Giúp so sánh tai nghe Redmi Airdots và Amoi F9

#JK
10/9/2019 5:48Phản hồi: 12
Giúp so sánh tai nghe Redmi Airdots và Amoi F9
Mình khuyên bạn mua con Haylou. Giá tương đương nhưng mà best choice tầm giá, hơn hẳn 2 con này. Bạn có thể lên shopee lazada để xem review con này đc mua nhiều gấp đôi mấy con kia. Lên youtube để xem review nước ngoài họ đánh giá.
Best choice.
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình khuyên bạn mua con Haylou. Giá tương đương nhưng mà best choice tầm giá, hơn hẳn 2 con này. Bạn có thể lên shopee lazada để xem review con này đc mua nhiều gấp đôi mấy con kia. Lên youtube để xem review nước ngoài họ đánh giá.
Best choice.
con này cũng hàng Xiaomi luôn à bác, sao thấy mấy kênh công nghệ toàn review Airdots chứ ko thấy review con này ta. Thanks bác đã tư vấn 😁
@#JK NÓ NẰM TRÊN STORE CỦA XIAOMI NHÉ, NGHE GOOD HƠN REDMI AIRDOT. NÓ LÀ CẢM ỨNG KO PHẢI PHÍM CỨNG, CỬ CHỈ CHẠM THÔNG MINH HƠN REDMI AIRDOT. NEXT VÀ PREV BÀI ĐC TẠM DỪNG GỌI GG ASISS.
@Chí Phèo 62 thanks bác, vậy quá tốt rồi, chắc phải hốt ngay thôi 😁
MÌNH ĐANG DÙNG HAYLOU GT1 MUA GIÁ 369K, GIỜ GIÁ NẰM KHOẢNG 350-365K TÙY SHOP BÁN, NÓ NHỎ HƠN QCY T1C, THỜI GIAN NGHE ỔN, KẾT NỐI RIÊNG BIỆT TỪNG TAI ĐC, HOẶC CẢ 2 TAI CŨNG OK, ÂM THANH STEREO.
TAI MÌNH TAI TRÂU NÊN NGHE THẤY OK. QUÁ TUYỆT CHO 1 EM TWS.
dota1432
ĐẠI BÀNG
5 năm
các bác ơi con HAYLOU GT1 với xiaomi airdots thì con nào hơn ạ
VinhNT998
ĐẠI BÀNG
5 năm
hóng
king123
ĐẠI BÀNG
5 năm
Có tăng giảm âm lượng trên tai nghe Haylou kg bạn?
@king123 ko bạn, chỉ play, pause, next
king123
ĐẠI BÀNG
5 năm
@#JK Thanks bạn, đã đặt hàng, chờ về thử xem
@king123 Theo mình thì nên mua loại phím bấm vật lý. Vì phím cảm ứng dùng rất phiền. Mỗi lần cần chỉnh lại tai nghe là nó cứ pause nhạc vì đụng trúng cảm ứng.
king123
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nghe rất ổn, nhưng nghe không phê bằng xiaomi piston 2 có dây được

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019