Giới thiệu phiên bản Tinhte.com xem trên Điện thoại di động

dihuta
12/4/2009 15:31Phản hồi: 164
164 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

will
TÍCH CỰC
14 năm
Dihuta ơi, mới phát hiện RSS của trang chủ tinhte.com không chạy được. kiểm tra giúp cái.
@cocuongtn:
Mục video tạm dừng để nâng cấp cho phù hợp.

@will
Thành sẽ kiểm tra sớm

@all
Phiên bản di động hiện tại ngưng phục vụ để nâng cấp cùng với 2.0
Thế khi nào thì hoạt động lại thế bác Thành....
hết lỗi không lên được bằng mobile rồi nhỉ mới mua được em Javelin để thử xem nào
Mình dùng Opera Mini 5 Beta không log-in vào để post bài đc bạn àh. Khi đưa con trỏ vào nút "ĐĂNG NHẬP" thì không có link.
chả hiểu sao có hôm đánh đc tiếng việt trên tinhte = iphone.. có hôm ko? mà e ko cài phần mềm đánh tiếng việt nào cả?
datmacom
TÍCH CỰC
14 năm
operamini 5 ko vào được củ quá
chờ phiên bản di động cho nó tiện 😃
Dự kiến sẽ trở lại phục vụ vào cuối tháng 03 này.
Chúc vui vẻ.
Hi vọng phiên bản này sớm đi hoạt động,theo dõi tin tức trên tinh tế hay hơn,thông tin cập nhập hằng ngày
jing
CAO CẤP
14 năm
chán quá bác ơi, tinhte chưa có version cho mobile ah ? (em thử sài = opera 4.2 mini ko dc)
Hi vọng phiên bản này sớm đi hoạt động
Lâu ghê,chắc phải đến tận cuối cuối tháng mới ra phiên bản này
Hôm nay 29/03 rồi, vẫn đang chờ phiên bản cho di động, cụ thể là phiên bản di động dành cho Blackberry (chạy OS 4.5 hoặc bé hơn).
Hung Thao
ĐẠI BÀNG
14 năm
Hôm nay là 30/3 rồi. Chắc sắp có phiên bản cho mobile.
http://www.tinhte.vn/newreply.php?do=newreply&p=1773733

Mình dung N95 8GB, xem thì thấy vẫn là giao diện Web, có cách nào khắc phục không?
Hung Thao
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bây giờ ko còn giao diện cho điện thoại di động nữa đâu bạn ạ. Ko biết tương lai có ko.
bonbon09
TÍCH CỰC
14 năm
là gì còn nữa có đọc được tiếng việt đâu
PingMD
CAO CẤP
14 năm
Hôm nay vô tinhte.vn bằng HD2 nó ra cái giao diện cho mobile nhưng ko đăng nhập acc đc.
bpmtri
TÍCH CỰC
14 năm
Hôm nay vào thì thấy giao diện cho di động rất là ổn! Có cả phiên bản diễn đàn dành cho di động nữa. Cool!
Tình hình là nên có nút cho phép xem định dạng web giống trên pc các pro ạ.
Vì nhiều khi mọi người vẫn muốn sử dụng các tính năng đầy đủ của diễn đàn để tiện theo dõi, đọc bài viết, quote ..v.v

Thêm nữa là hiện nay khi đọc 1bai viết thì ko hiện danh mục cha của bài viết đó nên khá bất tiện
Đây là chế độ hiển thị.
Bạn bấm vào menu Hiển thị trên góc phải, chọn Theo thứ tự.
Chúc vui.
nếu đc thì cho 2 sự lựa chọn , 1 là mobile 2 là xem dạng PC cho những ai thích đầy đủ 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019