Góp ý app Tinh tế 8.0
Duy Luân
một năm trướcBình luận: 2.370Lượt xem: 182.672
Không có chỉnh cở chữ được, trên điện thoại nhỏ quá, đọc mờ mắt luôn. Chủ thớt nghiên cứu để app hoàn thiện hơn.
S9+

Mình dùng thì khi vuốt lên coi những bài cũ thì gặp trường hợp app ko tải nổi, chỉ tới được bài đó, vuốt lên nó chỉ chạy tới có bài đó, rồi trắng màn.
Hđh mình có chụp rồi.
Thiết nghĩ ở mỗi bài viết, tinhte nên bổ sung một mục hỏi đáp để cho thớt trả lời các thắc mắc liên quan đến chủ đề. Còn mục bình loạn thì để riêng. Chứ xem bình luận, thấy những câu hỏi có giá trị thì không ai trả lời, còn lại là nói nhảm, cà khịa nhau, không có ý nghĩa gì cả.
Mình vào thread này bằng app mobile phiên bản 8.3.6.1 cho iOS trên iPhone 7, thì máy nóng ran và khoảng 30s thì crash app
https://tinhte.vn/thread/anh-em-nao-dang-lam-viec-o-nha-work-from-home-thi-vao-day-khoe-goc-lam-viec-nao.3102373/

Thử một số thread khác thì không bị.
Hiệu năng của app chưa tốt, thao tác trên app chưa mượt
Bao nhiêu anh em góp ý cỡ chữ nhỏ sao mãi không thấy thay đổi vậy ta. Ngày nào vào thấy chữ nhỏ đọc không được lại thoát ra. Có mấy cái huy hiệu hay cộng điểm gí đó chẳng biết để làm gì.
Hay bị văng app
Nên cho chỉnh tăng giảm kích thước chữ chứ đt mình hiển thị nhỏ khó đọc quá
Cần giảm dung lượng của app, và nên cập nhật thêm trong reward cho đăng video , như vậy cho ngon lành cành đào, đừng giới hạn up hình trong reward, trong này dễ up bài hơn nè, nếu bài nào không hợp lệ thì xoá thôi.
iphone xs max
ios 13.4
vào app tinhte bị đồng bộ màu trên thanh báo dẫn đến không nhìn được thời gian
App load chậm. Thất vọng.
App luôn flash màn hình khi mở vào.
Hy vọng các bản cập nhật mới có auto dark mode theo hệ thống
Mong app thêm phần thay đổi kích cỡ font chữ. Chữ bé đọc bài lâu mỏi mắt
Phiên bản tải chậm hay lỗi phông kg lên được hình. Download chậm. Kg phải do mạng nhà mình nhé bạn.
Mình đang dùng iphone X, khi mình vào trang tin khuyến mại rất chậm. Khi back trở lại cũng vậy. Thân!
Dark mode của app nên có tính năng tự động switch on/off theo thời gian trong ngày như của iOS. Mình nghĩ vậy sẽ hay hơn
Bản mới nhất bị lỗi mod ơi, máy mình ipad air3 nhé
Sau 1 thời gian lắng nghe góp ý của member thì app Tinhte đã ngon hơn khi có chỉnh cỡ font chữ. Mình dùng trên IP11 khá là oki, còn trên ipad mini5 thì cỡ chữ vẫn còn chệch choạc lắm, chưa đồng bộ hết tất cả cỡ chữ trong 1 bài viết, và các hàng chữ có độ dãn dòng khá gần nhau. Mình thích kiểu bố trí chữ như trên Safari ( ảnh bên phải) hơn là cách bố trí chữ trên app ipad mini 5 ( ảnh bên trái). Hy vọng @Duy Luân cải tiến chỗ này để trải nghiệm tốt hơn. Cảm ơn !

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019