GIÃN CÁCH XONG GIÃN CÁCH NỮA, NẢN QUÁ, CÓ NÊN ĐẦU TƯ NUÔI SỐ KHÔNG MẤY BÁC?

TranTrung27
22/9/2021 10:43Phản hồi: 101
GIÃN CÁCH XONG GIÃN CÁCH NỮA, NẢN QUÁ, CÓ NÊN ĐẦU TƯ NUÔI SỐ KHÔNG MẤY BÁC?
Vừa mấy tuần trước mong ngóng chờ tin 15/9 mở cửa nhưng đùng cái phía trên lại thông báo gia hạn giãn cách thêm 2 tuần nữa. Em muốn đói đến nơi vì mấy nay toàn ăn rồi ngủ, không được đầu sắp mặt tối như ngày xưa nữa. Vậy nên giờ em đang nghĩ tới việc nuôi số đây :v.

Thấy có nhiều ông nuôi số mấy năm rồi trúng độc đắc, em cũng muốn đổi đời như thế :3.

Nói tới đổi đời thì em muốn thử chơi vietlott cho nó máu, dù gì giải nào của nó cũng tiền tỷ cả, nghe thôi đã thấy sướng rơn người..haha => Mấy bác cho em xin tý kinh nghiệm nhé, đánh loại nào mà ôm vài tỷ cho chắc cú, chưa cần tới trăm tỷ đâu các bác ạ 😆)
101 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

leanhhonggg
ĐẠI BÀNG
3 năm
Nuôi mấy năm trúng Jackpot tính ra cũng ko lời bao nhiêu
@leanhhonggg Haha, còn tùy chơi cái gì nữa anh, chứ mấy giải lớn của vietlott như power 6/55, rồi Mega 6/45 hay cái max 3d pro mới ra thì trúng to lắm
@thanhuyen1231 Chuẩn rồi, có giải cả trăm tỷ, như này thì nuôi số bao lâu đó đáng gì kkk
huytran1303
ĐẠI BÀNG
3 năm
@leanhhonggg Vietlott nó nhiều loại mà, bác chơi thay đổi tí như max 3d+. 3 D pro cũng được đó. Còn giải Jackpot to hẳn kia tính ra nếu trúng vẫn lời chứ
thanhhue1221
ĐẠI BÀNG
3 năm
Gần đây mới ra max 3d pro, ko biết chú nào chơi qua chưa? nghe nói giải đb lên hơn 30 tỏi
leuyenhan
ĐẠI BÀNG
3 năm
@thanhhue1221 Em mới chơi lần đầu thì trúng giải an ủi
@leuyenhan Được dò ngang dọc chéo nên xác suất trúng cao là phải, quan trọng là biết chọn bộ số sao cho chuẩn để lời kkk
giãn nữa là ko còn đất mà cạp luôn á mấy bác haizzzz
@khanhhuyen010 quá nảnnnn... ai bày cho e chơi vietlott đổi đời cái xem =))))
cuối tháng này đã mở cửa chưa mấy bác hay lại tiếp tục gia hạn gói cước vậy kkkkk
lethuyylinhh
ĐẠI BÀNG
3 năm
@kimthuytrannn thôi thôi bạn ơi,tính kèo qua chơi Max3D đổi đời đi chứ chờ hết dịch chắc đói nhăn răng kkkk
minhlanh96
ĐẠI BÀNG
3 năm
Nếu ông muốn thì qua chơi max 3D pro ấy, đủ kiểu dò số, đủ kiểu cộng dồn giải
kimlien1992
ĐẠI BÀNG
3 năm
@minhlanh96 Này chơi ntn đấy?
minhlanh96
ĐẠI BÀNG
3 năm
@kimlien1992 t vừa chơi làm quen nên chỉ chơi theo kiểu cơ bản, dò theo luật, ko quan trọng dò ngang hay dọc, miễn có bộ số trùng với kết quả là ăn
thuyhoa789
ĐẠI BÀNG
3 năm
Kèo này chắc t tải app vietlott sms về nuôi số, chơi max 3d pro cho nó dễ trúng =)))
kimhuong18
ĐẠI BÀNG
3 năm
@thuyhoa789 Chơi theo kiểu bao lô thì dễ, bao càng nhiều bộ số thì càng dễ trúng
thuyhoa789
ĐẠI BÀNG
3 năm
@kimhuong18 đc cái app nó xào số giúp nên cũng đỡ phần nào
thuymai1698
ĐẠI BÀNG
3 năm
Viettlot toàn giải thưởng tiền tỷ 😆 trúng cái Jackpot Power 6/55 là cũng đủ ăn từ giờ đến cuối đời
kimminh23
ĐẠI BÀNG
3 năm
@thuymai1698 Mới ra thêm trò chơi Max 3D Pro nữa, giải thưởng cao nhất 30 tỷ, bằng con Jackpot 1- Power 6/55 luôn đấy 😃))
lemy8990
ĐẠI BÀNG
3 năm
Viettlot giải cao rồi còn được cộng dồn nữa thì nhiều phải biết nhỉ
@lemy8990 Max 3D Pro mới ra cũng được tích lũy à bác?
lemy8990
ĐẠI BÀNG
3 năm
@hoangkimthanh45 Không phải tích lũy kiểu Power mà là cộng dồn giải, thắng 2 tỷ mà nếu mua bộ ngược nữa thì thêm 400tr, auto được cộng thêm giải nhỏ ở dưới 😆
hoangnhatmy
ĐẠI BÀNG
3 năm
sắp stress đến nơi vì dịch bệnh 😔(((
@hoangnhatmy 1 năm 12 tháng mà ở nhà hết mịa gần nửa nămmmm
thôi năm nay coi như bỏ. mà tính ra cũng bỏ 2 năm rồi :v
có ai nhận được tiền hỗ trợ đợt 3 chưa ạ. chứ thất nghiệp cả 4 tháng nay kiệt quệ quá r
linhkimhoang
ĐẠI BÀNG
3 năm
Mới ra trò Max 3D Pro rất hợp với tình hình dịch bệnh như này bỏ vốn thấp mà ăn lời to đó ông =))
@linhkimhoang Vẫn vé 10k như các trò hả ông
linhkimhoang
ĐẠI BÀNG
3 năm
@nguyenthiethanh Vé 10k trúng giải 2 tỷ, vé 150k thì ăn cái giải lên 30 tỷ nhé =)) đấy là chưa kể cộng dồn các giải bé nữa
Chơi Viettlot có cách tính gì để dễ trúng k mn
daotannguyen
ĐẠI BÀNG
3 năm
@thaichau58694 Cách tính thì ko có đâu anh ạ. Mà hôm trước em nghe đâu max 3d pro mới ra xs trúng lên dến 1/25 đấy
legiaolinh
ĐẠI BÀNG
3 năm
Chơi bao mấy game Power, gần đây thì có Max 3D Pro nữa thì bao ăn luôn 😔(
phambinh032
ĐẠI BÀNG
3 năm
giờ muốn đổi đời trăm tỷ thì chỉ có Vietlott kkk
legiaolinh
ĐẠI BÀNG
3 năm
@phambinh032 chí phải. cứ max 3d pro mà chơi. muốn vài trăm chai, 2 tỏi hay thậm chí 3 chục tỏi làm tới hahhahaa
Thuhoaikim
ĐẠI BÀNG
3 năm
Max 3D Pro ko bạn =)) nghe bảo dễ ăn trúng ngang, dọc luôn đó
ngocdung245
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Thuhoaikim được cộng nhiều giải cùng lúc với bao thì cửa ăn ngon thật😜😜
xuantruc89
ĐẠI BÀNG
3 năm
có ai chơi game mới Max3D Pro chưa?? vui phết
@xuantruc89 haha bác cũng chơi à, nhiều kiểu chơi mà mà thấy trúng cái giải tư thôi cũng 1tr rồi kkk
thuyhoa789
ĐẠI BÀNG
3 năm
Mn hay mua vé online qua app nào vậy?
daotannguyen
ĐẠI BÀNG
3 năm
@thuyhoa789 Viettlot SMS
max 3d mới ra trò gì hot thế nhỉ, thấy anh em nào cũng chơi kkk
anbinhnhi
ĐẠI BÀNG
3 năm