HN: Mời đi offline TV Sony trúng TV Sony và Soundbar

cuhiep
20/11/2020 16:41Phản hồi: 310
HN: Mời đi offline TV Sony trúng TV Sony và Soundbar
Bọn mình sẽ tổ chức hai buổi workshop trải nghiệm TV SONY BRAIVA vào sáng và chiều thứ 7 ngày 28/11 này, cùng nội dung. Sony sẽ mang những chiếc TV mới nhất của họ đến để anh em trải nghiệm và trao đổi. Tinh tế có mình và mod Trungdt và bên Sony thì có các bạn chuyên về sản phẩm để có thể trao đổi cùng anh em.

Mình xin được 2 chiếc TV Sony 43”, 4K để tặng anh em tham gia offline. Ngoài ra còn có Loa thanh HT-S350, loa di động SRS-XB12… và nhiều quà vui vẻ khác.

Đặc biệt nếu đang có nhu cầu mua TV thì đây là một buổi trải nghiệm không thể bỏ qua “ƯU ĐÃI ĐẶC BIỆT HẤP DẪN” sẽ được gửi tặng đến người tham dự, đây là ưu đãi siêu hấp dẫn và duy nhất trên thị trường chỉ dành tặng cho những thành viên Tinh Tế tham dự workshop này.

Sẽ có hai buổi cùng nội dung: do không gian chỉ có thể tiếp được 100 anh em. Nên khi đăng ký đi anh em nhớ chọn buổi.
  • Sáng : 8:30 - 12:00 - Thứ 7 - 28/11
  • Chiều : 13:30 - 17:00 - Thứ 7 - 28/11
  • Địa điểm : BKHUP Bách Khoa Hà Nội - Lầu 3, A17 Tạ Quang Bửu, Hai Bà Trưng, Hà Nội

Hình ảnh quà:

310 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đã đăng ký tham gia chiều thứ 7 ngày 28/11
Storm Walker
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Jangka Tr Bác nói không sai quy định, nhưng không hợp hoàn cảnh rồi. Biết là bác bức xúc, nhưng nên đăng ở chỗ khác.
@cuhiep Khi nào tổ chức ở saigon mình đăng ký,chứ ở HN không có tg đi.
@nem nướng nha trang Sau đợt ở HN sẽ có đợt tiếp theo tổ chức ở SG 🤓
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
hoangesc
TÍCH CỰC
3 năm
@Jangka Tr Tôi đồng ý với quan điểm này. Làm gì cũng phải minh bạch đúng nguyên tắc đã được đề ra. Không thể làm theo cảm tính của một vài cá nhân tự cho mình quyền sinh sát được
miennau
ĐẠI BÀNG
3 năm
Đã đăng ký tham gia sáng thứ 7 ngày 28/11
Đã đăng ký tham gia tối thứ 7 ngày 28/11
@xxxx xxxx Có gì nhầm lẫn chăng.
@nem nướng nha trang Hẳn là thế òi, buổi offline tổ chức sáng & chiều, sao lại có thêm ca tối nào thế kia 🤣
Eric.T
ĐẠI BÀNG
3 năm
Hay
Rồi Sài Gòn khi nào a Hiệp ?
@Hiệp Có Tóc Sẽ có nhưng lần này admin làm event ngoài HN trước 😎
gigaman
ĐẠI BÀNG
3 năm
Offline hay workshop của Sony toàn quà vớ vẩn thôi. Đây vòng tay cao su thần thánh, quà offline Máy ảnh Sony Alpha. Đi phí công !
chenyoung
TÍCH CỰC
3 năm
@fioh_tuananh thế bác chưa biết chứ các hãng khác bét nhất cũng cỡ 15tr :v
@chenyoung Mình thì không quan tâm giải bốc thăm vì số mình rất nhọ, gần như không bao giờ bốc thăm trúng cái gì. Nên chỉ quan tâm quà mà ai tới cũng có. Thà cứ chia đều cho ai tới cũnv có mọi người cùng vui, hơn là chỉ tập trung vào 1 vài người may mắn nhâtz
@crazysexycool1981 Hôm nay anh đi Sony nó có tặng quà cho khách tham dự không anh ?
chenyoung
TÍCH CỰC
3 năm
@fioh_tuananh Cứ chia đều cho ai cũng có đồ nhỉ :v nó cho phí đi lại 500k định xem có PS5 ko mà ko có
trungluna
ĐẠI BÀNG
3 năm
capxuanhuy
ĐẠI BÀNG
3 năm
Thích có trình duyệt chạy như androi hay ios, mổi lần mở tivi sony là muốn chửi thề thằng tạo ra hđh tivi, éo có gì hay ho ngoài youtube.
@capxuanhuy chuyển qua dùng dolphin còn đỡ hơn cài Opera cùi bắp
@capxuanhuy vì thằng Google không hướng để lướt web nên nó cũng chẳng buồn viết Chrome for TV.
nói chung là không phù hợp
@capxuanhuy Thích trình duỵet nào thì cài vô. Bạn không biết cách làm à?
@hackieuhay Giờ toàn là tích hợp hđh sẳn hết rồi bác ơi. Khó kiếm hàng không tích hợp lắm.
Tại sao lại o HN ko o HCM ???
@anhlucky2 Trước giờ vô vàn các event tổ chức ở SG, chả nhẽ E ko thấy sao? 😎
“Sau có tiền em cũng không mua vì em thích hãng khác rồi” một thanh niên thật thà chia sẻ trong một buổi giới thiệu sản phẩm của Sony ở HN
HVT
TÍCH CỰC
3 năm
Tivi thì mình thích nhiều thứ lắm, còn riêng Sony thì mình chỉ thích nó đừng có chết/đổ mực màn hình là được rồi!
@supperchym Mình cũng đang xài đời tống đây, bền kinh.
@nem nướng nha trang Nếu của bác 4k thì xài được 4 năm. haha.
@Jangka Tr Bạn mua dòng nào? Nếu bạn mua dòng R giá bình dân thì rất dễ gặp tình trạng đó, mình mua dòng X : 49x8000E, model sản xuất năm 2017, mua năm 2018( lõi mốt 1 năm) giá 18.5tr. Đến nay sau hơn 2 năm sử dụng vẫn ngon mọi thứ, android sau khi nâng cấp lên bản 8 có hơi chậm tẹo nhưng ko đáng kể.

Tivi cũng giống như điện thoại, nên mua dòng flagship cho dù flagship của năm ngoái đi nữa thì chất lượng phần cứng, tấm nền & hậu mãi lúc nào cũng tốt hơn tụi giá rẻ.
Khanh_Ichi
TÍCH CỰC
3 năm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019