Grabbike: bắt xe ôm từ ứng dụng trên smartphone, đón tận nơi, không trả giá

cuhiep
23/3/2015 16:14Phản hồi: 215
215 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hay hay.
ae ai ko rành đuờng cứ Google map là ra , các chị em nào sợ Hương "ml" :v thì cứ grabbike mà đi nhe
3k/km, trả cho grabbike hết 20% thế tức là mình chỉ được trả 2k4/km chưa kể tiền xăng chạy tới rước và chạy về
huydinh83
TÍCH CỰC
9 năm
@Nguyễn Cúc Thành Vừa thấy quản cáo tuyển tài nè. Có lương cứng nếu chạy đủ chỉ tiêu, có hỗ trợ xăng, đt
@huydinh83 Quảng cáo ở đâu thế?? Mà lương cứng là bao nhiêu??
johnny8384
TÍCH CỰC
9 năm
rẻ vậy trời, ở Hà Nội em đi xe ôm mấy lần bị chém toàn 10k/km đắt ngang ngửa tãxi ạ!
Grab Bike bị hội xe ôm Hack rùi.! không phải dạng vừa đâu?
Sunslayer
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mô hình Uber taxi áp dụng trên xe ôm.
Trưa nay gặp phải grabBike đi exciter, dùng LG g2, mem Tinh tế. Quá chuẩn

hungthieuk
TÍCH CỰC
9 năm
công ty này kinh doanh hay đó, hưởng ứng
như thằng bệnh thế 😆
Dự là grabbike sẽ thành công vì giá quá OK, 1 phần là vì hương mắt lòi đã tái xuất giang hồ
tethien
CAO CẤP
9 năm
Đã đi thử. Gặp 01 em đi làm thêm, không cả biết đường. Mặc dù có coupon giám giá nhưng vẫn trả đủ tiền. Hơi khó gọi các bác xe ôm chuyên (lúc quét lên thấy xung quanh rất nhiều nhưng không ai nhận).
Mình có con sh hoặc chiếc ex làm xe ôm có được không... Muốn kiếm thêm thu nhập...
Có thắc mắc chút là có cho ôm không nhỉo_O
@Azion Lão gay à =))
vãi cả anh Hiệp 😔)))))
DietTaker
ĐẠI BÀNG
9 năm
3k/km thì ai mà chịu chạy, đường bây giờ nhiều khi còn kẹt cứng mà. Nên quay về mức 5k là hợp lí nhất.
Không có Windows Phone thì mềnh ăn hành rồi 😕.
@thanhtrung2000 Cũng không hiểu sao grabbike nó không làm cho wp.
Ở vn dùng wp cũng nhiều.
Chắc ws hỗ trợ kém 😁
EvianNguyen
ĐẠI BÀNG
9 năm
có tin tưởng được không hả bác? Trộm cướp dễ lợi dụng để hành nghề lắm các bác nhỉ
rockloccoc
ĐẠI BÀNG
9 năm
Sao em tìm trên android k thấy các bác nhỉ?
làm thế nào để đăng ký làm driver nhỉ 😔 em tìm mãi ko thấy phần ấy
Lỡ vô tình làm tài xế rồi bị cướp dàn cảnh thì sao, ngồi sau khống chế thì thôi rồi 😕😕😕
@leonard9x Nếu bạn bị giàn cảnh cướp thì xe ôm thường cũng bị cướp, ngừoi đang đi đường cũng bị cướp.

Grabbike sẽ an toàn hơn vì ít nhất có thông tin đăng ký tài khoản và có thể là mem Tinh tế nên cướp cũng lịch sự và nhẹ nhàng hơn. Còn xe ôm thường thì chẳng có mẹ gì để bám nên chơi lút cán luôn đó...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019