Góc nhờ vả chọn điện thoại?

17/5/2021 3:38Phản hồi: 86
Góc nhờ vả chọn điện thoại?
Nhu cầu mình khoảng 2 năm đổi điện thoại một lần dùng các tác vụ cơ bản như fb zalo youtube và chơi 1 số game nhất định như pubg mobile vs liên quân mobile theo mọi người thì em có nên chọn S21+ ko thấy giá máy đang được giảm giá tốt quá hay là nên mua một máy hãng khác nhỉ ?Nếu mà chọn S21+ thì liệu em nó có đáp ứng nổi trong vòng 2 năm nữa ko ạ?
86 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Rafael_HP
ĐẠI BÀNG
3 năm
Exynos 2100 ổn+ 5G , pin 4500 có sạc nhanh, sạc không dây, sạc ngược. 3 Camera đủ loại xa-gần. Màn 120Hz.
Đống công nghệ trên đủ để bạn sài cho 2 năm tới rồi chứ 😆
Đừng nói nữa, quất đi em
@Rafael_HP Màn 120hz quá ngon
@Rafael_HP mấy ông hỏi có chơi dc pubg mobile k
Rafael_HP
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Đoàn Văn Quốc Chơi tốt chứ bác
Rafael_HP
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Hoàng minh tùng Dùng cơ bản, ko game nặng thì cá nhân em thấy bất cứ máy nào trên 6 7 triệu đều đáp ứng được hết rồi 😆
Mua dùng ok đấy mọi người nhỉ
huuviet97
TÍCH CỰC
3 năm
@Hoàng minh tùng Được bạn ơi mua dùng thì ok quá đấy chứ
@Hoàng minh tùng được nha bạn ơi dùng ngon luôn đấy sợ bác dùng bị rơi vỡ hỏng các thứ rồi
Hải Quắt
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Hoàng minh tùng Con này tính ra đang đời cao nhất của dòng S, đời cao nhất thì cứ dùng vô tư nhé
@Hoàng minh tùng s21+ quá ngon
huuviet97
TÍCH CỰC
3 năm
Mua được bạn ơi con này cấu hình ngon mà công nghệ thì đủ dùng trong 2-3 năm tới đấy
@huuviet97 S21 + này thì đi đầu về giải trí rồi. Mà bản này có sẵn spen hay không ấy nhỉ
NDN Sơn
TÍCH CỰC
3 năm
@huuviet97 đúng, công nghệ đời mới thì 2 năm nữa là gi
Rafael_HP
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Đào Thành Minh Chỉ 21 ultra mới dùng đc Spen mới thôi, phải mua thêm nhé.
mình đang dùng đây thấy ngon luôn chạy bo với các thứ ngon lắm luôn đấy nha
@Ng Huy Linh quá ngon là đằng khác
@Ng Huy Linh đúng rồi, dòng cao cấp thì dùng thoải mái mà bạn
dùng ngon luon đấy bạn ươi mình thấy con máy đấy giá tốt mà hiệu năng dùng thì ngon
@Mr Quang Bách ngon mà chơi game ầm ầm luôn drop fps cũng ít nói chung là ổn lắm luôn
Mình thấy samsung ngon được cái hậu mãi tốt dùng ít nữa mà lỗi do samsung được thay mới luôn dù hết bảo hành
@Ngô Thanh Duy Đúng bác à chứ samsung là có hậu mãi cho khách hàng tốt nhất luôn
@Ngô Thanh Duy samsung dùng cũng ok mà, ngày xưa thì khác
mua đi bác ơi máy đấy ko làm bác thất vọng đâu
Anh theo em
Mạc Khoa
TÍCH CỰC
3 năm
@nguyễn chí uy ngon mà dùng thích mà bạn ơi mình dangd ùng đây ko chê được luôn
@Mạc Khoa Mình hơi đen, mua từ hồi mứi ra. Giá cao, đợt này thấy giá giảm nhìn xót vãi nhái
@nguyễn chí uy có quả ảnh nhìn chất đấy bác ạ
@nguyễn chí uy cứ mua flagship là không có gì phải thất vọng cả kaka
Giờ mua S21 plus ở đâu thì có giá tốt nhất mọi người nhỉ
@Trần Hồng Việt Viettel store đấy bạn ơi đang giảm giá đấy vẫn có quà sinh nhật luôn ngon
@Vũ Thế Đạt Thật đấy à bác ơi để em còn xem để mua chứ đang máu
@Trần Hồng Việt Đúng mà khuyến mại đến cuối tháng đấy mà quà thì phải gọi mới biết là quà gì mà lấy quà cũng được ko thì trừ tiền thôi
@Vũ Thế Đạt Mình cũng mới mua ở viettel store đây giá rẻ lắm mà mình lấy quà nên giá vẫn cao ko lấy giá rẻ lắm đấy
Mạc Khoa
TÍCH CỰC
3 năm
con đấy ngon dùng ổn luôn nếu thích ngon nữa lên S21 ultra thôi
@Mạc Khoa lên S21 ultra thì khác gì dùng máy note đâu chú dùng được cả bút spen luôn
@Mạc Khoa s21ultra thì bá quá rồi bác ơi
Mua được dùng ngon nha cấu hình thì khỏi nói đang là ngon nhất của samsung VN rồi
@lê đức thu đúng, cái đó cấu hình khủng nhất rồi còn gì nữa bạn nhỉ
COn exynos 2100 ngon đấy bác ơi em chơi game mà cứ chơi phà phà luôn
Tâm tnt
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Đinh mạnh Phong Exynos 2100 này chơi game thì mượt cmnl còn. Mà bản này có hỗ trợ 5G không ý nhỉ
Quất đi bác ơi con máy đấy giá tốt rồi mà chọn cửa hàng nào giá tốt nhất mà mua thôi
Tâm tnt
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Côngchinhccg Tầm giờ thấy giá cũng ngon ngon dần rồi, khéo khi chuẩn bị ra bản mới
Các tác vụ này của bác thì dùng máy nào mà chẳng được ahihi
Minh MT
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Trần Hòa Xuân Nói thế chứ chơi game mà chip yếu là tụt mood lắm bác ơi. Chip con này thì ổn áp quá rồi
Tưởng gì chứ 2 năm thì lại thoải mái quá 😆)
Vậy mà thớt cũng phải lên đây hỏi hả
Khoa Puth
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Đào Thành Minh Đồ công nghệ cứ con đời cao mà chọn thì yên tâm dùng 3 - 4 năm vô tư bác ha
Ha Hoi
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Văn Đại Văn Giờ mua máy nên chọn con đời cao nhất hoặc cận nhất là vừa, đỡ phải đổi nhiều
Khoa Puth
ĐẠI BÀNG
3 năm
Màn 120hz lướt êm tay luôn. Chip exynos 2100 cho các tác vụ game quá mượt mà. Theo mình thì bản này dùng khá ok bạn
Minh MT
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Văn Đại Văn Máy này có được test không nhỉ, nghe thông số cũng khá ok mà vẫn muốn nếu có hàng test trước thì an tâm hơn
Pubg, liên quân thoải mái con gà mái nhé. Tôi đang dùng đây bạn ơi. Mượt luôn, mạnh dạn mà múc
Ha Hoi
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Dương Khắc Phương Chơi game con này chip khỏe chắc ok lắm hả bro. Em cũng đang tính mua, thấy giá giảm ngon quá
@Phạm V. Hà Khả năng sắp ra đời mới nên giảm chăng? Thấy viettel store đợt này bán có 20, mà còn có quà đặc biệt gì đó, kèm theo nhiều gói ưu đãi khá hay
@Nam Xuu COn máy này hồi mới ra hình như gần 30 củ thì phải, giờ giảm ác liệt thật đấy
@ceo Nguyễn Hải Chính ra ông nào mua tầm này lại ngon, máy thì vẫn ngon mà giá thì lại rẻ. Mua đời đầu bây giờ nhìn giá giảm chán mẹ lun
@Nam Xuu Cơ mà cái quà đặc biệt bên vts đấy hình như không lấy quà được trừ tiền nữa nhỉ. Quà đặc biệt kiểu này thì biết là quà gì 😆)
Hải Quắt
ĐẠI BÀNG
3 năm
Máy này được mà, nhưng nên mua màu đen. Thấy màu máy này có mỗi màu đen đẹp, các màu khác nhìn trông hơi ...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019