Video về #goclamviec của mình ở nhà. Đây là video mẫu cho anh em tham gia game quay video chia sê góc làm việc của mình và lãnh một đống quà nè.

Link game, mời anh em tham gia và trúng quà nhe https://tinhte.vn/thread/quay-video-goc-lam-viec-trung-may-lanh-samsung-va-robot-hut-bui-deebot.3370971/
42
55
Mẫu ra hơi muộn. Mình đã tham gia rồi
0
0
keongot09
ĐẠI BÀNG
Cái bàn tự ráp hay mua ở đâu vậy, Luân có cái link arm nào dùng 2 màn 27in kg cho xin link ah?
0
minhdang03
ĐẠI BÀNG
Xin info cái thảm a ơi
0
Hồ Bảo Khánh
ĐẠI BÀNG
Gọn và đẹp quá.
0
leduong_hatrung
ĐẠI BÀNG
Cho xin mã màn hình bạn ơi
0
thienbucon
ĐẠI BÀNG
bức tranh trên tường tên gì và đồ trang trí tường mua ở đâu vậy bạn?
0
HungDB
TÍCH CỰC
Bác @Duy Luân xem giúp: vào #goclamviec => hiện tất cả video liên quan => click 1 video xem xong => chọn X để thoát thì trả về trang chủ mà ko về trang chứa #goclamviec trước. Ngoài ra bác xem có chế độ next video để anh/em lướt video cho thuận tiện nhé!.
0
Jinnie KTL
TÍCH CỰC
khoái cái arm quá trời quơi
0
Ktv79
ĐẠI BÀNG
Bạn Duy Luân ơi, cho mình hỏi chút với ạ. bàn phìm của bạn là loại gì đấy ạ, mình đang muốn mua con logitech K375s xài vp, loại đó gõ có ồn ko bạn? Giữa loại K375S vs MK315 thì xài loại nào được ạ, Xin cảm ơn!
0
bangtoto
TÍCH CỰC
Tại sao DL không dùng bàn phím cơ
0
tomvip89
ĐẠI BÀNG
A Luân ơi cái bàn mua đâu vậy. Link a gửi k vào được.
0
android_bar
TÍCH CỰC
mình thì không thích phụ thuộc nhiều thứ xung quanh. nên mình không muốn làm việc cùng màn hình phụ chuột bàn phím ngoài. Vừa làm mất tập trung vừa bị phụ thuộc. Sau này muốn làm ở quán cà phê hay dưới gốc cây rất khó. Thậm chí công ty cấp màn rời 4k mình cũng ít dùng đến vì đã quen với việc làm với 1 màn hình laptop. Không biết có đồng dâm nào giống mình không nhỉ
0
android_bar
TÍCH CỰC
từ ngày mua cái bàn di động này ở shoppe về thì phòng khách là phòng làm việc của mình luôn. Lâu lâu mình kéo ra ban công ngồi làm việc cũng khá thú vị
0
congtt
ĐẠI BÀNG
nhọn gọn đẹp, đầy đủ chức năng.
0
manlyman
ĐẠI BÀNG
cable type C loại nào vậy Luân. 3.0 hay thunderbolt. mình đang dùng cable 3.0 để nối cái monitor hỗ trợ usb 3.0 với xps mà dạo này nó k xuất hình được nữa. k bít do dây hay do monitor 😔(
0
Hoàng Tùngls
ĐẠI BÀNG
Bàn phím đẹp. Của hãng nào vậy anh DL
0
chuminh
ĐẠI BÀNG
monitor arm mua cua hieu nao vay ban. gia bao nhieu
0
đang tải ...
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế