Giới thiệu LORA.EDU.VN - Bố mẹ cùng học toán với con, theo chương trình mới 2020, tặng code học thử
Rất hay và hữu ích!/6 người
Nam Air
1 nămBình luận: 33
Giới thiệu LORA.EDU.VN - Bố mẹ cùng học toán với con, theo chương trình mới 2020, tặng code học thử
Xin chào anh em có con sắp bước vào lớp 1, hoặc có con đang học cấp 1. Mình được người bạn giới thiệu trang web dạy kèm toán. Trang web của các anh developer Việt Nam làm cho học sinh và phụ huynh Việt Nam theo chương trình học năm 2020.

Các bạn ở LORA hiện đang có các lớp học sau:

Lớp toán cho trẻ chuẩn bị vào lớp 1, Toán lớp 1, Toán lớp 2Toán lớp 3

Tiêu chí học của LORA là:

Quảng cáo

Như các bạn xem hình cũng thấy, hiện nay chỉ có lớp Toán chuẩn bị vào lớp 1 là mua và học được, các lớp khác từ từ sẽ mua được.

Anh em cũng lưu ý là trang web dùng để chúng ta học cùng bé nhé, chứ không phải là để bé tự học một mình. Học cùng bé sẽ giúp bé mau tiếp thu, ta cũng có thêm thời gian quý báu dành cho đứa con thân yêu của mình.

Mình nghĩ giá 399K cho một lớp học với hàng nghìn câu hỏi thật sự là quá ổn. Chỉ bằng 4 ly Starbucks mà có thể chuẩn bị kiến thức cho con yên tâm vào lớp 1 rồi. Có khi đi nhậu hàng triệu phí tiền lại ảnh hưởng sức khỏe. Đầu tư vào giáo dục nhé anh em.

Mình được cho code thử, sau khi đăng ký thì thấy các mục học sau đây:

Bé và bạn có thể học 12 chủ đề với hơn một nghìn câu hỏi luôn!

Video nhé anh em:

Quảng cáo

Cảm nhận cá nhân:
- Mình thấy số tiền bỏ ra (399k) cho 1 lớp học là ổn so với lượng kiến thức thu được
- Việc học cùng con sẽ giúp cha mẹ gắn kết với con hơn, hiểu con hơn, biết được khả năng của con đến đâu, con giỏi cái gì, cần luyện tập thêm cái gì
- Giao diện web ổn, dùng được trên mọi trình duyệt, không cần cài app gì hết là một lợi thế.
- Nhà phát triển nói không khuyến khích học trên điện thoại, mà nên dùng laptop hoặc smartTV, mình thì thấy là dùng điện thoại cũng được có sao đâu. Khi dùng điện thoại truy cập vào bài học và bị báo không hỗ trợ thì anh em Request desktop mode là dùng được nhé.
- Mỗi lần bé học xong 1 bài là có phần thưởng Sticker hiện lên màn hình rất đẹp cũng là động lực giúp bé học bài!

Nhà phát triển có dành tặng 200 suất học trên LORA.EDU.VN cho anh em, anh em nào có nhu cầu và có con chuẩn bị vào Lớp 1 thì nhấn vào Link này và nhập code TINHTE khi checkout sẽ được miễn phí nhé.

Chúc anh em vui!

Quảng cáo

Cập nhật: đã hết 100 suất đầu tiên nên Lora tặng thêm 100 suất tiếp theo
33 bình luận
___Gon___
TÍCH CỰC
1 năm
cám ơn bác, đang cần cho cu con 😁
@___Gon___ đăng ký ngay thôi :D
___Gon___
TÍCH CỰC
1 năm
@Nam Air done rồi bác :D
@___Gon___ bác cũng thích HunterXHunter hả. :D
___Gon___
TÍCH CỰC
1 năm
@Nam Air chuẩn rồi bác, cái tên gắn với tuổi thơ :D
pqhuy43
ĐẠI BÀNG
1 năm
@___Gon___ Không biết các bác thế nào chứ nhà e dùng gói mạng 140Mbps mà tải 1 ảnh trong câu hỏi mất đến gần 1 phút :/
pqhuy43
ĐẠI BÀNG
1 năm
Cảm ơn thớt, đã đăng ký 1 slot cho cu con.
@pqhuy43 nhớ học bài chung với con nhé bác he he
vnlabcode
ĐẠI BÀNG
1 năm
Đã đăng ký thành công
@vnlabcode đăng ký xong nhớ sử dụng nhe bác 😁
Không học trên điện thoại là để con khỏi nghiện điện thoại thôi.
@Bl4ck_and_Black cháu nghiện điện thoại hay không thì phần rất lớn là do bố mẹ thôi mà
tupt1986
ĐẠI BÀNG
1 năm
thank bác đã chia sẻ!
nguyens
ĐẠI BÀNG
1 năm
(Like) đăng ký theo code Tinhte được 1 suất rồi. Để coi học thế nào
@nguyens Mình thấy học rất ngon luôn
giapbin1984
ĐẠI BÀNG
1 năm
tks
deocoten
ĐẠI BÀNG
1 năm
rất cám ơn Tinhte, đã đăng ký cho con
@deocoten he he, nhớ học cùng con nhé bác!
atkhus
TÍCH CỰC
1 năm
@Namair lỗi à bác, vào đến đây thì k vào đc nữa
@atkhus app này không tối ưu cho sử dụng trên điện thoại, bạn thử chuyển qua trên máy tính, hoặc request desktop site thử xem nhé
atkhus
TÍCH CỰC
1 năm
@Nam Air Thank bác, để mình thử lại. May quá, đúng lúc con vào lớp 1
@atkhus okie bác, mình cũng có con đã học lớp 1, toán lớp 1 lớp 2 của tụi nhỏ bây giờ khó quá so với hồi mình đi học 😔
Quan trọng là phương pháp sư phạm, em không có cái đó nên 2 bố con cãi nhau suốt ngày, nhiều lúc bố giận bực mình quát ầm ầm, con gái thì sụt sùi khóc. Biết vậy mà chả làm được gì. Nghề nào cũng phải học, dạy người khác thì càng phải học nhiều hơn.
@quangcaoquy01 mình nghĩ cái bạn vừa chia sẻ nó thuộc về rèn luyện tính kiên nhẫn hơn là phương pháp sư phạm, việc bố giận bực và quát là sai mất rồi 😃
Mr..guru
ĐẠI BÀNG
1 năm
Thanks bác!
Dungabcde
ĐẠI BÀNG
1 năm
Học bằng ipad đc ko?
@Dungabcde Bạn xem video đi, học dc chứ
NguyenHN000
ĐẠI BÀNG
1 năm
Cám ơn add @Nam Air chia sẻ
Không liên quan: add dùng phần mềm gì record được cả 2 cái màn hình trong video vậy?
@NguyenHN000 mình dùng cái quay màn hình mặc định của Mac thôi bác,
Hay quá nhưng đã qua lớp 1 rồi
Hay quá , đúng cái mình đang cần .
binghia
TÍCH CỰC
1 năm
Lỗi nhiều quá, lỗi từ khâu đăng ký cho đến đăng nhập! Đăng ký thì chưa cấp tài khoản nhưng muốn học thì phải đăng nhập! Phần đăng nhập email cứ buộc người ta viết hoa chữ đầu ko thể nào đúng được!
pingcu
ĐẠI BÀNG
1 năm
Vẫn còn nhé ae, phụ huynh có con sắp vào lớp 1 thì dky thôi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019