Google Glass có bản cập nhật mới: Đã có thể duyệt web đầy đủ, hỗ trợ thêm nhiều câu lệnh phổ biến

Blaze1st
1/7/2013 20:14Phản hồi: 48
48 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thahnv
ĐẠI BÀNG
11 năm
chưa có cơ hội dùng thử cái này nhỉ, bác nào ở ĐN có em này cho mượn dùng thử tí đi 😁
CUP APPLE!
ĐẠI BÀNG
11 năm
cho Mình thiết kế M sẽ làm nốt cục pin ở càng bên kia xài cho sướng đỡ phải CẮM ......???? 4a287b89_141b0374_7.jpg
leokvn
ĐẠI BÀNG
11 năm
thấy ai cũng sợ bị giựt nhỉ, cái gì ra đường chả bị giựt, dây chuyền, điện thoại, túi xách, tiền bạc, ví. Chắc sợ thì nên để hết mấy cái này ở nhà luôn quá. Với lại người nước ngoài đi xe hơi đâu có sợ, còn trường hợp mà vừa đi bộ mà vừa xem tin tức, web trên GG thì hơi khó à, tui ko dám cầm dt hoặc cầm báo đi trên đường xem đâu, nếu xài cái này tiện hơn chút, nhưng chắc chả ai làm vậy, cùng lắm ngồi trên bàn cafe mà coi à. Giá mắc hay ko chắc còn phải đợi ra mới biết.
Nhok9xls
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bao giờ con này ra nhỉ, làm 1 con cho tiện công việc, thưởng thức cuộc sống công nghệ cao thật là thích 😁
Nhiều tính năng mới quá nghe thì sướng cái tai nhưng mà k biết khi nào mới đc trải nghiệm
Mua về dùng cái kính này để rồi biến mình thành thằng tự kỉ, xa lánh bạn bè, suốt ngày đi đường lẩm bẩm 1 mình. Mai mốt đang làm tình với vợ cũng đeo kính lên, bật phim ozawa xem mà cứ tưởng đang làm với người thật thì thật tai hại! He he
phuan79
ĐẠI BÀNG
11 năm
Touchpad gắn trên kính. Vậy muốn làm gì phải chà chà lên kính đang đeo như đang chùi mắt à 😔
Người iu ơi. Em ở đâu? 😃
ý tưởng tuyệt vời, cơ mà tiền thì k có 😔
Mr *_*::.
TÍCH CỰC
11 năm
ok Vietnamese, you next to ten years 😕
cái này chắc lấy ý tưởng từ Iron Man đây, thấy kiểu dáng và các tính năng từa tựa, không biết khi nào thì có đầy đủ tính năng như Iron Man đây
Tai230
TÍCH CỰC
11 năm
Hy vọng Google mau chóng thương mại hóa tạo một cú hit như iphone 6 năm trước.

Sent from my LT26i using Tinhte.vn
taolao
TÍCH CỰC
11 năm
Đeo cái này hoài thì mắt không lé cũng "con tỏ con lu" mất thôi 🆒
I love Google. Công nghệ phải là mở để người dùng tự tùy biến.
Free là miễn phí và còn có nghĩa là tự do.
Android lên kính, tủ lạnh, bàn chải... :X

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
stevenhson
ĐẠI BÀNG
11 năm
Có tùy chỉnh tròng cho người cận thị ko ? 🆒

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095