Giới thiệu chương trình Tinhte Creator dành cho các anh em thích chia sẻ kiến thức, kinh nghiệm

Duy Luân
28/4/2021 0:14Phản hồi: 30
Giới thiệu chương trình Tinhte Creator dành cho các anh em thích chia sẻ kiến thức, kinh nghiệm
Để khuyến khích anh em chia sẻ nhiều nội dung, nhiều kiến thức, kinh nghiệm hay lên Tinhte.vn, bọn mình làm ra chương trình này. Tinhte Creator sẽ chạy thử nghiệm trong 2 tháng tới.

Tinhte Creator dành cho những anh em đam mê công nghệ, những bạn muốn lan tỏa cá tính của mình, hoặc chỉ đơn giản muốn chia sẻ những cái hay mà anh em biết với nhiều người khác. Anh em có thể làm việc này bằng cách tạo bài viết trên Tinh tế, có thể là bài viết chia sẻ thông thường hoặc bài review đều được. Ngay tại trang chủ của Tinhte.vn, anh em sẽ thấy các nút Tạo bài.

Những bài hay sẽ được tổng hợp vào trang https://tinhte.vn/tinhte-creator/, hoặc anh em có thể truy cập vào tab Creator từ trang chủ cũng được. Trong này anh em sẽ được xem những bài có rating cao, phản ánh chất lượng nội dung tốt, được nhiều người đánh giá cao. Bài càng có nhiều rating thì càng được đẩy lên cao trong danh sách này, tất nhiên là trong một khoản thời gian 😁 Như kiểu trending của YouTube á.

Anh em khi đọc bài cũng nhớ rating các bài viết nha, bài nào hay thì nó tự động được đề xuất lên tab Tinhte Creator.

Nhân dịp sinh nhật Tinh tế, mời anh em làm quen với Tinhte Creator thông qua việc thực hiện một số nhiệm vụ và thu thập 5 huy hiệu chỉ dịp này mới có: Creator Mầm Non, Creator Chồi, Creator Lá, Creator Mới Nhú, Creator Tiềm Năng. Anh em xem thêm nhiệm vụ trong trang sinh nhật nhé.
30 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Anh em có thắc mắc gì thì comment vô bài này nha 😁 mình sẽ giải đáp hihi
huytai93
TÍCH CỰC
3 năm
@Duy Luân Có quà ko a. Quan trọng mỗi cái đó 😃
@huytai93 Có chứ. Đang có phiếu tiki 1 chẹo
giúp a e tích cực chia sẽ nhiều thứ hay ho
Thấy mình xuất hiện rồi đấy. Cũng vui. Chắc lại viết thêm bài cảm nhận Mac M1 sau một thời gian sử dụng nhỉ 😁
@hoangsytai Chơi :D
@hoangsytai Lên đi bạn
@Tuat Phan Ok bạn.
@AmbitiousMan Mình cũng vậy 😆
@AmbitiousMan Nhanh trí xoá đi viết lại.
@AmbitiousMan kéo dài từ giờ đến 2 tháng nữa mà 😁 viết bài mới hihi
Đủ bộ ăn chơi cho các nhà văn trẻ ha, fact rồi review rồi creator mầm chồi lá 😁😁
@Nicotine Caffeine Các kiểu các kiểu
@Nicotine Caffeine Sưu tập đủ bộ trên tt là đến ngày hội ngộ anh em trên nóc tủ là vừa. Lên đó em sẽ đạp thằng H.1981 vài cái để kiếm like 😁
@Trịnh Xuân Thọ
Cười vô mặt
Mình văn kém nên chỉ đọc các bạn viết và bấm thích thôi ^^
Có dành cho anh em spam không nhỉ?
@hongphuc1992 Không
Lại dụ mem viết bài chất, các mod lại nhàn.
@HaiChin Thật
Cười vô mặt
mình văn kém nên sẽ tích cực viết để văn hay hơn 😁, đơn giản là mình thích viết
Lại có sân chơi để anh em sống ảo. Được đấy
hanawakul
ĐẠI BÀNG
3 năm
Cover của bài viết có lỗi chính tả
trungbill
TÍCH CỰC
3 năm
Đăng bài trên review được tính luôn ko mod ơi. mà nếu đăng trên review mình cũng gắn thẻ tag #creator được à mod. Vì đăng trên trang creator ít được tương tác và lên bìa quá
trungbill
TÍCH CỰC
3 năm
ad ơi có đăng trên review mới đăng luôn mà sao nó không lên Creator mới nhú vậy ad. Đã đăng 2 bài ấy ad
Có sân chơi mới cho anh em tham gia là vui dzồi
TranTuanDanh
ĐẠI BÀNG
3 năm
Anh Luân cho em hỏi em có thấy mấy nhiệm vụ của sn 15 tuổi Tinhte, viết bài có tag tinhtecreator , thì sẽ tag như nào ta? Trên title có "tinhtecreator" hay là sao anh?
Thấy tên Tinhte Creator, tưởng được trả tiền cho mỗi bài viết, mừng hụt rùi ;)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019