Goldgenie bán HTC One phiên bản được dát vàng 24ct với giá khởi điểm 2.900$

Blaze1st
25/6/2013 4:10Phản hồi: 84
Goldgenie bán HTC One phiên bản được dát vàng 24ct với giá khởi điểm 2.900$

Bạn rủng rỉnh tiền bạc và bạn có niềm đam mê công nghệ? Nếu thế thì hãy thử xem qua chiếc HTC One bản được dát vàng 24ct, được công ty chuyên gia công các mặt hàng xa xỉ Goldgenie, bán ra với giá 1895 bảng (hơn 2.900$ - tức gần 61 triệu VNĐ). Theo như hình ảnh thì chiếc HTC One được dát vàng là phiên bản màu đen, với mặt sau được phủ kín một lớp vàng rất sang trọng và cao cấp. Mặt trước của nó thì không có gì khác biệt so với bản thường, đây là điều cũng dễ hiểu bởi khi bạn áp điện thoại lên tai nghe, phần lưng sẽ là phần để lộ ra, do đó bạn sẽ dễ dàng khoe rằng mình đang cầm một "cục vàng thông minh".

Được biết Goldgenie cũng bán ra 3 phiên bản tuỳ chọn "vàng" cho chiếc HTC One kia: một là giác vàng nguyên chất với giá hơn 2.900$ như đã đề cập ở trên, hai là dát vàng hồng (rose gold - vàng có màu như hoa hồng) với giá hơn 3.000$, và cuối cùng là bản có Platinum có giá hơn 3.200$. Tất nhiên máy "đắt" thì phải đựng trong hộp "đắt", theo đó cả 3 chiếc máy này cùng phụ kiện của chúng khi bán ra sẽ được đặt trong một chiếc hộp gỗ sồi anh đào rất tốt.

Bạn nào cảm thấy HTC One bình thường chưa đủ đẳng cấp thì hãy thử với một trong ba chiếc One trên nhé.

84 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

long lanh quá, mặt trước trông ko sang như mặt sau nhỉ
@Ljm djm đọc rồi chứ mặt trc ko vàng nên nhìn ko đẹp như mặt sau mà
@ghost_recon_xxx Đúng! Cầm trên tay nhìn cái mặt sau còn thấy nghiện hơn là cái mặt trước. Con này là một trong những con mình mê mẩn nhất thời điểm hiện tại...không ngó tơi iphone 😃
ohyeah1412
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Ljm djm mình quan điểm trái ngược bạn..vàng chưa bao giờ lỗi thời.. vàng biểu trưng cho giàu sang. quý tộc mà.. nên bạc mua về thì bán ra giá chưa đc 1 nữa..vàng trắng mua về bán ra cũng rớt giá thê thảm..còn vàng đúng nghĩa thì còn lên giá nữa..như các ông hoàng trang sức nhìn đâu cũng vàng..giá trị của nó là vĩnh cữu.. mình thích màu black n gold..nhìn chất..=))
2323293
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ohyeah1412 SJC hôm nay còn có 37.380.000₫/lượng thôi cha. :-((
Dát vàng chứ ko phải Giác vàng anh Blaze1st ơi. Ta nói...dân công nghệ...
Sai chính tả kìa, dát vàng chứ không phải "giác vàng, pó tay!
Sao bác này lại nói là giác vàng vậy?? Dát vàng mà
@copcon86 chắc là như giác hơi ấy, vàng vàng mấy bữa là phai à
@bjnhduongboy nói như bạn thì có chó nó mua cái máy này..đc 1 vài bữa mà phai thì khác gì cái vỏ tàu
@kut3_prince_9x quá chuẩn , hàng này gia công cẩn thận chứ ko như con c3 -01 gold , dùng 1 thời gian bạc màu .
trời ơi. bình thường đã đẹp rồi. Còn bây giờ thì khỏi phải bàn với em one
Phải tậu bằng được em này..😁
macabi
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ledinhhung11 keke, đang xài nè bạn, cực kỳ good
zZKoDZz
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ledinhhung11
:oops: gió lạnh vãi ... hay ta quá yếu
@ledinhhung11 Ăn cướp thik điều này
😆)
thegioivnn
ĐẠI BÀNG
11 năm
quá đẹp
dát vàng mới chuẩn Tiếng Việt
Sai chính tả mà cũng duyệt
mod mà sai chính tả trầm trọng..dát vàng chứ k phải giác vàng
Tinh tế nen mở 1 lớp chính tả cho tất cả nhân viên. Thấy ai cũng sai tè le
Haha One Gold ak
hay đấy dùng mấy bản này đỡ sợ hơn bản nhôm, không lo xước không lo xỉn màu. One trắng của mình dùng hơn 2 tuần mà đã có cáp giác hok còn long lanh như hồi mới mua rồi. Hơi buồn
dát vàng giờ mới biết nhiều người quá yếu về tiếng việt
@congzing Mấy bác bây giờ còn bàn luận cả tiếng việt trong này nữa, vào chủ đề chính đi bạn
Tương lai là có Apple và HTC rồi. Chết sam nhá. Mua htc Butterfly thôi.
Tương lai là có Apple và HTC rồi. Chết sam nhá. Mua htc Butterfly S thôi.
giác vàng :eek::eek::eek:
dát lớp thật mõng như là xi . mõng như phun sơn vậy
lượng vàng thực chất chỉ khoảng 1/5 giá trị tiền

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019