Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hàng ngon trong tầm giá. Cảm giác xử dụng thuần adroid ngoài thằng Pixel thì Nokia Adroid One là lự

Kayden Long
26/8/2019 5:15Phản hồi: 14
Hàng ngon trong tầm giá. Cảm giác xử dụng thuần adroid ngoài thằng Pixel thì Nokia Adroid One là lự
Hàng ngon trong tầm giá. Cảm giác xử dụng thuần adroid ngoài thằng Pixel thì Nokia Adroid One là lựa chọn hợp lí. Nhưng cái app mặc định quá cùi bắp. Dùng bản mod của Pixel thì ko ngon... Anh em có hướng xử lý nào ko? Hiện tại mình đang dùng lighting để chụp.
14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thấy ảnh cũng đẹp mà bạn
@kenshitran1986 Mình đang hướng tới app của Camera
Mình thấy cũng ok
Nó như vậy là hết cót của nó r bác
@cutruong789 Cái app cùi bắp á, đang muốn xem còn app khác ko ấy mà
Mr.Chuong
TÍCH CỰC
5 năm
Anh em cho hỏi app camera mặc định của Nokia 8.1 bị ám xanh phải không. Mình dùng app của google pixel thì không bị.
@Mr.Chuong Ko bạn tắt AI là đc
minhlanh96
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Mr.Chuong Mình dùng nokia 8.1 chụp hình cam thường nè, không có thấy ám xanh gì hết á bạn, con này chụp đẹp ok lắm bác
kimlien1992
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Mr.Chuong Em thấy camera của nokia 8.1 quá ngon luôn, chụp được trong bóng tối zoom lên cũng k vỡ nét nhiều, ok phết đấy chứ
mylelethi
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Mr.Chuong Vệt xanh gì nhỉ, hôm trước thấy nhỏ bạn mình chụp bằng 8.1 thấ đẹp lắm chớ k thấy vệt xanh gì
kimhuong18
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Mr.Chuong Tắt AI rồi bật lại hết đấy bác, em thử rồi, chắc là lỗi app gì đấy
Dùng Oneplus rồi thì chả muốn dùng Pixel hay Android one nữa đâu
Vknam411
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Đông June Oneplus làm việc chuyên nghiệp hơn Nokia ... Nokia thấy không trao chuốt nhiều về thương hiệu phần mềm
@Đông June Giới thiệu mình với

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019