Google cập nhật ứng dụng Gmail trên Android

bk9sw
10/12/2010 11:29Phản hồi: 23
Google cập nhật ứng dụng Gmail trên Android

Hôm nay, Google đã phát hành một bản cập nhật cho ứng dụng Gmail trên nền tảng Android với việc khắc phục một số lỗ hổng, cải tiến và thêm vào các tính năng mới. Tương tự Gmail trên máy tính, bản cập nhật sẽ bổ sung tính năng hộp thư đến ưu tiên (Inbox Priority), nâng cấp tính năng soạn thảo và hỗ trợ trả lời mail nối tiếp.

Với tính năng Inbox Priority, người dùng có thể theo dõi những thư quan trọng trong danh sách mail chính và sắp xếp các thư trực tiếp trên thiết bị. Tính năng soạn thảo mới sẽ cho phép người dùng chuyển đổi qua lại giữa các chế độ trả lời reply, reply all và forward ngay tại màn hình soạn thảo cũng như chọn địa chỉ mail gởi đi trong trường hợp người dùng có nhiều hộp thư Gmail đã được thiết lập trên máy. Cuối cùng là tính năng trả lời mail nối tiếp rất quen thuộc khi sử dụng Gmail trên máy tính. Hiện người dùng đã có thể tải về phiên bản 2.3.2 của Gmail từ Android Market hoặc tải qua mã QR dưới đây bằng phần mềm đọc Barcode (*Lưu ý chỉ hỗ trợ cho Android 2.2 trở lên).

Nguồn: BGR
23 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chán ông google này quá. Không cho VN mình tải Gmail, Earth, YouTube,Map,Skype,...
Ở VN thì chịu...

Lên Market tìm MartketEnable trước rồi fake network, sau đó vào search là ra tất tần tật 😁
ljonh3art
TÍCH CỰC
13 năm
Mấy bữa ni google khủng bố bà con quá....
wave30z2
TÍCH CỰC
13 năm
Google này không thấy động tĩnh gì về vụ sát nhập nhỉ ?
dkchoi
TÍCH CỰC
13 năm
Google phân biệt đối xử người VN quá ha, làm sao để fake network vậy nhỉ?
Như cách mà Sonlazio từng làm khi mua bản quyền trên market?
RedGhostPro
ĐẠI BÀNG
13 năm
em dùng applanet gõ từ gmail thì nó hiện lên là cần Update nhưng khi bấm update nó down 1 hồi thì nó báo lỗi : PARSE ERROR There is a problem parsing the package. Ko biết là sao nữa. hay là do máy e chạy 2.1 😕?
Chủ topic sẵn up luôn dùm file đi bạn...hehe...bọn này tìm hok có đây nè....thanks bác nhiều nha....!😃
tacz
TÍCH CỰC
13 năm
cái này chỉ cho 2.2 hả bác chủ topic? Em dùng sim T-mobile vào market bằng wifi mà tìm cũng chẳn thấy. EM dùng 2.1
thanhhaile
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cái Gmail trên con nexus one của mình thế nào nó ko chịu cập nhật mail mới ngay lập tức, mà cứ phải ấn refesh thì mới update dc thư, rất là khó chịu. Ai biết cách chỉnh để có thể up mail ngay lập tức thì chỉ mình với.
ljonh3art
TÍCH CỰC
13 năm
Đã có thể update gmail và youtube trên applanet!
Mấy bác update về chiến nhé!
google quả là 1 thế lực hùng mạnh.khó có thể vượt được.lại càng không thể thiếu,càng ngày càng yêu quý google.
doancaosang
ĐẠI BÀNG
13 năm
minh cug chang thay dung orange , android 2.2 ma chua co update ji ca 😆
ktd87
ĐẠI BÀNG
13 năm
Các bác có thể cài Market Access vào để change code simcard và Market sẽ thay đổi nội dung đó.
Bác phải đặt chế độ auto sync thì nó mới tự load mail được.

Đậu mè, sao mình ở US mà không thấy nó gì hết update gì hết nhỉ?
đổ bộ cập nhật world 😁 dạo này google kiếm dc nhiều tiền đâu tư nhiều quá ha
Tớ sài 2.1, ko thấy market có update cho gmail

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019