HACK PHONE TRỰC TIẾP TRÊN ĐiỆN THOẠI OS9.X((Đã cập nhật HELLoOX 2.04))

mathanh
6/2/2009 2:37Phản hồi: 1.681
1.681 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Các Bác cho Em hoi:
May Em là E71 500.21.009 E71-1 (29). Đã xin được cer, key và đã sign helloOX2 Em dùng cả 2 cách cài helloCarbide và MapDrive, ROMPatcher nhưng vẫn chưa hack được.
Bác nào biết chỉ giáo giùm, Em mất cả tuần nay xin cer va key làm đến đoạn này thì tắc.
Cảm ơn nhiều!
Chạy lại FW rồi dùng ox2.03 đã signed theo cer key để hack nhé!
Mình chạy mấy lần rồi nhưng và đã báo hack thành công nhưng vẫn không cài được cài phần mềm việt hóa (toàn báo lỗi). Mình có đọc các trang khác thì được biết dòng E71 500.21.009 này hack khá phức tạp phải dùng Phoenix All version. Vậy mình có cần fomat lại toàn bộ máy và the nhớ để hack lại k vậy?
Bạn cài nó báo lỗi j vậy bạn?
Không hỗ trợ phần mềm việt hóa bạn à. Như vậy là đã hack được chưa vậy?
Mình đã cập nhật lên bản 510.21.009 và cài bằng phonenix làm theo hướng dẫn của bạn caoquy trên tinhte nhưng đến bước 3 máy k nhận product vậy là cũng tịt, hic hic. :banghead:
Mình chạy mấy lần rồi nhưng và đã báo hack thành công nhưng vẫn không cài được cài phần mềm việt hóa (toàn báo lỗi). Mình có đọc các trang khác thì được biết dòng E71 500.21.009 này hack khá phức tạp phải dùng Phoenix All version. Vậy mình có cần fomat lại toàn bộ máy và the nhớ để hack lại k vậy?
mình hack giống bạn chỉ mà sao trong muc rom patcher của mình ko có mục installserver vậy bạn, bạn làm ơn giúp mình với
Bạn dùng máy gì? Chỉ có máy FP2 mới cần installserver trong ROM thôi.
cho mình hỏi N82 fimware 35.00.02 xài Helo Ox nào mà sao mình tải Helo2 Helo3, 4 ko xài đựoc vậy bạn?
mình hack giống bạn chỉ mà sao trong muc rom patcher của mình ko có mục installserver vậy bạn, bạn làm ơn giúp mình vơi. mình đang xài máy n81 8G ime là 356995013221289 mong các bạn chỉ giúp dùm thank nhiu
Bạn down thêm cái installserver.exe dành cho dòng máy bạn roài nhét vào thư mục Patched trên thẻ & vào Rompatcher sẽ thấy để Apply nhé 😃
thank bạn nhìu

---------- Post added at 08:11 AM ---------- Previous post was at 08:04 AM ----------

ban ơi bạn biết cách cài game n-gage trên n8 8g chơi online ko nếu bạn biết làm ơn chỉ cách cài đặt dùm mình cài hoài mà ko được. hay các bạn biết trang wec nào chỉ cách cài thì cho mình với nha cám ơn bạn trước nha
giúp mình với ........! Mình dùng N81 8g RM-179 nhưng sao down các bản cài trên về giải nén ra cài vào may toàn báo chứng chỉ hết hạn thì sao cài dc chứ! pác nào bít chỉ dùm mình với
bac nao hack dc n82 ko?
huong dan em cach hack don jan nhat voi.se co hau ta ma
hic.ko hack,chang cai dc cai ji ca.thanks

---------- Post added at 11:04 PM ---------- Previous post was at 11:03 PM ----------

ko co ai ah? huhu
c1-02 có hách đk k ạ?
+
huukttn
ĐẠI BÀNG
13 năm
ko được bạn nha. c1-02 là nền tảng s40 nên ko hack được.😁

---------- Post added at 01:19 PM ---------- Previous post was at 01:18 PM ----------

bạn có thể vào đây xem hướng dẫn nhé:http://www.tinhte.vn/hoi-dap-chia-se-kinh-nghiem-88/hack-phone-truc-tiep-tren-dien-thoai-os9-x-da-cap-nhat-helloox-2-04-a-156833/

---------- Post added at 01:22 PM ---------- Previous post was at 01:19 PM ----------

Bạn Phải Sign HelloOX trước nha. sing bằng key và cer của máy mình nhé.
xuanmaitkv
ĐẠI BÀNG
13 năm
cac bacoi cho minh hoi con e63 cua minh vua chay fw len 510 . xong minh cai freesigner minh sigeer hellox2.03 may bao la khong the truycap ung dung duoc yeu cau la sao cac pro giup e voi imei cua e
35693903011244
lấy key or cer cho minh vói
ime354855027875110
thank
e63 fw 400 sau khi format,có hack lại được hok,hay là fải chạy lại fw?
key&cer cho con n81 2gp cho minh vs
Ime:356994011247099
em cài hello0x xong chạy nó cứ load " installing root cert... " hoài vậy là sao các bác em hach e75 ak.mog các bác gjúp em ak.
Cả nhà ơi! Bây giờ lấy cer-key khó. Chỉ dùng được OX2.03, máy có FW thấp. Hãy áp dụng phương pháp hack không cần cer-key đi. Bài hướng dẫn đây: http://www.tinhte.vn/f88/hack-phone-khong-can-cer-va-key-hay-hellox-thanh-cong-100-a-884852/
Post by NOKIA N82.
Hack thành công E66 fw 510.21.009

Cảm ơn mathanh và hoanghai. Mình đã hack thành công E66 trong 5'. Mình xin cer và key trên nokioteca.net. Hack bằng Hello OX 2.03.
Mình rất thích tinhte vì đã tạo cho mọi người cơ hội học hỏi, trao đổi. Chúc tinhte ngày càng lớn mạnh.
hack phone con e63

sao to taj phan mem frieesigner ve deu bj bao la het han voi khong co lien ket? Ma aj cho to hoi la cer-key la van ban hay la phan mem. To lao o opda laj la van ban hjx
cer key nó là 2 file, để sign phần mềm, hack máy, nhưng giờ ít người dùng cách này rồi. vì có cách hack khác nhanh hơn, tiện hơn nhiều.
Các bác cho e hỏi bây giờ muốn hack máy thì xin key,cer ở đâu ạ,?
Hoặc là có cách hack máy nào mới k ạ! Em thank!
có cách hack ngon của dungmusic ấy. tìm trên diễn đàn nhé.
Bạn xin ở trang nokioteca.net nhé. Cách post để xin thì bạn tự search nhé!
Em muon hack phone aj jup em dk ko?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019