Giới thiệu app xem film HD trên iPhone

sonhue
4/5/2011 10:23Phản hồi: 92
Giới thiệu app xem film HD trên iPhone
Các film HD mới từ hôm qua đều đã support dual language để các bác vừa xem film, vừa học Anh văn nhé. Chúc các bác vui!

App đã được approve, em post thêm link cho các bác xài iPhone chưa JB. HDFilm đã support thêm cho iOS 3.0 nhé các bác.

Chào cả nhà,
Em muốn giới thiệu tới các bác một app xem phim trên iOS, lấy source film mHD từ hdvnbits.org, convert sang chuẩn H264 480x320 để coi trên iPhone, iPod.
App này em đang submit lên Apple Store, sẽ chính thức ra mắt trong vài ngày tới. Tuy nhiên, bác nào có nhã hứng thì cứ lấy file ipa về cài lên trước để thử. Cũng rất welcome các bác xài thử và ném đá thẳng tay để các app sau này của em ngày một hoàn thiện hơn :bounce:
Link trên iTune: http://itunes.apple.com/vn/app/hdfilm/id434346275?mt=8

Các bác có thể down ở file đính kèm hoặc link: http://www.mediafire.com/?kg7oht9ga9t3jxx

Chúc các bác sức khỏe để thưởng thức film :p
92 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thank. đang test thử xem sao
Mình đa cài và đang xem rất tốt.Bạn úp nhiều film lên nhé.Thanks
caphedahp
TÍCH CỰC
13 năm
Tks Mr!

Sent from www.motonggia.com using Tinhte.vn
Rất ủng hộ, để mình thử xem sao....
Cảm ơn các bác đã ủng hộ, film mới sẽ được update từ hdvnbits ngay sau khi được approve. Các bác dùng thử và ném đá giúp em nhé!
nhv12
TÍCH CỰC
13 năm
thanks bác chủ thớt nhiều ...............................................
quá ngon, có dịch vụ này thì ông nào làm source film 3x là phải cảm ơn anh Sơn nhiều hehhee
Xài ổn không Nam? 😃Mấy ông làm source film 3x sao lại cần phải cảm ơn anh? 😕
Chưa có Iphone, khi nào có sẽ thích cái app này liền 😃
nhoctapdu
ĐẠI BÀNG
13 năm
test liền 😃 ..........................
toiday_dvt
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đang down về và test xem thế nào. Ah ko biết khi bạn up lên istore thi co free ko. Hay là vẫn chém $ như thường
huuthiendtp
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thank bác, đang down vào để cho test, thi thoảng vào xem, chứ cái này mà xem phim mỗi ngày chắc lắp thêm máy phát điện, vì nhà k có điều kiện, bên cạnh nạp pin cho nó ^^
Vẫn free bạn ah. Đây là app free nhé bạn. Hầu hết, các film HD trên này, vẫn để free để quảng bá tới người dùng. Một số film, mình sẽ chỉ thu phí 2k/film. Chi phí này dùng để duy trì server mà thôi. Cảm ơn bạn đã quan tâm.

Cảm ơn bác đã yêu thích app. Dùng để giải trí thôi bác ;)

@all: các bác xài thì nhớ ném đá góp ý giúp em nhé. Cảm ơn các bác! 😃
potato8810
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ki cục,sao e vào toàn ca nhạc ko à,ko thấy phim nào hết trơn
dung.hvktqs
ĐẠI BÀNG
13 năm
IP 2g có xem được không ban?sao chạy toàn bị đẩy ra thôi.hic
ủng hộ 2 tay 2 chân cho app này😁
App đã được approve, em post thêm link cho các bác xài máy chưa JB. Chúc vui! 😁
Danh sách film mới đã được cập nhật, các bác refresh thử nhé. Sắp tới, HDFilm sẽ có thêm chức năng yêu cầu film và tự upload film để chia sẻ với bạn bè :p
thấy có phim có giá 2k mua kiểu gì vậy bác chủ
Chỉ một vài film là có phí nhắn tin 2000vnd để lấy key. Còn lại, tất cả đều free. Chi phí này mục đích là để duy trì các server streaming, đảm bảo tốc độ cho các bác khi xem film. Phiên bản sắp tới, sẽ có chức năng cho các bạn thanh toán online để lấy key xem các film có tính phí. Xem film theo yêu cầu và upload film để chia sẻ với bạn bè. Cảm ơn bác đã quan tâm!
dinhviet@
TÍCH CỰC
13 năm
trung bình thì tỷ lệ thu phí là 9/10 cứ 10 phim thì có tới 9 phim thu 2k vậy thì đây là làm giầu rồi còn gì chứ duy trì sever gì anh em muốn xem máy cái film này thì đi thuê cho nhanh xem kiểu này thì tốn tiền lắm :hot:
tomytom
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mới cài xong từ itune. Đang xem thử, thấy ok đó bạn. film xem không bị dựt dựt, nhưng hình như do convert hay sao đó mà cái người nó hơi dài, xem ko đúng tỷ lệ, thấy kỳ lỳ. Vài ý kiến. Cảm ơn tác giả.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019