Hàng về
1 thángBình luận: 39
Hàng về
Vừa nhận được cọng cáp InnoStyle DuraFlex C to Lightning dài 1.5m, có MFI, có bọc dù, bảo hành 24 tháng. Lần đầu biết đến hãng này, cơ bản là hình thức ngon, để test thêm về tốc độ sạc coi sao 🤓
Jiro JR
ĐẠI BÀNG
1 tháng
cũng đang xài 😆)
@Jiro JR Bạn xài được bao lâu òi, có trục trặc gì trong quá trình sử dụng ko? 🤓
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
Jiro JR
ĐẠI BÀNG
1 tháng
@crazysexycool1981 đc 3 ngày 😆) mọi thứ đều ổn trừ việc mình nhắn tin đòi nợ các con nợ đều seen chứ ko rep, chắc do màu đỏ ko hợp với mình 😃)))
@Jiro JR Liên quan gì tới nhau giữa 2 việc đó mô tề? 😅
phiencho
ĐẠI BÀNG
1 tháng
@crazysexycool1981 Có nghĩa từ lúc dùng nó chưa có may mắn
Cười vô mặt
có mỗi cọng cáp mà đóng hộp cầu kỳ nhở.
@officialnguyen Càng thể hiện sự trang trọng với sản phẩm, khách hàng cũng thích hơn 🤓
cellman
TÍCH CỰC
1 tháng
cứ đỏ là em thích <3
@cellman Ở nhà A đang có vài cọng màu đen òi nên lần này đổi qua tông đỏ cho khác lạ xíu, hơn nữa cũng dễ phân biệt hơn 😁
Cọng này bọc kevla siêu ngon, mỗi tội 1,5m hơi dài, tui xài 2 năm rồi vẫn mới cứng
@Nguyễnn Anh Tú Vậy là bạn giữ gìn tốt đấy, mình cần cọng 1.5m đặt ở đầu giường thay cho cọng Anker Powerline II mới bị chập chờn cách đây tầm 1 tuần. Còn cọng ngắn thì mình có òi, đó là cọng Belkin 0.25m cũng có bọc dù, bảo hành hình như cũng tầm 18 tháng, rất ngon luôn 😎
@crazysexycool1981 xin tên cọng 0,25m anh ơi
@Tuấn Anh Bi Mình mua như info bên dưới, bạn tham khảo nhé 😉
Hãng này chưa xài bao giờ, mới đọc lướt qua tưởng hãng Durex 😁
@Lê văn zyx Đã test xong iPhone X, cụ thể như ảnh đính kèm! Tối nay test nốt iPad 2018 😁
@crazysexycool1981 Sạc từ 0-100% quất 3 tiếng là chậm rồi
@Lê văn zyx Mình cũng đã test với cọng Benk (có MFI) lẫn Anker Powerline II cũng cho kết quả gần sát với con số này 😎
@Lê văn zyx Tối qua mình test thử với iPad thì kết quả như sau: từ 0-50% mất 1 tiếng 55 phút, từ 50-100% mất thêm 2 tiếng 10 phút, tổng cộng từ 0-100% hết cả thẩy 4 tiếng 5 phút. Trong 1 tiếng đồng hồ đầu tiên sạc được 26%, tiếng thứ 2 được 27%, tiếng thứ 3 được 27%, tiếng thứ 4 được 18%, còn 5 phút cuối cùng được 2% 🤓
Cáp nhìn xịn thật
@Hồ vi từ 86 Làm 1c xài chơi đi E 🤓
@crazysexycool1981 Có Ai bon đâu mà mua..
@Hồ vi từ 86 Thì mua tặng cũng được chứ sao, tặng em gái Milo kìa 😄
@crazysexycool1981 Sao ko tự tặng đi
@Hồ vi từ 86 Đang test & trải nghiệm, tặng gì chứ? 😁
chúc mừng anh có đồ xịn xài rồi nhé 😆
@NHAN-TS Chú từng xài đồ này bao giờ chưa? Đây là lần đầu A xài nên cũng chả rõ mức độ xịn của hãng này so với Anker, Ugreen, Belkin... ra sao? Có được một 9 một 10 ko? 😃
@crazysexycool1981 Em chưa anh ơi, nhưng nhìn cáp thấy có vẻ chắc chắn, màu đỏ là màu em thích. Chỉ mỗi cái logo hãng là thấy ko ưng lắm (không liên quan) 😆
@NHAN-TS A ko có ác cảm với logo của hãng này, thấy cũng bình thường. Độ hoàn thiện của cáp này theo đánh giá của A cũng ngang ngửa với cọng bọc dù của Anker mà A hiện đang xài. Sờ nhám, dự là khả năng chống gập, chống đứt rất tốt, sợi cáp cầm dai, khá cứng cáp, bảo hành những 2 năm thì vô tư xài, lỗi gì trong thời gian này sẽ được đổi mới luôn nên cũng yên tâm 😎
@crazysexycool1981 Hôm nay em đã nhận hàng cọng cáp C to lightning beusus, giá gốc 219k, giá đang KM 100k, giá thanh toán thực tế + ship: 90k.
Cảm nhận hơi bị chất, bền, đẹp, có đèn ở đầu chuôi, không cắm thiết bị sẽ đổi màu 7 sắc cầu vồng 😁 cắm thiết bị đèn xanh, hơi bị thích anh ạ
@NHAN-TS Chúc mừng chú, mong là em nó xài ổn 🤓
nhìn giống kiểu anker mà chắc không bằng anker nhỉ!
@suddenboy Đúng là giống Anker, mình cầm thử, sở nắn các kiểu, cảm giác ko khác gì với cáp Anker luôn! Sờ rất thích, bọc dù nhám, sợi cáp dai, cứng cáp đúng nghĩa đen, bảo hành 24 tháng còn hơn cả Anker luôn 😎
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019