winner mà đòi so với ex :D doanh số trong xóm bạn ah
@AZwarrior Trên núi xuống hả bạn 😃) !!! Winner X nó phá Ex từ 2020 rồi bạn, giờ 1 Winner X chấp 2 Ex 150 với 155 đó bạn 😃 !!!!
@fr3nzjpl4nt 😃)) cho cái dữ liệu cụ thể nha, chứ đi đường thấy toàn ex thôi winner lác đác chắc đc bằng 1/3 ex là nhiều lắm rồi
@AZwarrior Số liệu thì bạn google là có mà ? Từ khóa : doanh số Winner X vs Exciter !!!

Còn bạn nói là đi đường = 1/3 thì đúng là quá khập khiểng, Ex150 ra trước 1 năm mà ? Thì dĩ nhiên tổng số lượng nó vẫn phải nhiều hơn chứ ? Chưa kể là cho tới năm 2020 thì nó mới phá doanh số EX mà, còn trước đó thì vẫn thua, cho nên tính tổng từ lúc ra mắt thì EX vẫn nhiều hơn => bạn thấy ngoài đường nhiều hơn, đơn giản thế mà cũng chưa phân biệt được sao 😁 !!! Chẳng hạn từ năm 2020 doanh số Winner X vượt EX, thì còn tùy vào vượt nhiều hay ít, hay same same, thì cần nhiều năm nữa duy trì như vậy để bạn sẽ nhìn thấy Winner ngoài đường nhiều hơn !!! Vượt doanh số ở đây là vượt doanh số tính theo tháng, theo quý, theo năm. Chứ bạn nghĩ là vượt doanh số tổng thì lại xem thường EX quá 😃) !!!!
ussh999
TÍCH CỰC
2 năm
Sao nó khó bán vậy hả ae. Honda bảo các head làm giá cái coi.
@ussh999 máy đời cũ mau tả ... đồ thay mắc so với giá xe
lần sau mua xe chắc k chọn honda nữa thấy hơi ngại
Mua mà dùng, rồi sau thay phụ tùng lại than sao giá phụ tùng nó đắt gấp 3 4 lần 😄😄
zackichun
TÍCH CỰC
2 năm
chắc là xe này ko bị head làm giá
Ba0Dragon
ĐẠI BÀNG
2 năm
đại lý ủy wuyen
mẫu nào ưa chuộg thì chém bấy bá, vặt ko còn cọg lôg...
mẫu nào ko hot thỉ vớt vát đc j hay cái đó
Dis mẹ bọn honda mà phá sản thì tốt
dacviet
TÍCH CỰC
2 năm
Giá trị của chiếc xe chỉ có vậy thôi, bán ế quá mới lòi ra, chứ xe khác mấy ông đại lý kê giá gớm quá. Tiếc là Suzuki và Yamaha không đủ mạnh để tạo thế chân kiềng được.
vvt03hp
CAO CẤP
2 năm
bao giờ giá airblade mới giảm được như này

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019