Giới thiệu quà Hồ Ngọc tặng TTBC21: Điện thoại cổ Nokia 8250

Gaohong
29/12/2021 10:35Phản hồi: 20
Giới thiệu quà Hồ Ngọc tặng TTBC21: Điện thoại cổ Nokia 8250
Giới thiệu tiếp với anh em quà đặc biệt thú vị Hồ Ngọc tặng TTBC21 , lấy tinh thần chuẩn bị tham gia Tinh tế bình chọn rộn ràng luôn nha anh em.

Chiếc Điện thoại cổ quà tặng lần này là Nokia 8250, sản xuất năm 2001, nguồn ảnh cover: Hồ Ngọc.
Chắc là ai trong chúng ta cũng có vài ba kỉ niệm với 1 chiếc điện thoải cổ nào đó 😁 Anh em bấm vào Hồ Ngọc để khám phá thêm nhiều chiếc điện thoại cổ xem coi có chiếc điện thoại kỉ niệm nào của anh em không nhé!

Từ bây giờ, anh em nhớ theo dõi Tinhte.vn mỗi ngày để chờ tham gia TTBC21 và có cơ hội nhận quà đón Tết nhé. Anh em bấm vào đây tham khảo thêm nhiều chiếc điện thoại cổ khác nhé: Hồ Ngọc

Mời anh em xem thêm bài tổng hợp các món quà TTBC21 link này nhé. Các món này sẽ được chia ra các balo khác nhau. Anh em tham gia bình chọn trong TTBC21 lần này sẽ có cơ hội trúng các balo quà giá trị cao này.
https://tinhte.vn/threads/nha-hang-mot-so-mon-qua-cho-ttbc21.3451726

Nhá hàng một số món quà cho TTBC21

Gửi anh em hình ảnh một số quà mình xin được từ các anh em cửa hàng, brand, người thân… tặng cho TTBC21. Nhiều món vẫn đang trên đường ship đến văn phòng mới của Tinhte.vn ở 70, Bà Huyện Thanh Quan, Quận 3.
tinhte.vn

Cách thức tham gia Tinh tế Bình chọn
https://tinhte.vn/thread/tinh-te-binh-chon-2021-binh-chon-san-pham-anh-em-yeu-thich-nhat-tong-giai-thuong-len-den-900tr.3455980/

Tinh tế Bình chọn 2021: Bình chọn sản phẩm anh em yêu thích nhất, tổng giải thưởng lên đến 900tr

Đến hẹn lại lên, Tinh tế Bình chọn 2021 đã đến rất gần rồi anh em ơi! Đây là sự kiện hàng năm để chúng ta cùng nhìn lại những sản phẩm công nghệ nổi bật trong năm qua và cũng là dịp để anh em bình chọn các sản phẩm mà mình yêu thích ở nhiều hạng…
tinhte.vn
20 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dontask123
TÍCH CỰC
2 năm
Máy này có rắn săn mồi nè, nhớ ghê.
Đọc cái tiêu đề thoáng qua tưởng Hồ Ngọc Hà
Cười vô mặt
@ntdieu Me too haha
Cười ra nước mắt
sockwave
TÍCH CỰC
2 năm
@ntdieu Đọc vài lần vẫn cứ nghĩ hồ ngọc hà, đặt tên cố ý vãi chưởng.
@sockwave Tên tặng vậy thì ghi vậy bạn nhé, mình chẵng cố ý làm gì cả =))
@ntdieu Mình tưởng vào nhầm page giải trí 🤣
Sắp tới họ cắt mạng 2G là khỏi xài. 😃
@SoGetSu =))
@SoGetSu Bây giờ những ai mua món đồ này chủ yếu là mấy ng sưu tập, kỉ niệm chứ ai mua xài đâu mà lo cắt mạng.
Tech-lover
ĐẠI BÀNG
2 năm
Chiếc này có đèn xanh blue. Hơn 8210 bộ phím và đèn màu
CuogTR
TÍCH CỰC
2 năm
Tưởng Hồ ngọc hà tặng
Smurf:v
TÍCH CỰC
2 năm
Chiếc dt này màn nền xanh dương, có game rắn săn mồi thuộc hàng huyền thoại, nhạc chuông jingle bells tít tít te te là chiếc điện thoại đầu tiên của ba tôi
Con Noki này chuông cực hay luôn ... xưa xài qua ..phê
thuong911
TÍCH CỰC
2 năm
Năm 2001 thấy nhỏ bạn trong trường xài thi ta nói nó nổi nhất trường
Mtk2411
TÍCH CỰC
2 năm
Trời trời quà hót 😆
Cây đt mua đập hộp đầu tiên của đời anh. Trước đó là mua con 8210 cũ để đi làm 😁
Tommy297
TÍCH CỰC
2 năm
8250 đèn xanh còn 8210 đèn vàng thì phải
Nokia thần thánh 1 thời đây rồi.
Cứ tưởng Hồ Ngọc Hà nay lạc đâu xứ này 😝
tắt mạng 2g thì về bỏ tủ vậy!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM