Giảm giá, khuyến mại tại VCEW09 (Cập nhật trang 1).
cuhiep
12 nămBình luận: 59
À, còn bác nào hư bàn phím thi bên đó sang nay e đi có chỗ nào bán bàn phím bằng gỗ + 1 chuột quang = 150.000VND, bàn phím thử rất êm đấy.
PM: Bác Hiệp ngồi chăm chú quá! up tin e lên trang đầu để a e đi săn hàng nhé. Sáng nay e wa gian hàng khắctên.com cũng đc tặng 1 cái móc khóa mà quên xin cái giảm 30% laptop e chưa dán, định qua dán mà mua cái WL hết tiền mất. hix
Chúc cả nhà săn đc hàng. 😁
hix,nhìn thèm quá 😔
các bác cho địa chỉ để anh em mới còn biết chỗ mà đi xem

có 1 số anh em ít lên diễn đàn và cũng ít đi tham khảo,mình nghĩ bác nào biết địa chỉ cho anh em luôn nha
Em khoái mấy cái đấu giá giờ vàng của Canon (máy in + máy ảnh + máy quay). Chiều nay cũng vừa thắng được 1 cái MX308. Nói chung giá cũng tương đối tốt. Chắc mai lên chơi tiếp em máy ảnh.
các anh ơi cho em hỏi triển lãm này nằm ở đâu vậy
em muốn mua cái phone cái
cảm ơn các anh
799 Nguyễn Văn Linh,Phú Mỹ Hưng,Q7,TP HCM.
Hôm nay là ngày cuối của triễn lãm rùi đó bạn à .
Xa quá không thì chết với em. Kkekekekek
tantrannhat
ĐẠI BÀNG
12 năm
hum nay mấy h nó đóng cữa vậy? đi h này dc ko vay ta?

Cho hỏi Tay nghe là cái gì ạ? 😔
Híc.... em thì lớ vớ ở đây,,,đang móc xiềng ra trã thì nghe nhột nhột túi quần,,,nhẹ tênh,,,,vậy là bay em BB8100 thân iu trong đám đông người:no6xn: .Kì zị ta phải đăng ký mí zào được mừ,,buồn wa nay ....!híc
Thế mới là cạnh tranh chứ........................!
hôm nay qua gian hàng Thế Giới Di Động, hỏi chuyện bọc máy với đổi vỏ,
mất tiền hết các anh ah
zizziz
ĐẠI BÀNG
12 năm
àh...cái triển lãm nì hum bữa iem nóa có đi... có nhìu thứ gọi là "linh tinh" wá đáng...
humaru
TÍCH CỰC
12 năm
ai là người đào mộ cái topic này lên thế này, lâu quá rồi mà, giờ làm sao mua đc nữa

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019