Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Giúp Em Với Các Bác Ơi

1/6/2011 10:43Phản hồi: 15
tình hình là em mới mua 1 em 8700v nhưng mà khi về dùng thì không vào được IE toàn phải vào Opera thôi. nhưng mà vào Opera thì lại không download được, vậy bác nào có kinh nghiệm thì chỉ bảo cho em cái, em xin cảm ơn :|
15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

long_hvnh
ĐẠI BÀNG
13 năm
bạn ơi nói rõ dòng thông báo khi ban vao browser đi. ko vào được browser có thể do nhiều nguyên nhân mà
noname159
ĐẠI BÀNG
13 năm
Gọi cái brower là IE chắc bác này chưa load service book đó mà. Bác search là ra ngay thui. Nếu ko phải lý do này thì bác nói rõ cho a e họ giúp.
Cài service bool vô bạn nhé , cài xong lướt ngon lành . Mà cài rồi thì vẫn cứ lướt bằng opera thôi ,down mới dùng đến nó mà

---------- Post added at 07:18 PM ---------- Previous post was at 07:17 PM ----------

Cài service book vô bạn nhé , cài xong lướt ngon lành . Mà cài rồi thì vẫn cứ lướt bằng opera thôi ,down mới dùng đến nó mà
hai48ct
TÍCH CỰC
13 năm
viettel thì bác vào đây nhé ! http://www.tinhte.vn/hoi-dap-thao-luan-chung-101/cai-dat-service-book-kich-hoat-browser-mms-cho-blackberry-trong-1-a-191114/
sau khi cài Service Book thì dùng được Browser và vào trang m.zing.vn rồi download nhac mp3 sướng lắm bác ạ !
.....................................
Bác gagoo spam kià , keke. Bữa chơi trong daugiayonline spam thế phát nó lock nik em luôn . 😆
gagoo là e
đang bị ban đây...
em đã nói bác rùi
lock vĩnh viễn hay 7 ngày pác
3 ngày thôi
chán quá
đang bên rao vặt tìm hàng..
lần sau cẩn thận
đừng spam nữa nha bác
tranduc_bb
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bây hj có nhiều bản tự active brower lắm k còn lằng nhằng như trc đâu ,bác chịu khó seach sẽ ra thui,chúc zui
Có lẽ là!

Có lẽ bác chưa restore service book rồi. Bác search trên dd có sb của bác anworm hay meoluoi đấy. Restore vào là ota rầm rầm!hihi

---------- Post added at 01:55 PM ---------- Previous post was at 01:51 PM ----------

Bác ơi. Bộ nhớ của 87 được bao nhiêu mà down mp3 về ạ! E chỉ cài vài phần mềm thật cần thiết thôi. Còn từ khi dùng 87 thì cai hẳn vụ nghe nhạc trên dt. Hì.
hai48ct
TÍCH CỰC
13 năm
bộ nhớ của 87 dành tối đa cho media là 15mb ! 1 file nhạc tải từ trang này nhiều nhất là hơn 1mb thôi con đâu khoảng 700-800kb bác ạ !
có xì pam đâu
mod vui tính đấy chứ......
mà nick mới đc bao nhiêu cái thanks mới đc lập topic nhỉ?
e thấy có nick mới toanh vẫn lập đc mà e thì ko..
[MENTION=843722]dkm.vkl[/MENTION]
Ủa sao lại phải thanks mới được lập topic nhỉ . Chắc máy bác bị lag rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019