Google không cho phép bán lại hay cho mượn Google Glass, sẽ khóa thiết bị và không hoàn tiền

TDNC
18/4/2013 2:50Phản hồi: 258
258 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

gu gồ nó không thế,thế thì ma nó mua
koutouyo
TÍCH CỰC
11 năm
Càng ngày càng giống apple nhỉ... thích google nhưng chính sách này không hay cho lắm 😕
nqarmy
ĐẠI BÀNG
11 năm
Google chơi thế này thì anh em trong box nhattao với forum 5giay het đường dư dùng với lại sài chán, muốn đổi abc, muốn giao lưu với ace có xyz, blabla. 😁
huunghiem
ĐẠI BÀNG
11 năm
Google đang học hỏi VN mình cái vụ phải chính chủ đây, để sau này đông quá quản lý ko được. Đúng là tầm ảnh hưởng của VN mình lớn thiệt.
quanbhvn
ĐẠI BÀNG
11 năm
Có thể mục đích chính là gây tò mò, hiếu kỳ. Cái kính giá đến 1500 USD, nếu ta mượn xem thử của ai đó rồi, chắc ta quyết định không mua.
Ishi.Namoto
ĐẠI BÀNG
11 năm
Co the no se dung cam bien nhan dien con mat,dung con mat cua minh moi dung duoc

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
Bocubi
TÍCH CỰC
11 năm
Chac cai nay hien dai va tien loi qua nhung cung anh huong den quyen rieng tu nhieu nen google moi lam vay day ma

Sent from my GT-N7000 using Tinhte.vn
Bác nào mà lớn tuổi ko nên dùng....vì ko để lại cho con cháu dc..:eek:😔

Sent from my MT15i using Tinhte.vn
Brian88
TÍCH CỰC
11 năm
Xàm, làm vậy là xâm phạm nghiêm trong quyền sỡ hữu của mỗi người. Tại sao mình bỏ tiền ra mua mà ko đc cho ng khác mượn hay bán lại, chả biết có cái khỉ j trong cái kiếng đó mà làm wá lên vậy, tại sao GG ko nghĩ ra 1 cách làm khác linh hoạt hơn. Anti sản phẩm này của GG (mà ko anti thì cũng chả có tiền để mua :oops:)

Sent from my Nexus 4
Kính này đễ làm chi vậy ta mà khó khăn vậy, đồng hồ Thì mua còn kính thì không

Sent from my GT-P3100 using Tinhte.vn
căng nhể
losbancos
TÍCH CỰC
11 năm
chiến lược kinh doanh mới
cũng vừa phải thôi chứ!! lại đem luật "chính chủ" về áp dụng hả anh google @@!! hy vọng nó sẽ ko phải là tin cuối về cái google glass! chứ không sửa đổi thì khó..!! Ju
em khong biet cac bac co mat de doc hay de trung bay nua khong thay bai viet ghi la phien ban Explorer edition a Tuc la phien ban thu nghiem danh rieng cho cac lap trinh vien thoi Google no cam ban chu yeu la so Anh Tung Cau an cap cong nghe nua con thuong mai hoa di nhien ban ai cung duoc va gia re hon 1k5 obama roi
ptme2001
ĐẠI BÀNG
11 năm
vớ vẩn thế, ko dùng nữa nâng cấp thì vứt đi à
Nếu áp dụng cho nh phiên bản sau này thì chỉ có 1 điều để nói " dở hơi " 😃
thế nhỡ thằng khốn nào ghét mình nó giả vờ mượn rùi sign in account khác thế là mất toi $1500 à 😔(
thailino3
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bon google bị điên vậy dùng chán vứt sọt rác à
dung10
TÍCH CỰC
11 năm
thế thì ko đổi acc gg là đc mà =.=

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế