Giá xe Grande tại Hà Nội

werse23
2/5/2018 1:58Phản hồi: 5
Giá xe Grande tại Hà Nội
Các bác cho em tham khảo giá xe Grande tại một số Town tại Hà Nội với ạ
Vài tháng trước hỏi loanh quanh bản Cao cấp 40, bản Premium 42 không biết giờ sao 😃
5 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

maidodi
ĐẠI BÀNG
6 năm
Em mới mua tháng trước ở showroom kim giang bản bình thường cả nhờ dịch vụ đăng ký là gần 45tr, bác thử ngó qua xem
werse23
ĐẠI BÀNG
6 năm
@maidodi Cám ơn bạn, thông tin rất hữu ích
maidodi
ĐẠI BÀNG
6 năm
@maidodi Chúc bác sớm có được em xe ưng ý
Góc chia sẻ
Các bạn sau này có mua xe của Yamaha thì nên kiểm tra kỹ đời máy trước khi mua nhé, lúc mình mua, đó là lần đầu tiên mua xe nên mình hoàn toàn k biết gì, ngơ ngơ ngác ngác ra chọn xe, mình chọn được xe rồi, cửa hàng hoàn toàn k hề báo với mình là xe này hàng tồn, hay có chính sách giảm giá cả gì, thậm chí lúc đó mình mua Grande, mình sợ mua trúng xe 2016 bị lỗi nồi, mình có hỏi nhận viên bán hàng xe này 16 hay 17 thì nhân viên bán hàng khẳng đinh là 17 luôn. Nếu lúc đó, nv bán hàng nói thẳng là hàng tồn và yamaha k coa chính sách giảm giá khi mua hàng tồn, thì mình mua thì mua, k mua thì thôi. Đằng này họ hoàn toàn k nói năng gì cả, nên cuối cùng mình mua nhầm xe tồn của năm 2016 với giá ngang xe 2017 luôn.. B mua với giá 46.100.000, luôn giấy tờ, hộ khẩu thành phố. Hôm nay mình bán xe mới được chủ mới bảo là xe tồn và ép giá luôn, đó là quy luật rồi, vì mua bán xe là tính theo đời mà. Vậy mà khi mình gọi lại lên đại lý khiếu nại, đại lý một mực khẳng định giá của tất cả các cửa hàng bán đều vậy, mặc dù là xe tồn, nhưng là xe mới, nên phải bán bằng giá xe mới. Cửa hàng trưởng của yamaha nói với mình hãng xe nào cũng vậy à, chứ k có chuyện hàng tồn là phải bán rẻ hơn đâu, trong khi người nhà mình vừa mua xe pcx đời 2017 vào tháng 1 2018, giá luôn giấy tờ so với năm 2017 là 55 triệu, giảm hơn 10 triệu luôn mà. Tự dưng h mình bị ép giá vụ đời xe như vậy mà ya lại không chịu trách nhiệm, cửa hàng trưởng nói luôn với mình là trường hợp này khách khiếu nại nhiều rồi, nhưng toàn bộ hệ thống đều bán giá như vậy hết, hàng tồn , nhưng là hàng mới, chưa qua sử dụng 100%, nên phải bán theo giá của hàng mới đó. Chính sách toàn cầu, dù xe ô tô, gắn máy, thậm chí 1 bộ quần áo mà qua thời còn bắt buộc phải giảm giá mà Ya làm ăn như vậy, chẳng thà nói thẳng từ đầu xe này hàng tồn, bạn mua thì mua k mua thì thôi thì dại gì mình mua để bây h mình chuốc cái thiệt vào mình.Tại đây, mình không kêu gọi các bạn tẩy chay Ya hay k đi xe Ya nữa, các bạn thích có quyền đi, có quyền mua. Mình chỉ nhắc nhở các bạn cân nhắc ktra kỹ lưỡng trước, đừng để rước thiệt vào mình. Lần đầu tiên mình mua xe mình chọn xe của Yamaha và cũng sẽ là lần cuối cùng, chắc chắn mình k bao h quay đầu lại với Ya nữa.
werse23
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Si ying Cám ơn bác đã chia sẻ, có cách nào kiểm tra đời xe k ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019