Góp ý app Tinh tế 8.9 và mới hơn

Duy Luân
11/6/2021 15:10Phản hồi: 292
292 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thảo luận thêm, bài viết nổi bật có thể đưa ra sau phần comment, và phần đánh số trang nên đưa lên phần trên cùng để chuyển sang thằng mới nhất cho nhanh vs dễ comment. Với lại newfeeds hình như k tự update thì phải, mãi vẫn thấy nguyên. Và sao thông báo k nhất quán nhỉ, báo đc vài cái rồi dừng.
Xem lại app mod ơi. Mình mở 2 lần mới có nội dung. Lần đầu trống trơn chỉ có 1 logo TT. Lần 2 mới vao được. Mình dùng Note 20 ultra và S23 ultra đều bị. Ver 9.1.7 Thanks
Lỗi mở thông báo bắt đăng nhập trong khi đã login rồi
luong.do
ĐẠI BÀNG
7 tháng
Bấm vào xem thêm ảnh lại bị thoát ra
nanorace
ĐẠI BÀNG
7 tháng
Mình ngồi soạn cái cmt xong bấm đăng thì nó biến mất vào hư không luôn =)) Xài web ổn hơn
Ben Chuong
ĐẠI BÀNG
7 tháng
Phiên bản app: 9.1.8
Tên máy: iPhone 14
Góp ý: về phần đánh giá bài viết, Tinh Tế nên làm hiệu ứng khi bấm vào các dấu ngôi sao để người đánh giá biết được là đã đánh giá bao nhiêu sao.
Bản 9.1.11 Android bị crash khi dùng chung với Adguard, có thể do chặn IMAGE không load resource được nên crash
kudiep
ĐẠI BÀNG
6 tháng
Font chữ dù chỉnh 200% vẫ bé với mình. Mình dùng điện thoại eink và bị loạn, màn eink giúp mình ko càn mang kính khi thao tác. Nhưng chỉnh lên 200% vẫn cho cảm giác bé.
1. Lên thêm nữa để phù hợp nhiều người
2. Chữ ngoài trang chủ ko điều chỉnh được
3. Bảng chữ hiển thị trong khi gõ quá bé, ko điều chỉnh được
Nên thêm chức năng đọc offline
tuantrant3
ĐẠI BÀNG
5 tháng
Mình có thể có tính năng đọc offline ko? Kiểu như các tab trên trình duyệt mình chỉ cần load sẵn trang. Khi khoá màn hình mở lên lại vẫn còn đọc được, không bị tự load lại trang (mất kết nối mạng - mất hết dữ liệu trang đã load sẵn/ tràn RAM thì chịu thôi )
App không thay ảnh đại diện được
Lỗi link trbc
Drruc Bruh
ĐẠI BÀNG
4 tháng
Xiaomi note 12, ver 9.1.14
Mình muốn là khi thả icon trên app thì mình có thể giữ rồi kéo lên và thả ra giống như bên facebook, như vậy có vẻ tiện lợi hơn một chút. Nếu được thì các mod có thể thêm chút animation cho nó sinh động nữa :>
Tôi không thể đăng dc bai
Tôi ko đăng bài dc,hãy giup tôi
Tôi sd ip14 chạy ios 17.2
ryan1203
ĐẠI BÀNG
4 tháng
Dạo gần đây mình bị thoát app tinh tế giữa chừng khá nhiều lần. Nhất là khi duyệt link trong app. Nhờ các ad tùm cách cải thiện nhé
Misha9x
TÍCH CỰC
3 tháng
Lỗi không vào được bài viết trên s20fe
App dạo này hay bị crash mà chưa thấy các dev fix
Update 2/2024, S24 ultra app tinhte bị văng liên tục từ lúc mua máy, nhờ Luân Béo fix giúp mình nhé đọc khổ lắm á 😪😪😪
kukarb
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@tunghai1234 Duy Luân nghỉ tinhte lâu rùi, k fix đc nữa đâu, kkk
phoenixdo
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@kukarb Cũng đợi có thêm màu khác mà chưa thấy =))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019