#goclamviec
Quý.Cao
2 thángBình luận: 31
31 bình luận
Uchimanta
ĐẠI BÀNG
2 tháng
toẹt vời bác, cho em info giá cái sàn gỗ với cái ghế với bác
Quý.Cao
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@Uchimanta Sàn gỗ này mình làm bên Sàn gỗ Vina hình như web của mấy ae bên đấy là tongkhosangomiennam thì phải; còn ghế là của The City, tên cái serie ghế của mình là Rex thì phải (bác thông cảm mua lâu quá không nhớ chính xác serie)
Quý.Cao
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@Uchimanta http://thecity.com.vn/san-pham/ghe-lanh-dao/ghe-rex-01.html
Quý.Cao
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@Uchimanta https://tongkhosangomiennam.com/san-pham/san-go-cong-nghiep/san-go-viet-nam-cao-cap/san-go-morser-366.html
Quý.Cao
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@Uchimanta đây bác nhé
ChuanThanh
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Chật quá,
Quý.Cao
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@ChuanThanh nhà chật chỉ cố được góc thế thui bác ơi kk
góc cao hứng
Mới nghe tưởng giọng Duy Luân 😆)
Quý.Cao
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@Tiến Đạt Bùi 🤣🤣🤣
Tôi tin em!
Thích con màn hình k viền này, đẹp thiênt
Quý.Cao
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@phamphong2709 Màn LG vs Dell làm viền đẹp lắm bạn ^^ nhưng viền càng mỏng thì càng dễ hở sáng (IPS) hehe
Bạn dùng windown hay macos mà màn hình start nhìn đẹp đó bạn
Quý.Cao
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@phamphong2709 bạn cho mình cái email mình biết gì thì sẽ hướng dẫn cho ^^
@Quý.Cao Mình khám phá cũng gần ra rồi, còn thắc mắc là cái hình nền mỗi theme là mình down ở ngoài hay cái rainmeter đó mình tải về nó có sẵn hình nền luôn bạn.
Quý.Cao
ĐẠI BÀNG
1 tháng
@phamphong2709 Hình nền là độc lập nha bạn, set như bình thường thôi
@Quý.Cao Hèn chi mình mò hoài k ra, cứ thắc mắc. Vậy là mình hiểu rồi. Kaka. Mình đang tìm mấy cái icon như bạn, nhìn hay như Mac
Đẹp quá
Quý.Cao
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@luongbinh0108 Cảm ơn bác ^^
Bạn dùng loại keo dán gì ở những đoạn tiếp giáp gỗ và tường vậy? Có chịu lực được không vậy? Cảm ơn bạn!
Quý.Cao
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@Hainm1182 chỗ đó phải bắn cố định vào tường từ bên dưới đó bạn, keo (silicon) chỉ để che kẻ hở thôi
Gỗ mặt bàn đẹp quá bạn
Quý.Cao
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@lemanhtai cảm ơn bác ^^
Nick quên mật khẩu, nhưng cũng reset để vào thả tim và comment. Bác tận dụng không gian tuyệt vời, và tinh tế đến từng chi tiêt. Ngay cả cái cách bạn xử lý giữa mép giữa bàn và tường bằng keo silicon thì quá tuyệt.
Quý.Cao
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@axitbudic cảm ơn bác nhiều ^^ người thả tim nhiệt tình nhất vịnh Bắc Bộ kk
con màn LG MP88HV này phải gọi là best budget, đợt Tết nó sale xuống tận 3t3 quá rẻ, thiết kế ngon, sang, màu ổn. mấy con màn 2K của LG giờ giá gấp đôi mà thiết kế cục mịch chán quá, thua xa line up Dell 2021 2022
Quý.Cao
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@vanlinh2905 đúng r bác, hồi mình mua cũng vì nó quá đẹp 😁 mấy con hiện nay thì chắc f dùng arm thôi, chỉ hơi dở là viền dưới nhét logo nên tự nhiên lại dày hơn mã này

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019