GPS cho xe đạp thể thao ?

nct98
7/8/2013 14:7Phản hồi: 9
Dạo này em thấy TPHCM loạn quá, anh họ của em đi chiếc xe martin mà bị tụi cướp đập bể đầu cướp xe :mad:. Mà ba em mới mua chiếc xe đạp cho em có giá trị cao so với em (6 tr), để đề phòng trên đường đi học bị cướp o_O nên em có ý định gắn GPS định vị xe ^^ các bác có biết GPS nào nhỏ gọn, tốt chỉ em với 😁:D em định gắn dưới yên xe cho bí mật ấy mà :p. Xe em đây ạ:
http://jett-cycles.com/content/jett-strada-pro-2014
9 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Con này dạo thành phố thì ngon nhất rồi.
bluesun
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thực ra thì không khả thi đâu e, giá thiết bị định vị gần bằng chiếc xe rồi còn đâu.
SG có nhiều bác đi xe cả trăm chai, đâu có gắn GPS nào đâu
doanhkhoi
TÍCH CỰC
10 năm
Chiếc này bạn có gắn yên chở người (khoảng 60kg) được kg?
@doanhkhoi gắn yên chở hàng 25kg thôi bạn 😃 mà mình chở người vô tư 😃))
doanhkhoi
TÍCH CỰC
10 năm
Bạn chở "gấu" hả? Nặng bao nhiêu kg? Có vấn đề gì không? Nghe em tư vấn viên nói chở nặng là cong niền, nứt sườn.
@doanhkhoi um 😃 gấu mình cỡ 48kg. Mình chở bình thường mà 😁 mà có điều hôm qua đang chạy ngoài đường bị mấy thằng cha say rựou tông 1 phát... giờ chiếc xe thành sắt vụng rồi 😔 nản thật
doanhkhoi
TÍCH CỰC
10 năm
@nct98 Gấu bác bằng gấu em, vậy là đỡ lo, mua xe phải cơ động chứ, em vào showroom Jett mà mấy em cứ chốt chặn 1 câu: "không chỉ người được, chỉ phù hợp chạy 1 người" làm mình cứ rấm rứt khó chịu.
Em vào Jett rồi, thấy cũng thích chiếc Strade Pro, nhưng vẫn liếc liếc con Atom Pro http://jett-cycles.com/content/jett-atom-pro-2014-wht, giá 8tr5. Bác có cao kiến gì về chiếc này không? Cám ơn bác!
@doanhkhoi có vẻ đẹp đó 😁 còn tính năng thì mình cũng chả biết gì nhiều :D
doanhkhoi
TÍCH CỰC
10 năm
@nct98 Thôi, chắc chốt hạ Strada Pro thôi, bác nói gắn yên chở gấu 60kg được là em yên tâm rồi. Bây giờ càng coi càng rối, ra tư vấn mấy em toàn định hướng mình lên mấy chiếc gần chục chai không à, khổ ghê!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019