Tet22

Tet22

Gió Biển Shop khai trương cửa hàng tại Hồ Chí Minh
cuhiep
10 nămBình luận: 97
Hôm qua, Giobienshop.com đã khai trương cửa hàng đầu tiên của mình tại Hồ Chí Minh. Đây là cửa hàng thứ 5 của Gió Biển Shop và là đầu tiên tại Hồ Chí Minh. Cửa hàng ở HCM của gió biển ngụ tại số 84 Tôn Thất Tùng, Phường Bến Thành, Quận 1. Gió biển shop thành lập năm 2009, chuyên bán các sản phẩm phụ kiện của các hãng nổi tiếng thế giới như Tucano, Lacie, Incase, STM, Golla, Case-Mate, Moshi, Melkco, Puro, Jabra, Plantronics, Jawbone...

Ngoài Gió Biển Shop thì gần đây chúng ta còn thấy các của hàng nổi tiếng ở Hà Nội như Huyền Mobile, CellphoneS, Didong365, TechLand, iShop... đã vào Hồ Chí Minh để mở cửa hàng. Chúc các bạn Thành công ở Hồ Chí Minh đông vui này.

Một số hình ảnh cửa hàng Gió Biển Shop:

97 bình luận
mr.heosua
TÍCH CỰC
10 năm
😁 chúc bắc đắt hàng hay lê la mấy tiệm đt mà em ở ngoài bắc không em ghé qua luôn đấy
Có thêm lựa chọn cho anh em HCM ...
Chúc Shop đắt khách.
buôn bán đắt hàng nhé gió biển
Chúc tiệm luôn đắt khách \m/
ae Hà nội nam tiến ! 😃
Nghe giống ca sĩ nam tiến vào sài gòn lập nghiệp quá
hiepbuncb
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chúc Bác đắt hàng !
Mà sao toàn ở HCM nhỉ ....................!
jacubi
TÍCH CỰC
10 năm
Chuc đắt hàng hen.
johnnybui
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hihi HCM là miền đất hứa mà.
Nhất định phải 1 lần vào " Miền đất hứa" này mới được...Bon chen!
Các shop HN vào Nam nhiều wá, mà hình như chưa thấy shop HCM ra Bắc bao giờ hết.
Biết mà, mình nghe người quen đi HN về than thở về vụ đó nhiều lắm rồi, nên mới nói thế thôi, hehe. Đất có lành thì chim mới đậu.
KevinXXX
TÍCH CỰC
10 năm
Trong này màu mỡ hơn ngoài ấy bạn ạ :"> :"> :">
Ở HCM màu mỡ hơn mà bác
Kacey
TÍCH CỰC
10 năm
Chúc mừng Gió Biển shop 😁
Gió biển mà không thấy biển thấy gió đâu mà thấy toàn dây điện, cột điện không :ninja:
MrSEAL
ĐẠI BÀNG
10 năm
Gió biển shop là địa chỉ quá uy tín tại hà nội, gần như là địa chỉ bán đồ chơi chính hãng duy nhất , hầu hết các cửa hàng khác đều bán hàng chợ đêm với giá trên trời.
nghe tên ko hơp cho lắm nhỉ!
songviet
TÍCH CỰC
10 năm
ko biết có dv vụ nào khác biệt với các shop tại Sài gòn ko nhỉ?
Cái này chỉ bán phụ kiện thôi à? Nhiều công ty nghe tên lạ thật! Chúc OceanWind Trading Service Co.,Ltd đắt khách nhé!
Người ta Bắc tiến . giờ mình mới Nam tiến
GIO biển bán hàng ok , hàng cao cấp chất lượng tuy nhiên mức giá ko phải ai cũng phù hợp
hôm nào qua tham quan mới được
lauxanh
ĐẠI BÀNG
10 năm
giờ shop nào củng để hình trái táo thế nhễ

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019