Giao diện HTC Hero trên TF3D Manila 2.1 V2.0

maianhtungsten
30/7/2009 12:49Phản hồi: 43
Giao diện HTC Hero trên TF3D Manila 2.1 V2.0
Đây là một giao diện khá đẹp mang đậm hình ảnh của HTC Hero trên TouchFLO 3D phiên bản Manila 2.1 với bộ gói cài đặt bao gồm âm thanh, hình ảnh khi khởi động, giao diện cho Manila 2.1. Giao diện được thiết kế bởi Invade và tạo sẵn file cài đặt

• Theme hỗ trợ WM6.1, WM6.5
  • Hỗ trợ màn hình WVGA và VGA
  • Yêu cầu có tích hợp sẵn Manila 2.1

Màn hình khởi động

Invade's HTC Hero TF3D manila 2.1 Theme (Touch HD)(WM6.5)​

Thông tin chi tiết bạn có thể xem tại http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=538826
43 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hungghe
TÍCH CỰC
15 năm
póc tem cái giao diện ,đẹp quá,không biết em i8000 có cài đc cái giao diện này k nhỉ
Đợi cooker tích hợp M2D 2.1 vào em nó hay có bộ cài M2D cho em nó thì mới xài được 😁
Taskbar trông như WA 3 ấy nhỉ 😁
hungghe
TÍCH CỰC
15 năm
cái này có giấu đc cái thanh taskbar bên dưới k a tungtang ? cái thanh có phone với camera ý,như thế trong sẽ p rồ hơn
thanh taskbar bên dưới như vầy mới p rồ nè,nhìn yêu quá
http://img.photo.zing.vn/file_uploads/gallery/sources/2009/06/25/10/31261245902118.jpg
Cho em hỏi câu hơi gà 1 chút, sao em cài file cab vào rồi mà không tìm thấy nó trong program hay trong các folder khác nhỉ? Em dùng X1, ROM gốc, SPB shell 3D.
mr_rio37
ĐẠI BÀNG
15 năm
cho hỏi là cái này dùng với TF3D hay 2D vậy ?
Không phải là chương trình là là Skin, file cài đặt này sẽ thay thế giao diện cũ của Manila

Cái này dùng cho TF3D anh ạ.
nếu em chưa có Manila thì cài cài ở đâu vậy anh 😁
em up bản IT v10.4, có phần TF3D mặc định là phần panel ( X1 ) vậy có cài cái này dc ko anh ....
duykhang26
ĐẠI BÀNG
15 năm
sao em cài hết các file cab trong đó rồi mà vẫn ko thấy gì hết vậy 😔
Quan trọng nhất trên máy bạn phải có Manila 2.1
vậy em có thể tai manila ở đâu vậy anh
hungghe
TÍCH CỰC
15 năm
bác nào có giao diện Senna chuẩn như trên em hero nhỉ,thích cái giao diện đó quá,pro thật
duykhang26
ĐẠI BÀNG
15 năm
Em có phần TF3D panel trên X1, vậy cài cái này mà ko cần cài Manila có dc ko anh
cabull
ĐẠI BÀNG
15 năm
bác ơi,sao em cài vào con touch Viva thì nó lại không được nhỉ? Chỉ có mỗi cái màn hình khởi động là được còn theme , today vẫn không đươc.Nhìn đẹp wa giúp em với.Thanks.
bac tung cai nay cai tren htc elf duoc khong vay bac may em da co m2d 1.0 nhin gien qua bac nho bac chi dum thank
hungghe
TÍCH CỰC
15 năm
bác maianhtungsten ơi,cho em xin cái file setup Manila 2.1 với...
cabull
ĐẠI BÀNG
15 năm
Touch Viva

ban oi sao to cai vao HTC touch viva thi thay moi cai man hinh khoi dong la thay doi,ben trong van nguyen nhu vay? Minh can cai them j vao nhi? Thanks
Touch Viva là màn hình QVGA mà bạn PM này chỉ hỗ trợ màn hình VGA và WVGA thôi bạn a
Đẹp quá ko biết bao giờ mới có bản dành cho QVGA nhỉ 😕
hungghe
TÍCH CỰC
15 năm
cài vào em exec hoài mà k đc, 19M,nặng quá
có TF3D trên rom rồi ko biết có chạy dc ko nhỉ 😁
Kiểm tra lại bản Room bạn dùng là Manila version nào? Nếu là version 2.1 thì dùng được đó bạn. Chúc vui vẻ cuối tuần.......!
Vậy cho em hỏi là làm sao để biết mình dùng Manila version nào vậy 😁
Dùng bản nào thì phải xem thông số và các chương trình có trong Room chứ? Chứ sức đâu mà up hết room này đên Room khác. Các room bên XDA có chi tiết hết đó bạn hiền à!...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019