Giới thiệu bộ quà Coolmate tặng TTBC21

Gaohong
26/12/2021 6:35Phản hồi: 41
Giới thiệu bộ quà Coolmate tặng TTBC21
Tiếp tục giới thiệu với anh em bộ quà từ Coolmate tặng cho TTBC21. Coolmate là nhãn hàng thời trang dành cho nam giới, đáp ứng nhu cầu về những sản phẩm cơ bản, tần suất sử dụng hằng ngày như: quần, áo, tất vớ,… Anh em có thể tham khảo thêm tại Coolmate.me

Trong bộ quà lần này Coolmate đã tặng 40 áo Áo khoác New Normal Jacket . Từ bây giờ, anh em nhớ theo dõi Tinhte.vn mỗi ngày để chờ tham gia TTBC21 và có cơ hội nhận quà đón Tết nha!

New Normal Jacket là chiếc áo khoác có thể diệt virus mà Coolmate đã làm việc cùng HeiQ - 1 công ty công nghệ của Thuỵ Sĩ để phát triển và sản xuất. Mod MinhTriND đã có bài trên tay, anh em bấm vào đây xem lại nhé

Áo khoác này cũng có thêm một số tính năng như ngăn mùi hôi, chống thấm nước rất tiện lợi.

Mời anh em xem thêm bài tổng hợp các món quà TTBC21 link này nhé. Các món này sẽ được chia ra các balo khác nhau. Anh em tham gia bình chọn trong TTBC21 lần này sẽ có cơ hội trúng các balo quà giá trị cao này.
https://tinhte.vn/threads/nha-hang-mot-so-mon-qua-cho-ttbc21.3451726

Nhá hàng một số món quà cho TTBC21

Gửi anh em hình ảnh một số quà mình xin được từ các anh em cửa hàng, brand, người thân… tặng cho TTBC21. Nhiều món vẫn đang trên đường ship đến văn phòng mới của Tinhte.vn ở 70, Bà Huyện Thanh Quan, Quận 3.
tinhte.vn

Cách thức tham gia Tinh tế Bình chọn
https://tinhte.vn/thread/tinh-te-binh-chon-2021-binh-chon-san-pham-anh-em-yeu-thich-nhat-tong-giai-thuong-len-den-900tr.3455980/

Tinh tế Bình chọn 2021: Bình chọn sản phẩm anh em yêu thích nhất, tổng giải thưởng lên đến 900tr

Đến hẹn lại lên, Tinh tế Bình chọn 2021 đã đến rất gần rồi anh em ơi! Đây là sự kiện hàng năm để chúng ta cùng nhìn lại những sản phẩm công nghệ nổi bật trong năm qua và cũng là dịp để anh em bình chọn các sản phẩm mà mình yêu thích ở nhiều hạng…
tinhte.vn
41 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ntht006
CAO CẤP
2 năm
Hun cái nè
Mày vui tính vãi
Háo hức tham gia TTBC21 rồi đó bạn
Yêu quá
@minhthanh255 Yeah sắp tới vui lắm đây kk
Năm rồi mua đồ coolmate hơi bị nhiều. Công nhận đồ chất lượng
@hoangsytai Nhớ theo dõi tham gia nhé bạn
Mày vui tính vãi
@Gaohong Ok mod
Bữa có ông mod nào review cái áo coolmate nhăn nhúm như cái nùi giẻ thì phải
@americanoda Nhăn chút thui bạn dùng từ căng thế =))
valve
TÍCH CỰC
2 năm
@americanoda đừng có chê. chỗ người ta ngậm tiền sao dám chê được :v
@valve =))
Không biết có tốt thật ko mà mỗi lần lên fb là thấy chạy qc suốt :v
@LocNguyen6495 Bạn nhớ tham gia TTBC21, trúng quà này về xài biết liền 😆😆
@LocNguyen6495 Thật !
Yêu quá
Yêu quá
Mày vui tính vãi
Hóng
@mrthanh213
Mày vui tính vãi
Mình cũng muốn Gaohong ơi
Hun cái nè
@trangvekien Bạn theo dõi tham gia TTBC21 nha =))
@Gaohong Ủa vậy hok dc Gaohong tặng hả😭😭
Khôn như mày :D
làm thế nào đc nhận hả ad
@Nguy.en Bạn đợi vài hôm nữa có bài hướng dẫn để tham gia Tinh tế bình chọn nhé, đây là các phần quà trong TTBC21 đó
Coolmate này chạy seeding với thuê KOL review nhiều lắm. Đã thử mua và ko bao giờ mặc lại, thậm chí còn ko giặt để mặc nữa. Giá rẻ ko nói nhưng chất quá lởm. Nói nhăn nhúm là còn nhẹ.
@airwalker Ủa tự nhiên căng thẵng zị ta =)) quà tặng, ai thích thì tham gia, đâu có bắt buộc gì đâu
@airwalker Ít tiền thì thế thôi chứ muốn thế nào nữa?
quá ngon cho anh em
Coi bộ các nhãn hàng có vẻ đầu tư dữ ha 😁
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena 
Tết này đi chơi không sợ lạnh rồi nhé😍😍😍
Chie thấy ấn tượng duy nhất mà coolmate để lại là làm truyền thông khá tốt, còn thì đã từng thử qua các sản phẩm như tất, áo tập thể thao, áo thun, quần lót thì chỉ hài lòng duy nhất với áo thun còn lại đều thất vọng vì chất vải kém nhanh xuống cấp. Mỏng tang nhanh zão
@AZwarrior =))
lại vô tay bác cun hết thôi 🤣
Coolmate của nước nào thấy chạy fb suốt
mq091109
ĐẠI BÀNG
2 năm
Áo của coolmate chất phết.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM