Giúp em về htc 8x với

21/7/2014 11:30Phản hồi: 19
Tình hình là e đã tải bản cập nhật bản dùng thử 8.1 va gần đây e nghe nói bản dùng thử đã kết thúc, bây giờ e có được cập nhật lên bản chính thức khi có được cập nhật ko. còn mún xuống lại 8.0 thì như thế nao ai biết chỉ e với, bùn wa.
19 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Trituong
ĐẠI BÀNG
10 năm
bạn vào phần cập Nhật điện thoại để cập Nhật bản tiếp theo, đã lên 8.1 thì đừng nên xuống lại làm chi? Bản mới nhiều tính năng hay hơn, và điện thoại Windows Phone không ngừng được cải tiến, sắp tới htc con ra m8 chạy Windows nên bạn cứ yên tâm mà dùng.
@Trituong thì mjnh nge nói là microsof ko cap nhat cho phiên bản thử nghiem nữa,mà ko bjet có chính thức co được cập nhật ko thôi ak
@Cô Gái Xứ Huế bị lỗi màn hình xanh gì đó khi up từ 8.1 preview lên bản chính thức nên ms k cho up qua ota nữa, muốn up thì về 8.0 sau đó up lên 8.1. Mà 8x đã có 8.1 bản chính thức đâu
dacviet
TÍCH CỰC
10 năm
cứ để yên thế sắp có Update 1 pre, hy vọng sẽ được lên tiếp
Sent from my Windows Phone 8X by HTC using Tapatalk
Trituong
ĐẠI BÀNG
10 năm
mới cập Nhật tối hôm qua cho em 8x của mình tối qua, hiệu năng pin có cải thiện đôi chút ! Tính năng cũng không khác biệt mấy so với bản beta.
@Trituong pin thì tốt hơn mà mình thấy âm thanh xem video hoi bị trục trặc
Trituong
ĐẠI BÀNG
10 năm
mình thấy bình thường mà bạn!
@Trituong z ha ,bạn sài thay ok ko,
Trituong
ĐẠI BÀNG
10 năm
ok bạn à, đỡ hao pin hơn bản 8.1 cập Nhật lần đâu, lướt 3g cũng đỡ nóng hơn, cho cảm giác mượt hơn đôi chút đó bạn.
@Trituong mình thấy giá tiền z mà máy như z là wa tốt rồi, hj
@Cô Gái Xứ Huế bạn đọc hộ mình xem bản cập nhập 8.1 của bạn đuôi là gì hộ mình với??? trong phần thông tin điện thoại ý.
của mình là 8.10.12400.899 không biết có bị lỗi thời không nhỉ mà mấy hôm không thấy có bản mới
@linhbo1996 máy mình cũng thế mà
@linhbo1996 đúng rồi bạn
Trituong
ĐẠI BÀNG
10 năm
đang kiếm lúa để tậu một em lumia 930 đây, chắc đợi cuối năm lãnh lương thưởng thì họa may mới đủ lúa, hi..za.. vậy mới bít chơi hàng công nghệ cũng lắm gian nan phải không các bạn.
[/IMG]
8x khi lên 899 và giao diện xem youtube ở chế độ destop, thấy hơi bị đỉnh nên chia sẽ với mopi người ạ
co bac nao biet cach ve Lai wp8 Ko? Chu 8.1 bi Loi. du baothoi tiet ko hoat dong . Va 1 so chuc nang khác ko hoat dong trên wp8.1
Lần sau có đổi điện thoại thì tránh xa đội HTC ra, chờ update dài cả cổ
nêu ai da lo len wp8.1 pre thi dem may toi 194 duong 3thang2 p12 q10.neu may con bh thi ko ton phi . Nho ha xuong 8.0 chu htc 8x hien chua co ban chinh thuc 8.1. Vi mot so loi ky thuat ma htc va microsoft chua khac phục dc.
@nguyen thanh nhuan z hả , vậy bữa nào có bản chính thức rồi đem ra đó bảo hành. xuống 8.0 thank bạn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019