[Google I/O] Android Wear 2.0: app có thể chạy độc lập hoàn toàn, tập trung vào sức khỏe, nhắn tin

Duy Luân
18/5/2016 20:25Phản hồi: 49
49 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ko có em smartwatch nào ra mắt lần này 😔
Có cả 2 cái..
Gear s2 clas và huwaei..
Phải công nhận con huwaei đập chết mọi smast watch từ chất liệu cho đến hình ảnh.. giá khá ổn với chất lượng ngoài con mạ vàng
Trừ mấy con đính nọ đính kia..
Nghe gọi dc như thằng asus và ss gear s nhưng ko có lọc ồn nên tốt nhất hạn chế nghe..
moto 360 không biết có được cập nhật ko nhỉ
kietcsf
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đang sài em này, tạm hài lòng mặc dù pin ngày nào cũng sạc. Được cái gắn sim nghe gọi cộng với Sony SBH52 cảm thấy ổn. Good cho ai thích tập thể dục vì có GPS và đo nhịp tim hoạt động độc lập. Chạy Tizen nên rất mượt và ít hao pin, từ sáng đến chiều đi làm về còn khoảng 50%, tối nào cũng phải sạc vì lỡ cỡ cho ngày hôm sau.
2016-05-19 22.20.58.jpg 2016-05-19 22.19.12.jpg 2016-05-19 22.20.27.jpg 2016-05-19 22.19.51.jpg
dao_quoc_huy
ĐẠI BÀNG
8 năm
đang dùng asus smartwatch 2 thấy rất oke. pin 2 ngày, trả lời cuộc gọi , loa to rõ ràng, đi đường dùng maps nó cũng chỉ dẫn đsung như trên đt nên cũng không phải rút đt ra xem
hix kết con này từ lâu cơ mà dùng ip mới đau
lhduongolala
ĐẠI BÀNG
8 năm
Nói chung em thấy nếu chưa xài thì sẽ cảm nhận là "sao pin lại cùi thế nhỉ, ngày nào cũng sac chuối quá, 2 ngày đã sạc rồi,....nói chung là vớ va vớ vẩn". Trước em dùng đồng hồ cơ với Pebble.
Từ ngày sang Android Wear với AW, ngày nào cũng sạc mặc dù pin từ 50-60% thấy cũng ok, giá trị sử dụng (tinh thần và vật chất, thẩm mĩ, chức năng, tất cả) nó đem lại cho mình có giá hơn với việc mình luôn quan tâm xem bao lâu phải sạc em nó lại.
Đấy là trường hợp của em.

Tất nhiên pin ai cũng muốn dài cũng muốn to, nhưng hãy cứ tận hưởng đi các bác. Đợi đến lúc ấy thì mình già rồi, hết tuổi, không còn sức mà chiến các em nó nữa ấy 😁

Đôi lời chia sẻ cùng các bác.
Vẫn chưa kết đồng hồ thông minh lắm. Vì cá nhân thấy đeo đồng hồ cơ cảm giác nó sướng gì đâu 😃
vuongquocls
ĐẠI BÀNG
8 năm
Tóm lại androi wear trên ioss tệ quá các bác ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019