Giúp Em với củ sạc Ip Xs rất nóng khi sạc ạ .

Winner1990
4/6/2020 13:52Phản hồi: 10
...Máy e mua là hàng 99 like new , lúc mua thì phụ kiện đi kèm chỉ có cáp và sạc ạ , mà cửa hàng thì đảm bảo là phụ kiện zin of apple
...Nhưng sao lúc e sạc củ sạc rất nóng lun . cầm mạnh zô thử tầm 10s là phải thả ra liền , chứ không thôi nóng lắm ạ .
....Mọi người giúp e với , e chỉ sợ nóng quá , nổ củ sạc á . máy e pin còn tàm 20% là e cắm zô sạc .
....E đang thắc mắc e sợ cửa hàng đưa e củ sạc lỏm , e bik là lúc sạc phải có dòng điện qua nên củ sạc phải nóng , nhưng củ of e nóng kinh khủng lun
...Mọi người cho e ý kiến với , Hay e mua củ Anker A2620 12W thay thế củ sạc hiện tại of em đc không ạ ..
...Em cảm ơn mọi người trước ạ
10 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tcl1972
CAO CẤP
4 năm
Thử bằng củ sạc khác xem bạn, mình cũng xs sạc zin cũng nóng khi sạc nhưng đến mức quá nóng đâu
@tcl1972 Of mình nóng lắm bạn , cầm vào sợ nó nổ ấy , tại mua hàng 99 mà , sợ trúng củ lởm , mà mình mua củ anker thay thế đc k bạn
mua máy 99% ko có vụ tặng kèm sạc xịn nha bạn. toàn sạc fake ko thôi.
@Ngô Hoàng Tôn Hjx , hèn gì mình mới mua 3 tháng , tuột 4% chai pin roy , zậy minh mua củ anker 12w trong tddd bán , thay thế đc k bạn
@Winner1990 được nha. ít ra củ sạc anker nó cũng là hãng có tiếng, đồ nó cũng tốt. còn hơn bạn xài củ sạc fake đó.
@Ngô Hoàng Tôn Ok bạn , mai mình ra mình mua củ khác chứ xầu sợ quá ông ạ
Sạc nóng là bình thường mà bác, lúc % thấp máy ăn dòng cao thì vậy thôi, dần % cao lên máy nó giảm thì nguội dần.
Chung quy nóng là bình thường còn sạc bác thế nào thì cũng không nói được.
@bibinguyen Củ của em nóng lắm ạ , củ xiaomi theo máy e sạc cho xiaomi chỉ ấm ấm thôi , còn củ sạc ip thí nóng ran à anh , hjx
@Winner1990 Bác cứ sạc % lên cao mà vẫn nóng mới là có vấn đề chứ % càng thấp nó càng nóng thôi.
@bibinguyen Em sợ a ạ hjx , e mua củ anker mini 220k ngoài tgdd xài ok không anh

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019