Google phát hành Chrome 12, phiên bản ổn định với nhiều cải tiến mới
bk9sw
11 nămBình luận: 54
2 hôm nay vào mail attach file bằng chrome lỗi liên tọi, qua ie9 lại không sao lạ thật
thaiha175
ĐẠI BÀNG
10 năm
@trongvongbankinh xóa mấy cái add in cho chương trình đi, đặc biệt là add in chương trình diệt virut thì lại dùng bình thường.
Kết Krome, rất tiếc bản 12 này vẫn chưa hỗ trợ tính năng ẩn address bar như trong bản Dev13 Canary. Một tính năng rất tiện dụng mà FF4.0.1 đã có.
chrome phát hành ver cứ ầm ầm mới lên 11 đã lên 12 rồi
uầy....update mấy hôm rồi mà..... TT thời gian này chậm thông tin nhỉ 😔
ndacthien
TÍCH CỰC
11 năm
Tối về check update xem sao. Thanks!
zozozo123
ĐẠI BÀNG
11 năm
nghe thì hấp dẫn đấy nhỉ, ko biết chrome với ie9 thì cái nào hơn nhỉ
mình cũng đang dùn chrome!thấy duyệt wed rất nhanh và giao diện cũng tinhte nữa! 😃 từ ngày sài chrome bỏ hẳn IE zới FF lun!
boy_sisi
ĐẠI BÀNG
11 năm
ko biết tại sao nhưng mà tất cả bản chrome em đã dùng lúc nào cũng bị lỗi vệt đen

anh em nào biết cách khắc phục ko, thanks

Cho em hỏi update thế nào vậy@@😔
Ko xài google chrome lâu rồi.Nhanh nhưng hay bị crash.Xài firefox quen rồi.Lúc khởi động hơi chậm nhưng những lần sau cực kỳ nhanh và ổn định
Đang dùng song song cả 2 bản Google Chrome 13.0.782.11 Dev & Firefox 7.0 a1. Hài lòng với cả 2 trình duyệt này, mỗi cái đều có tính năng hay riêng nhưng vẫn thiên về FF hơn 1 chút.
Mình đang dùng bản 14.0.788.0 là sao nhỉ 😁
từ khi biết sài chrom tới giờ chỉ dùng mỗi chrom nếu vào máy là mà không có chrom thì rất khó chiệu
không biết phiên bản tiếp theo là 13 hay 14 ?
đã tốt nay còn tốt hơn. Chrome xài quá đã, nhanh như ăn cướp
Mình đang xài chrome 13 (Chrome Canary), giao diện khá thân thiện, góc nhìn cực tốt
Chóng mặt với tốc độ ra phiên bản mới.
Mình nghĩ Chrome rồi sẽ là Android của các trình duyệt web...
Đang dùng v12 đây . Dạo này Chrome hay bị khựng lại khi bôi đen chữ hoặc focus con trỏ vào textbox . Hôm qa mình load có chục tab thì crash ... Bạn mình dùng v13 cũng kêu y như thế . Bắt link = IDM cũng chưa tốt lắm , nhiều khi nó down = cái mặc định , chậm thôi rồi .
Thế nên vẫn dùng FF nhiều hơn , khởi động chậm , nhưng rồi đâu ra đấy ... Load web chậm hơn Chrome chút xíu thì so làm j , trong khi FF lại ổn định & tiện hơn 😆
Chrome chiến dụng bộ nhớ (trên HDD chứ ko phải Ram nhé) so với Firefox thì sao nhỉ.
Có lần em lần mò vào trong thư mục Appdata trong win 7, thì thấy thư mục google nó chiếm mấy trăm MB thì phải.
Nhưng được cái tốc độ thì nhanh vô đối. Ko trình nào hơn khi chạy trên windows

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019