Hà Nội - Chụp ảnh cưới ở đâu

phinq1910
3/2/2017 6:35Phản hồi: 19
Các cụ cho em hỏi ở Hà Nội thì studio nào chụp ảnh cưới đẹp, rẻ, nhiệt tình, chất lượng
Em lên mạng đọc mà nhiều khen - chê lẫn lộn nên chưa biết lần thế nào
Thanks các cụ trước
19 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chụp đâu cho rẻ và đẹp nhờ hihi
ké chân hóng tin từ các bác ạ 😁
Ratdeptraii
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bên Studio Nupakachi này mọi người cứ khen nhiều chứ em thấy ko ưng lắm. Ảnh lên photoshop, cắt ghép chỉnh rất ít, nhìn thì thật ảnh nhưng không được lung linh quá. Bộ ảnh cưới e với gấu chụp ở đấy cũng chỉ gọi là tạm ưng thôi. @@
Cú Vọ_9x
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Ratdeptraii Ông hâm à???? Giờ ai người ta thích photoshop, cắt ghép nhiều nữa. Mất hết cả nét tự nhiên của bức hình, mà quan trọng là cảm xúc ở đấy cũng không được nguyên vẹn nữa. Nhìn ảo tung chảo thì gọi gì là đẹp nữa.
Mình biết bên Yêu Media ở 430 Tây Sơn chụp cũng khá ok, giá cũng mềm nhé.
Chị gái mình mới chụp bên này, thấy có nhiều gói chụp cho mình chọn với nhiều mức giá từ thấp đến cao tầm 5 triệu cũng có. Chị mình chọn cái gói chụp gì đó đang được khuyến mãi có 5 triệu thôi mà chụp tại 2 địa điểm là phim trường Rosa với Hồ Gươm, 2 váy, có 2 ảnh phóng với cả Album nữa.
Mình đi cùng chị thì thấy váy cưới nhiều mẫu mới và đẹp. Thợ chụp ảnh thì nhiệt tình và khá chiều khách.
Cuối tháng sau mình cũng chụp ảnh cưới. Tham khảo trên mạng giờ thấy hoang mang quá vì bên nào cũng chạy quảng cáo, pr rầm rộ mà chưa được mục sở thị tận nơi T.T. Cứu trợ từ người thân quen thì được tư vấn cho 3 chỗ là Mrlee, Fiance, Tuarts... Mrlee với Tuarts có thương hiệu từ lâu nên nghe nói chảnh mà các gói chụp mình tham khảo thường đắt hơn so với các bên. Đang ngâm cứu bên Fiance vì là thương hiệu mới nổi nhưng thấy chụp đẹp, giá cả hợp lý mà lại còn full lun các dịch vụ cưới hỏi...
Đùa chứ chỉ thích yêu thôi chẳng muốn cưới đâu mệt mõi quá ah!
*crying crying***
@Nga Chun chả biết c nghe từ đâu e vừa chụp bên í nè, ltrc đó e có tư vấn onl rồi lúc đến studio chi nhánh Đà Nẵng tham khảo thấy lễ tân lễ phép lắm, e xuống chọn váy mà thử nhiều nữa các bạn í vẫn nhiệt tình. Hôm đi chụp thì nhiếp ảnh gia hài hước lắm luôn xem ảnh gốc đã ưng lắm rồi nè
lanhuongbaby
ĐẠI BÀNG
6 năm
chỗ nào đ chả bà con
e nghĩ mn đừng tham đồ rẻ quá, tiền nào của đấy thôi ạ. cả đời chụp ảnh cưới 1 lần mình có thể san từ các chi phí khác nhưng bộ ảnh là thứ hiện hữu e nghĩ k nên tiết kiệm. e rất ưng ý với lựa chọn của e, mẹ chồng e khó tính lắm mà khen nức nở hihi
Mình mới chụp ở TuArt xong. Ảnh chất hợp với cái gu hơi quái của mình nên rất sướng, phong cách của họ rất chuyên nghiệp vì họ hoạt động theo mô hình hệ sinh thái hiện đại. Mình kết nhất vụ photoshop rất ưng ý và tự nhiên nhưng vẫn nổi bật được người trong ảnh. Đặc biệt bên này độc quyền váy Bella Bridal nên được trợ giá nhiều. Tóm lại là ưng ý ^^

1 vote cho cho TuArt !​

Bạn tham khảo dịch vụ quay phim chụp ảnh bên Hanoistudio hoặc Senmedia xem. Bên đó họ làm chuyên nghiệp lắm
Em định chụp ảnh cưới ở Cường Pari ko biết có bác nào chụp ở đó chưa? Cho Em xin ít ý kiến với, Em cảm ơn!
Vào Đà Lạt chụp đi bác ;);) Trong ý phải nói là như thơ Tố Hữu luôn ý =)))
lần trước anh chị mình chụp bên http://septemberstudios.vn, Cảnh đã hữu tình rồi mà qua tay mấy anh photoshop phải nói là đỉnh của đỉnh.
Mình ở Vĩnh Phúc mà sau này cưới kiểu gì kiểu cũng phải vô Đà Lạt chụp hình. kaka
Câu hỏi này hồi xưa mình cũng từng hỏi nhưng giờ đã biết. Bạn có thể chụp ảnh cưới tại ely wedding, mình thấy bên này cũng khá hiệu quả. địa chỉ:26 Đường Láng, Ngã Tư Sở, Quận Đống Đa, Hà Nội
@huyentran1102 đồng ý với ý kiến của bạn. Ely Wedding chúng tôi là thương hiệu chụp ảnh cưới hàng đầu việt nam
Ảnh bác nào chụp ở đâu đẹp quá @@
Mình thì mình ủng hộ ảnh viện áo cưới Ely Wedding vì mình và người thân đã từng sử dụng sử dụng dịch vụ bên này.
BIỆT THỰ HOA HỒNG 17.800.000đ GIẢM CÒN: 8.990.000đ
Dịch vụ bao gồm:
Bộ quà tặng Voucher đối tác nhẫn cưới, Vest…lên đến 5.000.000đ
Tặng bìa mika cao cấp hoặc bìa tạp chí trị giá 500.000đ
Bao gồm toàn bộ chi phí đi lại và vé vào cổng
Trang điểm làm tóc theo yêu cầu
Hoa lụa cao cấp và đạo cụ chụp
03 váy cưới và trang phục tự chọn + 02 vest chú rể+…

Sản phẩm:
01 Abum sử dụng chất liệu cao cấpnhất
02 Ảnh phóng to chất liệu tốt nhất
01 Ảnh bàn trang trí
02 Đĩa HD chất lượng đỉnh cao
Mượn miễn phí 01 áo cưới thiết kế trị giá thuê 3.000.000đ
Trang phục ngày ăn hỏi(áo dài,áo bê tráp)
02 lần makeup cưới hỏi

** Ely Wedding luôn đề cao sự tự nhiên, độc đáo trong từng khuôn hình
mang lại giá trị cho khách hàng để nhận lấy sự tin yêu.

ELY WEDDING CAM KẾT KHÔNG CHỤP GHÉP ĐÔI, KHÔNG CÓ PHÁT SINH

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019