[góc bốc phốt] cửa hàng minh phát mobile làm ăn quá tệ

tinhyeuphonui
11/1/2018 16:54Phản hồi: 27
27 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thấy toàn đa phần bị mới lên đây chia sẽ, thôi thì mình bị để người sau tránh.Bữa lại ôm cục tức lần 2 với thằng minhphatmobile này.Sau cả tháng nó hành chạy lên chạy xuống rồi trả lại con note 5 không thay được ic, thắc mắc hoài là mình tra mạng thay ic note 5 nó không khó, chỉ khó là mất nhiều tiền mà sao nó không thay được? Bữa thấy trên chotot có anh kia đăng bán main note5 giống mình, chạy tới nhờ ảnh ráp main vô thì không lên nguồn, ảnh xem hiện trạng màng hình thì phán màng hình đã bị nứt rồi nên không lên nguồn được, lúc trả thấy màng hình tróc tùm lum mình nghi nghi hỏi thì tụi nó nói là bị tróc thủy nên không sao hết, vì lúc nhận có thỏa thuận là tróc thủy thì miễn trừ trách nhiệm nên không nói tụi nó được, ai ngờ giờ mới vỡ lẽ tụi minhphatmobile này làm ăn thiếu trách nhiệm, hành khách , lại còn chối bỏ trách nhiệm khi làm hư đồ của khách nữa ...haizzz từ biệt không bao giờ quay lại cửa hàng này dù chỉ còn mình nó sửa( điện thoại hư thà bỏ chứ không để nó hành rồi ôm cực tức).
Sao nhiều người đăng nói xấu vậy nhỉ, mình có sửa cái ip X ở dưới cơ sở thủ đức bữa bị vỡ cái kính thì thấy thái độ phục vụ nhân viên khá ok mà, thay về bữa h hơn 1 tháng thấy vẫn bt, có phiếu bảo hành đàng hoàng, gía thì mình thấy chấp nhận được, ko quá mắt cũng ko quá rẻ, được cái nhanh, ko mất thời gian
Hmm! Em là nhân viên ở cửa hàng Minh Phát Mobile ạ. Em là nhân viên mới vào làm được gần 1 tháng rồi. Em xin lỗi! nếu lời nói của em có ảnh hưởng tới ai nhé. Lời đầu tiên em gửi lời xin lỗi đến những khách hàng mà bên công ty em đã trễ hẹn ạ. Thứ nhất là do áp lực công việc nhiều khách hối quá ạ. Nên nhân viên tụi em cũng có lúc quên này quên nọ thật sự xin lỗi ạ. Thứ hai đó là về khâu kỹ thuật bên em phải nhập hàng từ kho về nên cũng mất thời gian. Rồi số lượng điện thoại nhiều nên cần xử lí cái nào trước và cái nào phải đợi ạ. Thật lòng xin lỗi nếu đã làm khách hàng thất vọng ạ. Mong quý khách thông cảm bỏ qua. Chân thành cám ơn ạ.
Mình sửa điện thoại 1 lần ở Minh Phát Mobie chi nhánh 830/1A SƯ VẠN HẠNH, P.13, Q.10, TP HCM mình sợ đến già, nhân viên nữ thì nói chuyện với khách hàng rất thiếu tôn trọng, ăn nói cọc cằn. Trước khi sửa thì loa điện thoại vẫn nghe bình thường, sau khi sửa thì loa bị rè luôn, và màn hình thì dán keo màn hình tệ đến nổi vài bữa thì đã bong màn hình lên mặc dù mình đã để yên điện thoại vài ngày cho khô mình mới yên tâm xài...vậy mà. Mình không biết các chi nhánh Minh Phát Mobie khác làm ăn ra sao, nhưng mình khuyên thật lòng các bạn đừng bao giờ đến chi nhánh 830/1A SƯ VẠN HẠNH, P.13, Q.10, TP HCM để mà làm kẻo hối hận.
nay e mới đi sửa chỗ sư vạn hạnh, mặc dù có hẹn trước nhưng qua phải chờ 15 phút do khách quá đông vào cuối năm, tuy nhiên cửa hàng vẫn sửa cho mình đúng hẹn và có hơi lâu chút xíu nhưng vẫn ok, cảm thấy hài lòng vì mặc dù đông nhưng vẫn được phục vụ tốt
babilon255
ĐẠI BÀNG
4 năm
Có đi thay bộ vỏ 6s lên 8 ở đây. Giá có thể phù hợp do ko tốn chi phí thuê mặt bàng thật. Nhưng mà tay nghề kỹ thuật ở đây tệ lắm. Lắp vào thì hư volume xong rồi lại lỗi camera, rồi lại tới màn. Phải để khách check thấy lỗi liên tục và kêu làm lại mới chịu làm. Cũng may mà mình kỹ tính chứ ko ôm cục tức về rồi.
Minhohatmobile địa chỉ 830/1a , ai đến đây sửa hối hắn ko kịp ôm cục tức ra về , đưa máy cho bọn này làm nó vẽ tùm lum máy ko hư nó làm cho hư, các bạn biết sao nó hẹn nhìu ngày ko , để nó có thời gian luộc linh kiện các bạn đấy , đt tui đưa tụi nó sửa bọn nó luộc màn zin pin zin của mình , coi như thí cô hồn tháng 7 sớm , lời khuyên ae nên vào cửa hàng lớn sẽ ủy tín hơn , thà mất 1 lần tiền mà ăn tâm ko bị luộc đồ , còn hơn đưa cho bọn nó (chỉ nhánh 830/1a), ngậm ngùi đem máy về ko đôi co vs bọn vô lại này đc ...4/7/2022

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019