Giải thích thêm về nệm Memory Foam, so sánh với Nệm cao su, ưu và nhược điểm của từng loại
Nam Air
4 tháng trướcBình luận: 168Lượt xem: 22.484
mình k dùng nệm
Sau khi đã trải nhiệm các loại đệm, kể cả đệm ở ks 5* 6* chả thấy đệm nào ngon bằng đệm cao su Kim Dam masssage. Nằm chả muốn dậy luôn 😆 Chắc do mềnh nhà quê :3
@babysaudoi Kymdan làm j có kim dâm
Nằm cao su tự nhiên thì thấy mấy loại khác chỉ mang tính quảng cáo. Đệm cao su tự nhiên xịn nó không đàn hồi mạnh như lốp xe đâu và cùng không chuyển động ảnh hưởng đến người bên cạnh
Mình từng nằm rất nhiều loại nệm, và kết luận là...tuỳ từng ngày, từng tình trạng sức khoẻ mà hợp với chỗ nằm khác nhau.
Nghỉ lưng giữa trưa, mùa hè thì thích nằm giường cứng trải chiếu, ngủ đêm hè thì thích nằm nệm bông ép, mùa thu lại thích nằm nệm cao su 😁
@daovangiangtnvn Lò xo sao hạn?😆
1 con tưng cao 1 con tưng thấp 😆)
@khacthuy28 Foam K tưng😃)
bài viết rất chi tiết rõ ràng
Thanks ad vì đã giải thích !!!!!!!
Ủng hộ bài viết vì tính công khai minh bạch hihi 😃
Mình nằm nệm cao su của Liên Á mà ngủ đã không muốn dậy rồi. Nằm nệm này chắc ngủ luôn quá 😁
@Nam Air cho mình hỏi là nệm nằm có mùi không? Như mình mua gối cao su non của Liên Á, mùi rất nặng lúc mua về, phơi cả tuần thì bớt mùi nhưng vẫn chỉ nằm ngửa được, úp mặt vô gối chịu không nổi luôn. Giờ mấy năm cái gối vẫn còn mùi
P/S: memory foam này được quảng cáo dưới tên tiếng Việt là cao su non. Thường mình thấy cao su non là loại khá mềm khá lún & nặng
E mới nhận được cái gối của ru9 ( đặt mua 950k lận ) mới nằm đc 2 bữa ( chỉ buổi tối ) nói chung là cũng đc, đang chỉ có 1 điều gối nó có mùi như mùi lá tía tô ấy, ko biết bên nhà sản suất có cho thêm hương liệu j vào ko hay dây chuyền nó vậy, mà mod cho e hỏi cái nệm nó có mùi ko ạ, chứ cái gối là nó có đó ạ ( nếu mình nằm sấp hoặc nằm nghiêng mùi rõ nhất ,còn nằm ngửa thì thoang thoảng )

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019