Giới thiệu Quán Cà Phê Tinh Tế

cuhiep
28/5/2009 0:56Phản hồi: 636
636 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thuynga218
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hà nội mà có thì thích nhỉ?? Fan coffee đây! 😃
Làm một quán tương tự ở HN đi chủ thớt. Đảm bảo 100% là đông khách. Vì tinhte.vn đã có lượng khách sẵn rồi, chỉ cần có địa điểm off thôi là mọi người kéo đến. :v
@vuquochiep Chưa kiếm được địa điểm phù hợp & nhân sự để thực hiện bạn à 😃

Nhưng có lẽ cũng sắp thôi vì khacten đã có chi nhánh ngoài này roài thì cafe sớm muộn cũng xuất hiện ;)
Làm một quán tương tự ở HN đi chủ thớt. Đảm bảo 100% là đông khách. Vì tinhte.vn đã có lượng khách sẵn rồi, chỉ cần có địa điểm off thôi là mọi người kéo đến. :v
kem5213
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ae tinhte.vn HN góp vốn mở Cafe tinhte.vn chi nhánh Hà Nội nào . 😁
kem5213
ĐẠI BÀNG
10 năm
Có quán cafe Mango 453 Nguyễn Trãi , Hà Nội là địa điểm off của rất nhiều hội : oppo , cbr 150 cc , canon , game vua hải tặc , võ lâm 1 ... Vì được giảm giá khi off nên hội BB cũng off ở đây .
binhvuvan
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ko có cái hình minh họa nhỉ?
Mà bác thớt có thể chia sẻ thông tin doanh thu, lời lãi cho anh em máu cafe tham khảo ko?
Hồi trước em cũng có ý định làm một quán cafe iphone ở Nghệ An. chủ yếu cũng là giao lưu và giúp đỡ nhau. Sau cân nhắc lại thôi, stop lại
Hồi trước em cũng có ý định làm một quán cafe iphone ở Nghệ An. chủ yếu cũng là giao lưu và giúp đỡ nhau. Sau cân nhắc lại thôi, stop lại
nếu có dịp vào thành phố hồ chính minh mình sẽ ghé quán của bạn😁:D:D:D:D
em ko thay hinh quan càfe, hinh đâu rôi anh ?
em ko thay hinh quan càfe, hinh đâu rôi anh ?
Vẫn hiện hình bạn nhé, bạn F5 lại xem hoặc xem lại mạng bạn à 😃 Hình chỉ là vị trí của quán trên đường để các bạn tiện đi thôi chứ ko phải hình quán - bạn có thể vào dưới xem bạn này ;)
https://www.tinhte.vn/cafe/
ca'm on Lien Huong
boyvmt
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bữa nào mình cũng muốn qua thử, mà ngán là sv lại đi buýt. Ae nào biết chỉ đi từ làng đại học -> Cf TT nào.
@boyvmt Bạn dùng Google gõ xe bus đi từ chỗ bạn qua Cafe TT xem sao, hồi SV mình cũng hay kiếm kiểu này & ra kết quả vì có thể có bạn hỏi trước 😃
boyvmt
ĐẠI BÀNG
9 năm
@LIENHUONG Mình có thử rồi. :v đợi bữa nào đi thử. Chủ yếu có ai biết cách nào đi nhanh ko ý mà. mình dự đi mấy chuyến lận.
Đợt tới vào SG nhất định ghé thăm, đường 3/2 cũng ko nhà bà chị em lắm 😆
khi nào vào SG mình nhất định sẽ ghé vào quán
Sắp vô SG rồi, tới ủng hộ thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019