Hai mẫu tablet giá rẻ Andy Pad và Andy Pad Pro sắp được bán
yugilord
11 nămBình luận: 69

Chính xác là 11 ngày nữa, hai mẫu [TAG]máy tính bảng[/TAG] bình dân Andy Pad và Andy Pad Pro sẽ được bán ra thị trường. Theo những thông tin được biết, cả 2 thiết bị đều được trang bị chip xử lý Cortex A8 1.2GHz, 512MB RAM, chạy hệ điều hành [TAG]Android 2.3[/TAG] cùng một số cổng giao tiếp như Mini [TAG]HDMI[/TAG] 1080p, [TAG]Micro SD[/TAG] và[TAG] Micro USB[/TAG]. Tuy nhiên, Andy Pad Pro sẽ có [TAG]bộ nhớ trong[/TAG] là 16GB,tích hợp [TAG]Bluetooth[/TAG], [TAG]camera[/TAG] trước,sau và màn hình [TAG]cảm ứng điện dung[/TAG] với độ phân giải 1024×600, trong khi mẫu Andy Pad cơ bản chỉ hỗ trợ bộ nhớ trong 8GB, một camera trước, màn hình [TAG]cảm ứng điện trở[/TAG] 860×480 và không có Bluetooth. Giá của thiết bị lần lượt là £129 ($210) cho Andy Pad và £179 ($290) cho Andy Pad Pro, khá lý tưởng với những ai đang muốn sở hữu một chiếc máy tính bảng nhưng không đủ điều kiện trước những dòng tablet cao cấp. Ngoài những thông tin nêu trên, nhà sản xuất mới đây cũng vừa chia sẻ thêm một đoạn video clip trình diễn khả năng chơi game mượt mà trên Andy Pad Pro. Nếu bạn quan tâm, theo link này để vào trang web chính thức của Andy Pad.

Nguồn: Engadget
69 bình luận
silveraero
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vậy chừng nào nó bán ở Việt Nam nhỉ. Chắc không lol
moomyand
ĐẠI BÀNG
11 năm
giá tốt quá, không biết có phân phối ở VN không nhỉ, em mua về đọc báo ở nhà 😃
thanh07ho
ĐẠI BÀNG
11 năm
Giá rẻ hiện giờ chắc chỉ có hp
giá nhìn xướng tay nhỉ
annihnvn
TÍCH CỰC
11 năm
Mình thích cái Andy pad thường vì cần màn hình điện trở để vẽ vời cho chính xác. Chịu ko biết vẽ trên màn hình cảm ứng điện dung -.-
comet
TÍCH CỰC
11 năm
Ko biết về VN giá là bao nhiêu. Nghe đã thấy xướng rồi.
TuanHA@TT
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bao giờ rẻ bằng HP touchpad nhỉ 😁
Có dấu hiệu là máy hocamdao đội lốt uk, đề nghị ace tìm hiểu thêm, nếu kg phải xin nhẹ tay ném đá.
cũng khá hữu dụng khá hay . nếu có chức năng thoại thì có thể cạnh tranh thị phần với SAMSUNG galaxy tab 7"
Oạch, ngon quá, có thương gia nào nhận ship hàng từ UK về VN ko nhỉ, giá đội thêm khoảng bao nhiêu nữa, đang kiếm con MTB tầm 4-6tr hehe hi vọng , hi vọng
Vẫn mắc hơn HP nhỉ 😃
nhìn cũng ngon phết dấy chứ, hàng chính hãng ko có thì còn có xách tay mà, kiểu gì chẳng có ở VIỆT NAM
lionssong89
ĐẠI BÀNG
11 năm
sao ko xài android 3 nhỉ , sao lại 2.2 , máy tính bảng cơ mà 😔 , pin em này 5 tiếng là căng 😁
dành cho những người đam mê công nghệ nhưng túi tiền eo hẹp thời bão giá
rất hay ... hơn hàng hồ cẩm đào rồi ...
mấy bác cho em hỏi câu này, LOL nghĩa là gì vậy ak 😕 thấy nhiều mem tinh tế hay xài mà em ko hiểu😁
huyetma91
ĐẠI BÀNG
11 năm
search thử thì là như này bác ah ko biết đúng ko :bounce:

lol= laugh out loud
Thường được dân chat hoặc các forumer dùng để thể hiện thái độ bật cười ngặt nghẽo vì 1 điều gì đó rất buồn cười (cả về mặt tích cực lẫn tiêu cực). Cười vì đồng tình cũng được, cười vì buồn cười cũng được, thậm chí cũng có người dùng để tỏ thái độ cười khinh bỉ. Tuy nhiên nhiều nhất vẫn là thể hiện việc phá lên cười vì điều gì đó buồn cười. Nó tương đương biểu tượng ":D" trong Y!M.
sinta
ĐẠI BÀNG
11 năm
sao cái viền dưới to thế nhỉ. nhìn không cân đối. màu trắng đúng là nhìn sang thật.
KevinXXX
TÍCH CỰC
11 năm
Rẻ sao bằng HP touch pad =))), ngta chỉ có 99 usd thôi, giá này thì mơ đi nhá 😆
bác cho e hỏi là có ai mua dc touch pad với giá 100$ chưa? con này ra là giá fix..còn HP bác nói là đại hạ giá..hết chương trình thì nó quay về giá củ thì ai cao hơn....
Jake
TÍCH CỰC
11 năm
mình nghĩ nó bán cho hết hàng luôn chuyến này bạn à...........cũng rất nhiề anh em ở nước ngoài mua được hàng rồi đó bạn......210 và 290 usd thêm thuế bên UK thì cũng cao ngất ngưởng rồi.........về tới Vn cũng chẳng rẻ gì đâu.......
mình đồng ý với bác là về VN sẽ có thuế thì giá sẽ dc đội lên cao hơn giá fix...còn về HP TouchPad thì mình nghỉ là chưa xã hết hàng đâu...HP có ý định ngừng sản xuất và support nhưng không có nghĩa là bán hết hàng trong 1 lúc liền đâu...sản phẩm vừa mới tung ra chưa dc bao lâu mà....chắc là động thái tâm lý của HP thôi...
em_ut
TÍCH CỰC
11 năm
So với Touch Pad làm gì. Cái đó chỉ là bán xả hảng với số lượng giới hạn. Có phải giá chính thức bán đâu. Cũng tiếc vì ko biết sớm để nhờ ông anh kiếm giùm con Touch Pad vì vài ngày nữa ổng với mẹ mình bay từ Mỹ về.
cung khong phai te gia ca kha tuyet cho nhung ai muon co 1 chiec tablet ma k du money cho nhung hang cao cap
Sao nhìn thiết kế ko đẹp lắm nhỉ ?

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2023 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019