[Hà Nội] Selfie với xe của mình, nhận vé xem triển lãm BMW Expo 2016, trúng ví SEN

TDNC
3/5/2016 3:19Phản hồi: 129
[Hà Nội] Selfie với xe của mình, nhận vé xem triển lãm BMW Expo 2016, trúng ví SEN
Tinh Tế đang có 50 cặp vé vào triển lãm xe BMW World Expo 2016, anh em hãy comment hình chụp selfie cùng với chiếc xe của mình vào bài viết này. Đúng 7 giờ tối ngày 5/5 kết thúc và 9 giờ tối hôm đó công bố kết quả luôn. Vì lần này sự kiện diễn ra ở HN, Tinh Tế gửi vé thông qua chi nhánh Khắc Tên tại HN nên ưu tiên các thành viên ở HN tham gia, những bạn ở nơi khác nếu có dịp đến HN trong thời gian này thì cũng hãy tham gia nhé. Ngoài ra còn có 1 giải phụ là 1 ví SEN dành cho tất cả thành viên Tinh Tế.

Thời gian:
  • Comment từ bây giờ đến 7 giờ tối ngày 5/5.
  • 9 giờ tối ngày 5/5 công bố kết quả bằng cách random chọn ra 50 comment may mắn.
  • Comment hợp lệ phải có hình chụp selfie của bạn cùng với chiếc xe của bạn, mỗi người chỉ được comment 1 lần.
  • Triển lãm diễn ra vào ngày 7/5.
Thông tin về BMW World Expo 2016: xem tại đây, có các hoạt động: trưng bày, triển lãm xe BMW, Rolls-Royce, MINI, Motorrad, biểu diễn stunt mạo hiểm và có thể sẽ có BMW i8 tại đây.

Giải thưởng phụ:
Anh em đi ngang qua bài viết này hãy comment và share chủ đề này lên Facebook, 9 giờ tối mai sẽ random thêm 1 cái nữa để tặng 1 ví SEN có khắc tên cho một bạn may mắn nhất. Giải này dành cho tất cả anh em, không hạn chế ở HN.

Chúc các bạn may mắn.

Kết quả live bốc thăm:

Video bốc thăm
Chúc mừng bạn @Hiepsitemple với số bình luận #14 đã trúng ví Sen, bạn kiểm tra hộp thư diễn đàn để xác nhận thông tin nhận giải nhé. Sau đây là danh sách 50 bạn nhận vé tham gia triển lãm xe BMW World Expo 2016, để nhận vé các bạn đến Khắc tên Hà Nội theo địa chỉ sau nhé: Số 18 ngõ 12B, Phố Lý Nam Đế, P.Hàng Mã, Hoàn Kiếm, Hà Nội.

Screen Shot 2016-05-05 at 19.56.20.png

BMW Expo.jpg

129 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ra chụp vs con phượng hoàng thần thánh mới đc.chắc chắn trúng rồi
😁:D:D:D, để em ra chụp với em AB
E có vé rồi chỉ mông đc Giải thưởng phụ:
Anh em đi ngang qua bài viết này hãy comment và share chủ đề này lên Facebook, 9 giờ tối mai sẽ random thêm 1 cái nữa để tặng 1 ví SEN có khắc tên cho một bạn may mắn nhất. Giải này dành cho tất cả anh em, không hạn chế ở HN.
vinh0203
TÍCH CỰC
8 năm
Ví sen, vé công chiếu phim, thẻ nhớ, usb,... Các giải thưởng của diễn đàn Tinh tế, cá nhân mình chưa bao giờ may mắn được trúng 😔
vthuy
ĐẠI BÀNG
8 năm
mình không xe cũng không ở HN nên chỉ mong được cái giải phụ thôi 😁
@vthuy có nói xe gì đâu bác. làm con ngựa sắt tự sướng cho nó oách :D
hic tiếc là ở hà nội........ 😔
mà e selfie với cái xe đạp ghẻ ko bít có đủ đẳng cấp để đc duyệt vô triễn lãm BMW ko nữa............... :rolleyes:
Ô cê ben 😆

Đặt ví Sen 1 tuần rồi mà chưa có đc nhận 😔
cái này có được tính là selfie ko nhỉ:rolleyes:
Nomoreway96
ĐẠI BÀNG
8 năm
Lát về mượn con Morning của ông chú chụp đỡ vậy, ko đem con Công nông của nhà ra chụp thì bôi bác quá :3
Tham gia phong trào. Mấy lần trúng vé trên tinhte rồi mà toàn phải về quê.

detno29
TÍCH CỰC
8 năm
svalmta
TÍCH CỰC
8 năm
@detno29 chua nhìn đã biết đẹp trai
Hiepsitemple
ĐẠI BÀNG
8 năm
Các thánh ko biết séo phì là cái méo gì à.
tươi vui
ĐẠI BÀNG
8 năm
Có cái xe đạp mà đem cầm rồi
zdng12
TÍCH CỰC
8 năm
xe bus có được ko nhỉ, HN có hàng trăm chiếc xe sẵn sàng phục vụ e
Xe k đẹp nên k muốn selfie cùng :c
😁:D:D:D nhìn mọi ng comment và up hình mắc cười quá
Mod nên ghi rõ như thế nào được gọi là Selfie để anh em up hình
:D:D:D:D:D:D:D:D:D