Giao diện xem bài trên Tinh tế đã ngon hơn, mời anh em dùng

BaroTo
9/6/2018 2:50Phản hồi: 450
450 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Phần trang chủ với header thread mình nghĩ được rồi, nhưng cái giao diện bình luận nhìn nó khó chịu sao ấy nhỉ (cái này tuỳ người nhé, đừng chửi mình). Mình thích kiểu cũ hơn, cmt nào ra cmt đó, rồi có riêng một phần để reply. Thiết kế mới sử dụng quá nhiều khoảng trống, làm cho diện tích trang có vẻ bị hao phí hơi nhiều.
😆)
Ko
Mình thấy phần các bình luận trả lời cho 1 bình luận của ai đó thụt vào hơi ít, cảm giác hơi khó phân biệt các bình luận dưới có phải đang trả lời cho 1 người nào đó không.
nguuentuanlc
ĐẠI BÀNG
6 năm
không thấy đc cmt mod ơi
Ảnh chụp Màn hình 2018-06-10 lúc 18.50.51.png
@nguuentuanlc ủa sao nhìn kì vậy. Bạn đang dùng trình duyệt nào thế?
nguuentuanlc
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Duy Luân safari trên mac 10.13
nguuentuanlc
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Duy Luân Trong cái bài review Huawei P10 đó mod
nitz
TÍCH CỰC
6 năm
Mình chỉ không hài lòng ở Notification. Ví dụ: Khi mình comment ở bài này thì những người tiếp theo cmt bên dưới cmt của mình thì mình lại nhận noti đó. Khá phiền. Mình chỉ muốn nhận notification cho những ai reply mình hoặc các mod cmt. Please fix it, thank you.
@Ngô Hiếu Tin Bạn nhấn vào avatar của bạn > vào trang profile > cài đặt thông báo > chỉnh lại cho phù hợp ý bạn là ok nha
nitz
TÍCH CỰC
6 năm
@Duy Luân à ra vậy. Mình sẽ thử. Cảm ơn anh.
fdkgenie
TÍCH CỰC
6 năm
Mong các dev sớm ra mắt bản app mới cho iOS fix lỗi ko xem đc video trong bài viết
WapXau.CF
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chất lượng bài viết tốt là quan trọng nhất, mình thấy theme mới tt là ok rồi ẩn bớt những cái thông tin ko cần thiết. Tuy nhiên mới nhìn thấy ko dc đẹp bằng giao diện cũ. giống như theme ios6 vs ios 11 vay
Còn tìm hiểu đã
WapXau.CF
ĐẠI BÀNG
6 năm
mình vẫn thích kiểu style cũ hơn nhìn nó rất là chất tinh tế, giao diện mới nhìn phẳng quá nhàm mắt 😔. ae nào ko thích style mới thì vào chọn lại giao diện cũ nhé ;)
huythong91
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình thấy nó khó tập trung, Không biết cái nào trả lời cho cái nào. tất cả dùng kiểu link hơi đơn điệu.
iThiet
ĐẠI BÀNG
6 năm
Giao diện thì ngon rồi, nhưng đề nghị các dev dùng trí tuệ nhân tạo để viết ra plugin chống sai chính tả cho các mod tinhte!
@iThiet cái đó khó lắm huuuhh
Không hề 😆
Chưa có gì
LDCPC
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ngon
Thêm một lỗi: xem bằng tinhte app android, bạn ko thể nhấn nút "thích" trên dòng bình luận ở trong một bình luận
tieu.ngao
TÍCH CỰC
6 năm
App trên mobile lởm và hay crash bỏ moá
Phần reply cùng 1 comment bị làm rộng ra, tốn nhiều diện tích và ko rõ ràng vì làm cùng 1 màu
Mình đề nghị là phần reply commnet nên để khác màu và làm gần lại nhau hơn, chứ như hiện nay có quá nhiều khoảng trống làm cho màn hình hiển thị bị thưa: khoảng cách giữa tên user với nội dung, chữ Thích nằm ra ngoài,

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019