Gopro vừa đăng tải một clip mới hé lộ một sản phẩm sắp tới có thể là Gopro Hero 10 vào ngày 16...

TuyenTEX
14/9/2021 18:42Phản hồi: 27
Gopro vừa đăng tải một clip mới hé lộ một sản phẩm sắp tới có thể là Gopro Hero 10 vào ngày 16...
Gopro vừa đăng tải một clip mới hé lộ một sản phẩm sắp tới có thể là Gopro Hero 10 vào ngày 16 tháng 9 mang tên: A New Era (một kỷ nguyên mới). Hi vọng chúng ta sẽ có một sự nâng cấp mạnh mẽ từ Gopro cho Hero 10.

27 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ngon chắc cú Hero10 Black rồi 😁
CáHaiSa
ĐẠI BÀNG
3 năm
@nospecial chống nước ip68 x10 rồi báckkk
baden009
TÍCH CỰC
3 năm
may là mới đem trả con Hero 9 xong
Cười vô mặt
Thấy để số 10 lớn vậy thì chắc chắn là sắp ra Gopro 11 rồi, hóng ra mắt để làm con Gopro 7 về quay chơi
Các dòng máy Gopro dùng để quay clip cho hình ảnh và âm thanh tốt lắm phải không? Các bạn đã và đang sài cho mình xin ít nhận xét nhé!
Haduong90
TÍCH CỰC
3 năm
@Mạnh Tùng Nói chung gopro âm thanh hình ảnh đều đáng từng đồng bạn bỏ ra. Hôm rồi đi câu mọc con gopro 7 black vô cần để quay shot slowmotion, nhưng do buộc cước ko chắc chắn nên gửi gopro vào lòng hồ luôn, tiếc xót ruột. 😆
@Mạnh Tùng Quay ban ngày ngoài trời thì ok. Quay bên đêm hay thiếu sáng thì thua xa điện thoại.
lxhxxnxxx
TÍCH CỰC
3 năm
@Haduong90 Lặn xuống coi bạn ơi. Kiểu gì chả có video xịn vất lên youtube câu view 😂 .
Haduong90
TÍCH CỰC
3 năm
@lxhxxnxxx Hồ đó bẩn chết luôn bạn ạ. Đo thử bằng cần thấy sâu 3 mét nên thôi, chán luôn.
Nhanh nhĩ. Mới thấy ra 9 nay cbi 10 rồi
mrHz
CAO CẤP
3 năm
Mình có em Go Pro 8 hay 7 gì đó, mua xong cất tủ ko dùng đến, thấy quay điện thoại tiện sync lên GG drive hơn
Haduong90
TÍCH CỰC
3 năm
@m4st3rZ Gopro quay góc rộng, góc siêu rộng ngon mà bạn, chống rung ngon nữa. Cái này muốn trải nghiệm hết chức năng của nó bạn nên gắn lên mũ và chơi những môn thể thao mạo hiểm như xe địa hình, trượt ván hay parkout các kiểu mới thấy nó chống rung khủng như thế nào. Về nhà hậu kỳ cũng nhàn hơn.
@m4st3rZ pass lại hông bạn ?
mrHz
CAO CẤP
3 năm
@Haduong90 Đúng như bạn nói, Gopro phù hợp với các hoạt động ngoài trời, còn mình định mua về quay video gia đình ko chia sẻ lên bất cứ đâu, chỉ làm kỷ niệm, nhưng cuối cùng cũng ít đi chơi, chỉ quay loanh trong nhà nên cắm đt vào Tripod quay luôn rồi sync lên GG cho tiện
mrHz
CAO CẤP
3 năm
@Phùng Minh Quang Chắc là ko bạn, cứ để đó khi nào cần mình lại lấy ra xài
Vẫn đang dùng Go 6.
Hy vọng cải tiến về quay đêm và slowmotion
audikhang
ĐẠI BÀNG
3 năm
xài 4 dòng gopro rồi. đợt này phải nâng cấp nữa thật là tốn kém quá 😔(
@audikhang sau go7 thì nâng cấp khá ít
Yêu quá
Đây nha
cothach
TÍCH CỰC
3 năm
Chơi cam kép luôn đi
HHKD
ĐẠI BÀNG
3 năm
Mong rằng có camera 360 xịn xò ngang Ricoh Theta Z1
Em mong ra mắt Go 10 lâu lắm rồi, để em có tiền mua Go 6
Cổng Lighting thì việc gì??? Vấn đề là sao không phát triển nó lên lên Lighting 2.0 hoặc 2.1 hay gì đó đi tốc độ gấp 10 ai nói gì đâu????? Sáng tác 1 thứ k đưa nó lên tầm cao mới đó mới là vấn đề lớn nhất của apple. Thân ái

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019