GIONEE CHO RA MẮT ĐIỆN THOẠI FEATURE PHONE PIN SIÊU KHỦNG

Kevin Zhang
16/4/2013 11:34Phản hồi: 158
GIONEE CHO RA MẮT ĐIỆN THOẠI FEATURE PHONE PIN SIÊU KHỦNG
Gionee L800 là sản phẩm mới của hãng điện thoại Gionee Mobile nổi tiếng tại Trung Quốc mà nhiều người Việt Nam đã có dịp biết đến qua một số sản phẩm điện thoại đang được Phoenix Distribution nhập khẩu và phân phối.

Năm 2013 với sự phát triển của công nghệ điện thoại thông minh cùng sự xuất hiện của thương hiệu các Smartphone có tên tuổi thì Gionee lại cho ra mắt dòng sản phẩm Feature Phone hết sức đơn giản nhưng không kém phần độc đáo và tiện dụng. Điện Thoại Gionee L800 là điện thoại hướng đến người dùng phổ thông với nhu cầu sử dụng nhiều, thiết kế mạnh mẽ và chắc chắn, tạo sự tin cậy và yên tâm nơi người dùng.

[​IMG]Với kích thước 15*24*3.9mm cùng kiểu dáng dạng thanh cổ điển, Gioneee L800 sở hữu màn hình TFT 2.8 inch sáng và sắc nét có khả năng hiển thị 65.0000 màu. Chiếc điện thoại Gionee L800 này hỗ trợ 2 sim 2 sóng, có thể kết nối internet thông qua GPRS, dễ dàng cập nhật facebook, cài đặt trò chơi java,Tích hợp loa lớn và tăng cường micro vì thế môi trường bên ngoài dù ồn cỡ nào cũng có thể nói chuyện bình thường. Thiết kế khoang âm thanh theo dạng âm thanh tập trung khi nói thoại, không sợ tin tức lọt ra ngoài. Máy có bluetooth, ghi âm. Hỗ trợ giải trí tốt thông qua đài FM, nghe nhạc MP3, xem phim, và chụp ảnh, quay phim với camera VGA tích hợp.

Theo đại diện của hãng Gionee tại Việt Nam Ông.Trương Tiến Vĩnh ( Giám Đốc Tiếp Thị ) : “Đặc điểm nổi bật nhất của dòng điện thoại này chính là dung lượng Pin bền bỉ, thực tế dung lượng của PinGionee L800 lên đến 3000mAh, tức là khoảng gấp 3 lần một viên pin thông thường” .
Gionee L800cho thời gian thời gian chờ xấp xỉ gần 100 ngày trong điều kiện chuẩn đặt sẵn, thời lượng sử dụng cực lâu, đáp ứng nhu cầu liên lạc và sử dụng liên tục của người dùng.

Đặc biệt đối với những chuyến công tác hoặc chuyến đi xa trong vòng 30 ngày thì chắc chắn Gionee L800sẽ là người bạn đồng hành tuyệt vời. Với Gionee L800 không phải bận tâm lo lắng hết Pin giữa chừng trong khi đàm thoại nữa. Quả thật không thể phủ nhận Gionee L800 là một sản phẩm rất tiện dụng không thể thiếu đối với mọi người muốn thoát khỏi mối ràng buộc của dây sạc và nguồn điện.
158 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đt Gionee L800 ở HN bán chỗ nào vậy nhỉ?
ai dùng thử đt này chưa? đã và đang dùng B168 của hãng này, thấy chất lượng cũng tạm được so với giá tiền
rxj2809
ĐẠI BÀNG
11 năm
bán chỗ nào bạn nhỉ >
hỏi ngu tý, có bạn nào xài rồi, hướng dẫn cách tháo vỏ để thay sim với, khó tháo vô cùng.
@luami520 Bạn cho móng tay vào khe ở dưới thân máy, rê móng tay dọc theo thân máy là mở đc.
minhvu912
ĐẠI BÀNG
10 năm
có bạn nào dùng chưa vậy, nếu chỉ nghe gọi thông thường được 2 tuần ko
@minhvu912 Chào bạn!
Mình đã bán cho nhiều bạn, và có một chi tiết thế này để bạn tham khảo: MỘT KHÁCH ĐÃ DŨNG NGHE NHẠC ĐƯỢC 3 NGÀY, NHƯNG PIN HẦU NHƯ CHƯA SỤT VẠCH NÀO!
@zin.mobile Chào các Bác, cho em hỏi tý.
Tình hình là em vừa mới lấy 1 em Gionee L800 Gold của Thegioididong.com (vẫn còn nóng hổi), hiện đang test xem chất lượng Pin 3.000 mah thực chất có như mong đợi không (vì em này nổi nhất là thông số này). Nhưng điều em thắc mắc là hầu hết các web bán hàng đều ghi thông số bộ nhớ Ram em này là 64mb, Rom là 128 mb?? nhưng khi chưa lắp thẻ nhớ thì không đủ dung lượng để chụp 1 tấm ảnh (bộ nhớ còn lại chỉ mấy trăm kb) vậy nó đi đâu hết nhỉ, và có cách nào check được không? Tks các bác nhé.
HVT
TÍCH CỰC
10 năm
Con này giá bao nhiêu vậy mấy bro?
minhvu912
ĐẠI BÀNG
10 năm
giá 790k, nhiều chức năng, có java nên có thể cài thêm từ điển, lịch vạn niên, games, thiết kế đẹp, rất xứng đáng với giá tiền, nghe gọi trung bình 2 tuần, hơn con Philip x710 nhiều
vừa mua hôm qua tại techone.730k.khuyến mại thêm bút cảm ứng,pin dự phòng .cơ bản dùng nghe gọi rất tốt,vào mạng chậm như rùa.
Sau 1 tuần dùng liên tục nghe gọi,nghe nhạc mỗi ngày 15',pin hết 1/3.quá tốt cho cho 1 cuộc tình ;).dự kiến nửa tháng xạc pin 1 lần.vào mạng tạm đc.phải chuyển chế độ ưu tiên cuộc gọi sang ưu tiên internet.với tầm tiền như thế này mà đc thế cho 10/10 điểm.
@EVN Hôm vừa rồi mình giao hàng cho một chị, chị ấy trách mình: "Mày bán cho chị cái máy chán thế! Mãi mà chưa hết pin!" :v
kamipapa
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đã mua.. Pin trâu phết.. 1 tuần rồi chưa rớt vạch nào
z0r0
ĐẠI BÀNG
10 năm
mình mua ở lazada, màu vàng đẹp lắm, giá chỉ 649k thôi ^^!
rxj2809
ĐẠI BÀNG
10 năm
bây giờ còn nơi nào bán không bạn nhỉ
z0r0
ĐẠI BÀNG
10 năm
lazada bạn à. nhận mail quảng cáo của lazada là được giảm 100k. đơn giản mà lại được mua hàng giá phải chăng.
Help: GIONEE L800 quên mật khẩu, làm sao mở?
mật khẩu mặc định là 1122 bạn nhé
@zin.mobile Bác cho e hỏi con này danh bạ lưu đc tiếng Việt k ạ, và nghe nhạc nó kén tai nghe k bác...
@zin.mobile Nhưng k thay đổi đc mk
làm sao để xóa bớt app không dùng trên e nó để cài game java vậy,e cài toàn báo bộ nhớ lưu trữ k đủ
thinkt61
ĐẠI BÀNG
10 năm
Các bác cho em hỏi: em có danh bạ khoảng 980 contact trên máy tính. Làm sao copy vào danh bạ của máy này ạ?
con này ngoài việc hỗ trợ nhắn tin khó khăn cộng với phím bấm cứng nhắc kêu to thì quá tuyệt vời.
@shi142 Chào các Bác, cho em hỏi tý.
Tình hình là em vừa mới lấy 1 em Gionee L800 Gold của Thegioididong.com (vẫn còn nóng hổi), hiện đang test xem chất lượng Pin 3.000 mah thực chất có như mong đợi không (vì em này nổi nhất là thông số này). Nhưng điều em thắc mắc là hầu hết các web bán hàng đều ghi thông số bộ nhớ Ram em này là 64mb, Rom là 128 mb?? nhưng khi chưa lắp thẻ nhớ thì không đủ dung lượng để chụp 1 tấm ảnh (bộ nhớ còn lại chỉ mấy trăm kb) vậy nó đi đâu hết nhỉ, và có cách nào check được không? Tks các bác nhé.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019