Giới thiệu bộ quà PHILIPS tặng TTBC21

Gaohong
29/12/2021 5:11Phản hồi: 5
Giới thiệu bộ quà PHILIPS  tặng TTBC21
Giới thiệu tiếp với anh em quà của PHILIPS tặng TTBC21 , lấy tinh thần chuẩn bị tham gia Tinh tế bình chọn rộn ràng luôn nha anh em. Anh em có thể xem thêm nhiều sản phẩm của PHILIPS tại lighting.philips.com.vn , philips-hue.com

Danh sách quà PHILIPS tặng cho TTBC21:
  1. Đèn Philips Hue x 2 bấm vào xem thêm hình nhé anh em
  2. Đèn bàn Philips

Từ bây giờ, anh em nhớ theo dõi Tinhte.vn mỗi ngày để chờ tham gia TTBC21 và có cơ hội nhận quà đón Tết nhé.

Mời anh em xem thêm bài tổng hợp các món quà TTBC21 link này nhé. Các món này sẽ được chia ra các balo khác nhau. Anh em tham gia bình chọn trong TTBC21 lần này sẽ có cơ hội trúng các balo quà giá trị cao này.
https://tinhte.vn/threads/nha-hang-mot-so-mon-qua-cho-ttbc21.3451726

Nhá hàng một số món quà cho TTBC21

Gửi anh em hình ảnh một số quà mình xin được từ các anh em cửa hàng, brand, người thân… tặng cho TTBC21. Nhiều món vẫn đang trên đường ship đến văn phòng mới của Tinhte.vn ở 70, Bà Huyện Thanh Quan, Quận 3.
tinhte.vn

Cách thức tham gia Tinh tế Bình chọn
https://tinhte.vn/thread/tinh-te-binh-chon-2021-binh-chon-san-pham-anh-em-yeu-thich-nhat-tong-giai-thuong-len-den-900tr.3455980/

Tinh tế Bình chọn 2021: Bình chọn sản phẩm anh em yêu thích nhất, tổng giải thưởng lên đến 900tr

Đến hẹn lại lên, Tinh tế Bình chọn 2021 đã đến rất gần rồi anh em ơi! Đây là sự kiện hàng năm để chúng ta cùng nhìn lại những sản phẩm công nghệ nổi bật trong năm qua và cũng là dịp để anh em bình chọn các sản phẩm mà mình yêu thích ở nhiều hạng…
tinhte.vn
5 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có bóng đèn LED Philips cho xe hơi làm quà TTBC21 không tinhte ơi?!
Hun cái nè
Cây đèn bàn đẹp quá
Philips đèn ngon
Đèn để bàn nhìn rất tinhte
willuz
ĐẠI BÀNG
2 năm
Anh em cho hỏi cây đèn bàn mua ở đâu vậy? mình ko tìm thấy chỗ nào ở VN bán cả

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế