Góp ý app Tinh tế 8.0

Duy Luân
12/4/2019 12:48Phản hồi: 3.186
3.186 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

azapp
ĐẠI BÀNG
4 năm
Click vào mục Xem thêm bình luận crash app nhé mập (iPhone - iOS14)
Dimita
ĐẠI BÀNG
4 năm
Nên bổ sung tiện ích nhấn hai lần vào icon Home, Diễn đàn, Thông báo, Cá nhân thì cuộn lên trang đầu.
@Dimita Tính năng này vừa xong hôm nay, bản update sau sẽ có nha
Dimita
ĐẠI BÀNG
4 năm
Icon viết bài phía dưới màn hình không cần to lồi lên vậy đâu, tốn diện tích.
App version hiện tại trên ios 14.0.1 khi vào mục TinhteFact xem bài đăng khi chọn xem thêm bình luận bị out app nhé mod
@gatheringviolet Cái này đã fix, bản sau lên luôn nha
như bài mình đăng ở tinhtefact thì khi bấm vào nút home ko tự trở về đầu trang cũng như ko tự tải lại trang mà phải lướt thủ công
@văn thành tr Chưa hiểu ý 😁 nhờ bạn giải thích thêm với
@Duy Luân giống như app facebook đi, mình bấm dzô hình "ngôi nhà" thì tự động nó trả lên đầu trang và bấm thêm cái nữa thì nó tải lại trang (refresh)
còn app tinhte thì bấm dzô "home" thì không chạy lên đầu trang mà phải "cuộn thủ công' khi lên đầu trang thì cuonj một cái nữa mới tải lại
@Duy Luân bên web hông đính kèm video được, app thì được
mod coi tạm video
@văn thành tr À mình hiẻue rồi, sáng nay đã xong vụ scroll lên đầu khi bấm vào biểu tượng home nhe

Còn vụ nhấn thêm lầnn nữa để reload thì để mình thử coi sao
@Duy Luân mình thấy app nào cũng reload được ak, zalo viber insta...
tuanna8687
ĐẠI BÀNG
4 năm
iPhone X - iOS 14
App xài quá chán, cái tính năng cơ bản là sort những bài viết cũng k có. Ví dụ mình quan tâm tin tức về xe ô tô, vào mục diễn đàn > xe > xe ô tô, cần xem những tin mới nhất trước nhưng trên app k thấy đâu. Thấy có một setting trong mục Cài đặt > Cách sắp xếp bài mới > Theo thời gian. Nhưng kết quả các tin hiển thị lung tung chẳng hiểu sort theo cái gì.
@tuanna8687 Thông tin mới nhất: khi bạn vào xem trong phần diễn đàn thì cái mới nhất đã được lên đầu rồi nha
Có ai bị lỗi khi bấm viết bài tinhtefact thì k bấm X để thoát được, mình dùng XR ios 14.0.1
nodaynemay
TÍCH CỰC
4 năm
Update bảng tinhte này đẹp mà nặng ghê trc mở app tý là hiện nội dung hình ảnh liền.giờ nó lag toàn thấy chữ ko load nổi hình.
gking123
ĐẠI BÀNG
4 năm
Crash khi click vào bài “trên tay máy sấy beko..” iphone 7plus ios 14.0.1
Nút home nên thêm action là click double để về đầu trang và load thêm bài mới.
App trên ios mình góp ý bổ sung tính năng nhấn nút Home (bên trái đầu tiên) sẽ cho về đầu trang và refresh để update nội dung mới.
Phú2101
ĐẠI BÀNG
4 năm
@NHAN-TS Đang tính góp ý cái này 😁
Mình đang dùng ios 14 mình góp ý thêm tính năng bấm vào “Home” nhiều lần sẽ quay về trang đầu khi scroll đi xa... giống ở app Facebook sẽ tiện cho người dùng
Chuyên mục video, mình góp ý
- Nên có textbox hỗ trợ tìm kiếm theo tiêu đề (tìm gần đúng và hiển thị all kết quả theo keyword được gõ) hoặc tìm theo tên mod.
- Bên dưới title video nên để tên mod để dễ dàng phân biệt và lựa chọn nhấn play để xem theo mod mình yêu thích.
Cảm ơn tinhte
Mình nghĩ icon điều hướng phía dưới của app nên đồng nhất, và nhỏ đi một chút. Tự động ẩn khi vuốt trang thì càng tốt. Lần này bản 8.5.0 đẹp và mượt hơn rồi đó hihi
Phú2101
ĐẠI BÀNG
4 năm
Vài topic khi vào thì không xuất hiện tiêu đề, một số khác thì có. Fix lại mod ơi!!!
Android 9.0 mở app lên bị mất luôn thanh trạng thái. Trước đây không bị
Mr_Thao_TG
ĐẠI BÀNG
4 năm
Load vào mạng chính rất chậm!
KHOADAMDANG
ĐẠI BÀNG
4 năm
Em xin góp ý là app tinhte nên thêm tính năng auto bật và tắt dark mode theo hệ thống đi ạ
Chứ sáng muốn xài theme sáng,tối muốn về dark mode thì phải chỉnh thủ công
Em cảm ơn
Ng.SỹHùng
ĐẠI BÀNG
4 năm
Có thông báo mà ko bao giờ thấy thông báo thưa mod
App tinhte chạy ngầm gây nóng máy, tốn pin dù ko dùng tới và đã tắt background app refresh, bản mới nhất trên App Store. iOS 14.0.1 và 14.2 beta 2 đều bị hiện tượng trên như nhau.
@demlanhlung007 Lỗi này mình cũng thấy lâu r

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019