Hà Nội chụp ảnh cưới ở đâu giá rẻ nhất?

Hoppit178
9/3/2016 3:27Phản hồi: 53
Cả đời có một lần chụp ảnh cưới nên em với gấu muốn tìm ảnh viện áo cưới nào uy tín, phong cách tạo hình chuyên nghiệp, để có những shot hình kỉ niệm nghệ thuật nhất, sau này còn có cái mà khoe cho con cho cháu. Tuy nhiên 2vc kinh tế eo nên muốn tìm studio nào dịch vụ giá rẻ mà chất lượng. Bạn bè cũng giới thiệu cho e mấy địa chỉ, thì em thấy cái Queen Brial cũng tàm tạm, giá rẻ nhất nhưng không biết chất lượng tn. Để yên tâm e vẫn muốn tham khảo ý kiến các bác có kinh nghiệm cho chắc chắn. Nhà mình có bác nào biết thì tư vấn giúp em với ạ 😃 😃!!
53 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

namsuper
ĐẠI BÀNG
8 năm
Kinh tế mà eo con nhà bà hẹp thì tốt hết là chả cần chụp chọt làm cái rề cho tốn đạn, để dành tiền đó mà mua sắm đồ trong phòng còn hơn ý, theo bác thớt thì rẻ có bao jo đẹp ko ự :rolleyes:
@namsuper Nói như bác thì nói làm cái gì, chục triệu ăn uống mua sắm rồi cũng hết, cưới xin thì làm gì cũng phải cho nó ra hồn, ai cũng nghĩ như bác thì có mà ảnh viện sập tiệm hết chắc 😕😕😕
namsuper
ĐẠI BÀNG
8 năm
@traibongtron1 Sĩ diện dỏm mà thôi, chứ cái ảnh cưới có ma nào nó ngó đâu mà phải lắm chuyện, có cần thiết lắm thì làm 2 cái ảnh phóng, nội một ngoại một thế là đẹp mặt rồi, chứ cứ ném tiền qua cửa sổ đê, oai ai biết hờ hờ :rolleyes:
@namsuper Bác nói dở hơi bỏ mịa, cứ mạnh mồm đi, đến lúc có cưới xin cũng lại chẳng xoắn tít đi tìm nơi nào chụp ảnh đẹp cho mà xem, mà em đồ là tính bác thía thì có gái nào dám theo :eek::eek::eek::eek:
namsuper
ĐẠI BÀNG
8 năm
@traibongtron1 Ai theo hay không theo can hệ mếu gì bác đâu, dù có cưới mấy lần thì cái quan điểm của em cũng vẫn như thế, never thay đổi
@namsuper Bác bảo thủ vờ đờ ra, nói như bác thì nói làm gì, bác này mà có lấy ai thì xác con nhà bà định luôn là chả có cưới xin gì sất :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Riêng khoản cưới xin thì em chưa có kinh nghiệm, em thấy cái ảnh viện Queen Bridal cũng có nhiều bạn bè em tin dùng lắm bác ạ, thấy có ông mới đi chụp bên này mấy điểm liền Tam Đảo, Tràng An, Flamingo Đại Lải ... post tràn lan ngập cả facebook, nhìn nước ảnh cũng đẹp lắm bác ạ 😃
Giá rẻ nhất thì liệu sọt hình của bác có nghệ thuật được không nhỉ? em chỉ sợ gói giá rẻ họ chụp qua loa cho có thì chán chết, queen bridal thì cũng có tên tuổi đó nhưng mục sở thị thì em chưa có bít 😁, hay bác thớt cứ qua tận nơi mà khảo????
Hoppit178
ĐẠI BÀNG
8 năm
@caothu_fifaonline2 Sắp cưới xin nên nhiều việc quá bác ạ, làm gì có thời gian mà đi ngó nghiêng, thấy có đứa bạn giới thiệu kêu Queen Bridal chụp được mà giá hấp dẫn nên em mới mò lên đây nhờ các cao nhân kinh nghiêm đầy mình chỉ giáo đó chứ ak :p:p:p
Thớt qua tận nơi coi cái Queen Bridal đó cơ sở nó thế nào, nhân viên ra sao, hỏi cụ thể cái gói chụp mà thớt chấm rồi thì chụp gồm những điểm nào, trang phục họ chuẩn bị cho mình gồm gì, sau đó hỏi rõ ảnh phóng và album mình được ntn???
Hoppit178
ĐẠI BÀNG
8 năm
@ThienBinh2104 Thực ra thì em cũng đang túi bụi nhiều việc với cả là mọi người bảo nv tư vấn là một chuyện nhưng thực tế chưa biết thế nào, vậy nên cái chính là em muốn hỏi các bác từng trải thoai ạ 😃😃😃😃
Cưới xin lắm chuyện đau đầu, rườm rà, đùa chứ ông nào cày cuốc được xèng còn có cái mà chi tiêu chứ ông nào mà đang thất nghiệp chắc hổng dám tính chuyện vợ con liền á 😕
@Hoppit178 Không có điều kiện thì làm gọn gàng thôi, ai trách gì bác, mà ai nói thì nói, nói chán thì thôi, họ có sống cuộc đời của ta đâu, dẹp cái sĩ diện hão qua một bên đi bác, thực tế mà suy nghĩ đi ạ ;)
Tả Ngạn
ĐẠI BÀNG
8 năm
@TraiThanhNam192 Nói thì nói thế chứ như vậy ko hay lắm bác ơi, cô nào thông cảm cho thì đã đành, chứ ko thì lại chưa cưới đã mất dâu, mà giờ gái gú nó thực dụng lắm, muốn cua được thì ít cũng đưa em đi chơi xa trên con xe tay ga 😔
@Tả Ngạn Bác lại cứ vơ đũa cả nắm thế, có phải ai cũng như zậy đâu, con bồ của em nhất trí cái ý kiến em bẩu bên trên đấy nhé 😃 nó bẩu tiết kiệm càng nhiều càng ít, nó thích keke
Tả Ngạn
ĐẠI BÀNG
8 năm
@TraiThanhNam192 Ô hô vậy bác sang tên cho em quả bồ của bác đê, em xin cảm ơn và hậu tạ, chứ em khai quật mãi chưa được mống nào hơ hơ :rolleyes::rolleyes:
Hôm rồi thấy đứa em họ mình chia sẻ thông tin trên facebook, nó kêu chụp ảnh cưới giá rẻ nhất Hà Nội có bên này nè thớt khuyến mại 50% hay sao mà, em mới lướt qua thui chứ không quan tâm nên không để ý lắm, hình như có hơn 2 triệu là có bộ ảnh cưới rồi đó, thớt tham khảo coi được không http://www.queenbridal.vn/chao-nam-moi-2016.html . Chim ưng thì triển luôn đê ;)
Hoppit178
ĐẠI BÀNG
8 năm
@xedapdientailg Giá rổ thì nghe hấp dẫn quá bác ạ, cơ mà không biết là chất lượng có ngon không bác nhỉ 😁 chỉ sợ của rẻ là của ôi thì đắng mề o_O
@Hoppit178 Bác có đa nghi quá ko? em thấy trên web họ ghi đầy đủ những gì bác nhận được của gói đấy mà, rõ ràng như thế thì xoắn quẩy gì, thấy đứa em em cũng nói bên này họ chụp nhiệt tình lắm, gói tuy ít tiền nhưng đúng phương châm khách hàng là thượng đế, góc ảnh và cách xử lý ánh sáng cũng nuột lắm. Nghi ngại thì bác qua tận đó mà hỏi 😃😃
dashboard
TÍCH CỰC
8 năm
Nếu thấy cái bên Queen bridal gì đó mà ngon bổ rẻ thì phi ra đó mà hỏi coi sao, bồ kết thì triển một bộ ảnh cho hoành tráng thớt ạ 😁
ngoctb08
TÍCH CỰC
8 năm
Có phải cái queen bridal thớt hỏi nó ở chỗ nguyễn khang không nhẩy? tuần rồi con bạn thân em cũng kêu qua studio chỗ đó chụp ảnh cưới đó, nó kêu tham khảo mấy chục cái ảnh viện tên tuổi ở đất thủ đô thì bên đó là ko có địch thủ về giá 😁 chả biết chất lượng thế nào chưa thấy khoe nên em cũng ko rõ lắm :p:p:p:p
CuTiHeo
TÍCH CỰC
8 năm
Queen Bridal bồ hỏi địa chỉ ở 60 Nguyễn Khang đúng hem??? Chỗ này chụp cũng được đó bồ ơi, gói dịch vụ rẻ mà chụp đẹp nữa, đúng tiêu chí bồ cần rồi còn chi nữa 😃 triển lun bồ ơi!!
Chuyện muôn thuở khiến con người đau đầu chóng mặt các bác nhỉ, thôi chả cưới xin j hớt, dẫn nhau ra phường đăng ký nhoằng cái là xong 😁
Hoppit178
ĐẠI BÀNG
8 năm
@phongnguyet2t2 Ý kiến của bác như chưa từng ý kiến gì vậy. Chán mớ đời. Đời người cưới 1 lần, mình đàn ông con zai đôi khi thế nào cũng được, nhưng cũng phải nghĩ cho chị em nữa chứ, làm thế nào để vợ con nó ko tủi thân bác ạ :oops::oops::oops::oops::oops:
CuTiHeo
TÍCH CỰC
8 năm
@Hoppit178 Đúng rồi, ít nhiều cũng phải có bộ ảnh, dù cầu kỳ hay sơ sài, vẫn phải chụp cho có, ai hỏi còn đường mà mang ra, chứ ko có họ lại nói sau lưng thằng này ki bo kẹt xỉ ảnh cưới ko cho chụp thì ráng mà chịu nhục 😁 :D
@Hoppit178 Thì em thấy bác có vẻ bí ngô, nên em đưa ra ý kiến vậy thoai, nói chung chụp ảnh cưới thì cũng là một phần của cái đám cưới thôi, hao tâm khổ tứ nhiều gì cho mệt bác 😁
Ảnh cưới thì pác thớt phải gặp em 😁 kinh nghiệm lâu năm trong nghề, đã ra lò rất nhiều album rạng ngời mà ko chói lóa ;) đảm bảo với pác đẹp đến từng xen-ci-met nha, call em 097.9007.168 nhóe 🆒🆒
xboycz
TÍCH CỰC
8 năm
Không phải tàm tạm mà bên Queen Bridal này chụp ảnh nét như sony luông kaka, dạo trước mình cũng chụp ảnh cưới bên này mà, gấu mình được trang điểm nhìn nhẹ nhàng cứ như diễn viên Hàn Quốc ấy nên mê tít bên này, được cái bên này giá tốt mà lại nhiều ưu đãi nữa nên thường đông khách bác thớt ạ 😃😃 bác qua bên này thử coi sao!!
dashboard
TÍCH CỰC
8 năm
@xboycz Giờ chuộng phong cách trang điểm kiểu cuốc xẻng mà bác, nên các studio cũng phải cập nhật để còn bôi chát cho khách chớ kaka, nếu trang điểm nhìn cứ như ca nữ nhật bổn ngày xưa thì có mà các cô dâu chả dám bén mảng 😁
hoaluuly1
ĐẠI BÀNG
8 năm
Sắp tới em với xã cũng ra HN để chụp ảnh cưới rồi sắm sửa một số đồ cần thiết luôn đây ạ, em thấy nhiều việc phải lo quá các bác ạ haizzz
Hoppit178
ĐẠI BÀNG
8 năm
@hoaluuly1 Thế bác chọn chụp ảnh cưới chỗ nào rồi á? Em thì điều kiện cũng không quá xông xênh, đang đắn đo xem có nên chụp bên ảnh viện áo cưới Queen Bridal ko, thấy giá tốt mà còn đang phân vân về chất lượng hức hức :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
hoaluuly1
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Hoppit178 Em chụp bên queen bridal này luôn đó bác, cửa hàng chỗ nguyễn khang ( song song đường láng đó) em được đứa bạn chụp ở đây rồi giới thiệu cho nên cũng yên tâm, xem qua bộ ảnh của nó rồi bác ạ, rẻ mà chất trên cành quất nên em book luôn 😁
Hoppit178
ĐẠI BÀNG
8 năm
@hoaluuly1 Thế ak, nhiều bác chụp bên Queen Bridal này ghê nhỉ, nhưng nghe đồn bên này cơ sở nhìn ko rộng lắm, thôi để tối nay tạnh ráo thì em qua bên này mục sở thị coi tình hình sao, nếu gấu em mà kết thì em cũng chụp bên này 😃 tks kiu bác nhóe ;)
Tiền nào của nấy hết, tiền ít thì chất lượng ít, tiền nhiều thì chất lượng nhiều, cứ thế mà phệt bác ạ, chứ lấy đâu ra tiêu chí ngon bổ rẻ giờ này
xboycz
TÍCH CỰC
8 năm
@boybanhbeo112 Không hẳn đâu bác ơi, chia sẻ với bác thông tin em xem trên web của họ này, cam kết đầy đủ những gì bác được nhận trong cái trọn gói ảnh cưới đó nhé, ngọt lịm chưa 😁
Sapa229
ĐẠI BÀNG
8 năm
Lần đầu chụp lấy kinh nghiệm, lần 2 lần 3 mà thấy ko đẹp thì đổi nơi chụp hhehe đỡ phải nghĩ ngợi nhiều mệt mỏi 😁
ngoctb08
TÍCH CỰC
8 năm
@Sapa229 Thế lần 2,3 chụp vẫn chưa ưng thì tiếp tục triển khai lần 4,5,6,7 à bác ơi :D
Nghe chừng bác ăn chơi tóa, hay định phấn đấu giống Vi Tiểu Bảo ta ;)
Sapa229
ĐẠI BÀNG
8 năm
@ngoctb08 vi tiêu bảo gặp em cũng tắt điện, nổ cầu chì lun bác ei. em phấn đấu giống cụ minh mạng ngày xưa đó ạ hô hô, càng đông càng vui mà bác 🆒🆒🆒
ngoctb08
TÍCH CỰC
8 năm
@Sapa229 Ối zời, cho em hỏi khí không phải bình thường bác tẩm bổ gì mà sức khỏe nghe chừng phi tường zợ? hay ngày làm đôi bình rượu ngọc cẩu :p
fish8668
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đúng là cưới vợ đau đầu thật các bác ạ. Năm trước lấy vợ hai đứa cũng đau đầu về vụ chụp ảnh và chọn nhẫn cưới. nào là chụp ở đâu đẹp, rồi chọn mẫu nhẫn cưới nào. Cưới cùng sát ngày rùi mới mê lên.
Bọn mình chụp ảnh cưới ở Viola Nguyễn tuân gói 4,5tr
Mua nhẫn ở Huy Thanh Jew - 135 Hàng bạc: 6tr
Tổng cộng hơn 10tr. Giờ ảnh và nhẫn vẫn rất mới chưa có hiện tượng cũ.hii
Chụp hình cưới đẹp với hình ảnh chất lượng và chi phí hợp lý ở Hà Thành !
Chụp album cưới đẹp với ê kíp chuyên nghiệp sẽ giúp bạn yên tâm và thoải mái với chất lượng hình ảnh và chi phí phù hợp.
Chụp bộ ảnh cưới đẹp và rẻ với dịch vụ tư vấn gói chụp tiết kiệm mà hình ảnh chất lượng hoàn hảo.
TaoBiettuot
ĐẠI BÀNG
7 năm
. Chụp ảnh trong nước thì thiếu gì studio đâu. HN mình nhan nhản ak Ông bạn em tháng trước mới đi chụp ảnh cưới ở bên Pháp xong. Nó chụp gói của bên studio Nupakachi ở Đống đa.... Về nhìn cảnh đẹp mê li thấy phê
Mình nghĩ tiền nào vải đấy thôi. Như bạn nói cả đời mới có 1 lần nên chỉ cần ảnh viện nào chụp đẹp, chất lượng là ok rồi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019