Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hàng xách tay............nên mua ở đâu....?

mcm123
11/12/2010 8:24Phản hồi: 1.192
1.192 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hyeu21
TÍCH CỰC
13 năm
Hoàng giag ko làm ở tomato nữa à?
hum nọ sang đó ? nhân viên bảo cậu nghỉ ở đó rui ha@@
Okey. mình sẽ test máy kĩ cho bạn, hi vọng là về nhà chỉ có về nhà và dùng thôi, không phải mất công bảo hành 😃

He, để bao giờ có hàng mình sẽ cân đối và giảm giá cho anh em 😁

Okey. mình sẽ test máy kĩ cho bạn, hi vọng là về nhà chỉ có về nhà và dùng thôi, không phải mất công bảo hành 😃

Uh, trước Tomato là do mình lập nên, có chung vốn với người khác, giờ bất đồng quan điểm nên mình tách ra, không liên quan gì đến bên đó nữa
hjc,lâu k ngó qa đây 😔 :( máy em đăng kí 3G đâu mà suốt ngày hiện 3G :( em cáu cái tội xoay màn hình,ko có nút tắt trở về màn hình chính ngay lập tức mà phải đi từng bước 1 haizz,ko đc youtube,wi-fi kém :skip: bluetooth ứ đổi đc tên thiết bị,🆒 em đóng góp ý kiến thôi 😁 đối vs em chả là vấn đề =)) nhà ứ có wi-fi,ứ cần xem youtube,khỏi cần bluetooth :D thích khoản tự sướng = camera phụ :X bởi camera chính chụp mặt qá dìm :-ss chết vì cái khoản nét qá x-(
Sao mà ứ nhiều thế em :D. Tại em ứ biết chình đấy chứ 😃. bây giờ anh giải quyết thắc mắc cho em nhé.
- máy em hiện 3G vì máy bắt được sóng 3G nên thế.không anh hưởng gì đâu.
- em muốn trở về màn hình chính chỉ việc bấm phím "home" có hình ô vuông ở phía dưới đó.là sẽ trở về màn hình chính ngay.
- xem youtube thì em vào cài đặt kết nối -> cài đặt trực tuyến, chỉnh thông số trong 2 ô "cổng UDP" là 1024-65535. chế độ internet chọn "viettel-wap-gprs" đối với mạng viettel và tương tự với các mạng khác nhé.
- wifi thì bắt tốt nhưng vào web chậm vì bộ xử lý của KM900&GC900 hơi thấp.
- đổi tên blutooth thì em vào Blutooth, bấm vào cái tùy chọn phía trên bên trái sẽ có phần tên là "Thông tin về thiết bị của tôi" sẽ có mục tên là "Tên điện thoại". em bấm vào đó và đổi tên nó đi.
- viết tin nhắn tiếng việt thì hơi phức tạp một chút. em vào cái đặt tin nhắn ->tin nhắn chữ ->Mã Hóa Kí Tự, chọn nó là Unicode. khi em soạn tin nhắn thì bấm nhiều "số 2 là dấu sắc", "số 3 là dấu huyền"....đến các số 4, 5, 6 là các dấu khác :D. soạn được 1 tin có dấu sẽ hơi bị công phu đấy 😃)
- tai nghe blutooth thì em vào web cửa hàng anh xem nhé. có đấy.
P/S: lần sau không biết gì cứ comment, chat hoặc gọi điện đến anh giải đáp cho nhé. Ứ được giận dỗi như thế nghe chưa 😃
p/s : anh Giang cho em hỏi là viết có dấu trong lg gc900 làm thế nào ạ,loại này có tai nghe bluetooth k ạ
a oi ben tomato minh con htc trophy khong may hom nua e qua muc mot con .nghe noj dc gjam? Gja cho ae tjnhte phaj? Ko ak.
Mình không còn ở tomato nữa bạn nhé. Mình đã mở cửa hàng mới didongmango. trophy giá hiện tại là 6tr3 bạn ạ và bạn phải đặt trước bên mình mới nhập hàng về vì giá bây giờ lên cao quá.anh em tinhte thì sẽ được giảm 100k bạn nhé.
HTC Mozart hoặc trophy đặt hàng thế nào đây bạn, đặt sau bao nhiêu ngày thi có, cho mình cái giá được không
Bạn chỉ cần đặt trước 500k thì sau 3 ngày hàng sẽ về bạn ạ. giá trophy hiện tại là 6tr3 còn Mozart là 6tr5 bạn nhé.anh em tinhte giảm 100k 😃
em có dỗi đâu :banghead: bị oan 😔( youtube vào đc nhưng nhìn thôi 😁 kick xem video thì nó ứ chạy :D còn trở về ngay lập tức trang chính,ý em là khi truy cập các thư mục con muốn out ra trang chủ luôn,ứ thấy nút "home" nó ở chỗ nào,có phải em hỏi khi ở menu về trang chính đâu :(( [ hức,èo trí thông minh of em nay còn đâu ] :help: nhắc lại lần nữa,em có giận dỗi đâu ~~! đt độc nt,nghe,gọi thỉnh thoảng vào web 10p rồi uot muk ~~! đt trang trí là chính :hot::hot:
Thế mà anh cứ tưởng...:D. em phải nói rõ chứ 😃.vụ không xem được youtube thì đến anh up FW khác cho nhé. đảm bảo xem được luôn :p
Đợt mới mua máy cũng háo hức xem YOUTUBE.. Đc vài hôm chán có đụng đến đâu:banghead:
Giang giúp đỡ em ấy cẩn thận ko lại Ứ liên tục nữa thì cũng thua rồi :eek:
:skip:
Quên không trả lời em gái,em có thấy mặt trước máy có một viền kim loại ở phía dưới màn hình không? Em cứ nhấn vào giữa viền kim loại đó là thoát ra ngoài màn hình chính liền
P/S: Nếu thích dùng điện thoại để trang trí là chính thì em gái nên dùng GD900 hoặc GD880 ấy,đảm bảo với em Ứ có điện thoại nào đẹp hơn 😁
__WinD__
ĐẠI BÀNG
13 năm
có ốp lưng+ dán màn hình cho omnia 7 chưa anh giang để em nó tơ hơ thế ngại lắm:rolleyes: . mà anh cũng gặp nhiều khách hang nữ cá tính quá nhỉ. :D:D
lavang123
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ốp lưng + dán màn hình ra thương gia đỗ 384 cầu giấy.
Mình dùng O7 của didongmango được gần 1 tháng, mua 6tr1 cứ sợ đắt mà giờ lên 6tr5-6tr6 rồi. ka ka ka ka.
Gần đây có một lỗi nhỏ là thỉnh thoảng khi có cuộc gọi đến, rút điện thoại trong túi quần lên thì màn hình bị treo ở nút Answer, tắt màn hình bật lại thì được. Không biết có ai bị ko?
kentdylove
ĐẠI BÀNG
13 năm
Anh Giang oi co pin dung luong cao cua? con surround chua.hix sai` pin cua? e no kem we' dc 3h la` bao' pin het lun....nan?
Anh nhap pin dung luong cao ve` roi` pmmmm e ngay nha
01674638804
thank a
Giờ bên mình còn giảm giá cho anh em TinhTe nữa không anh.... Em định mua con Captivate bên mình. Có gì thì anh PM cho em nhá. Em qua xách luôn một em cho anh
choáng váng quá. vừa vào web mango đọc thấy HD7 tăng lên 7.650.000d tăng luôn 1 triệu... thế thui đành ngậm ngụi tạm biệt em nó. ko chơi đc rồi:banghead:
__WinD__
ĐẠI BÀNG
13 năm
sao không sài omnia 7 bạn ? ngon mà mình mới làm 1 con ở mango . good
với tầm 7.650.000 mình có nhiều lựa chọn khác! cảm ơn bác đã tư vấn
bác nào nhanh chân sang tomato xem có khi còn mấy em hd7 chưa tăng giá đấy 😁
He he, chúc mừng 😁 không phải lúc nào điện thoại cũng giảm giá nhỉ :p con HD7 giờ lên hẳn 1 triệu kìa
Lỗi đó mình dùng Surround thỉnh thoảng cũng bị, chắc lỗi phần mềm 😃

Ok, con Surround anh dùng pin cũng hơi yếu nên định mua pin dung lượng cao mà chưa có, khi nào có anh alo lun 😃

He, tùy một số mặt hàng còn đa số bên mình vẫn giảm cho anh em tinhte mà, giá Captivate là 7,3 triệu, anh em tinhte thì còn 7,1 triệu bạn nhé, trong ngày mai bạn mua thì có hàng luôn, sau ngày mai thì phải chờ đặt hàng tầm 2 ngày 😃
Mà sao em thấy trên trang chủ nhà mình để có 6.9tr anh nhỉ.... Hix.. làm em cứ tưởng bở.. hixx
Hi HoangGiang, mình ở TP HCM muốn mua 1 em SS Focus 8G ko biết phí ship bao nhiêu, ship về địa chỉ nào, vì hay đi công tác nên muốn lúc nào rảnh mới lấy.

thanks.
co nhan dat hang HD7 ko ban oi, thay tren trang didongmango sua gia hd7 ma, sory mod e onl bang dien thoai
mua trophy thì chờ 1 thời gian nữa mua radar trắng còn hơn.nhưng không bít giá có hơn trophy không nhỉ nhưng pb nâng cấp mà bộ nhớ vẫn 8gb với lại pin ko tháo rời được mới đểu chứ
anh hoang oi , neu chuyen con focus vao nha trang thi tien ship het khoang bao nhieu ? e dang mun mua , ma cho den tet ve nha moi qua a duoc thi lau qua . Ma neu o xa the nay bao hanh thi sao a .
Hellu anh 😃 Phí gửi hàng vào HCM là 80k anh ạ, nếu anh hay đi công tác khi nào rảnh mới qua lấy thì bên em sẽ gửi đến chi nhánh của đơn vị chuyển phát nhanh ở trong HCM, khi nào anh tiện thì qua lấy 😃

Bên mình có nhận đặt hàng HD7 bạn ạ, đặt hàng sau 24h-48h là có hàng về 😃

Bạn vào nhầm web rồi, mình mở cửa hàng mới, trang chủ của mình đây cơ: didongmango.com Samsung Captivate bên mình không sẵn hàng, khi nào có đặt hàng bên mình mới lấy về, giá là 7,1 triệu nếu đặt hàng trước, bạn cứ tham khảo thêm nhé

Chuyển vào Nha Trang hết 80k bạn ạ, máy ở chuyển đi xa lúc nào bên mình cũng test rất kĩ để giảm thiểu rủi ro máy lỗi. Trong trường hợp máy lỗi thì bạn gửi máy ra cho bên mình nhé, bên mình sẽ khắc phục rất nhanh và gửi vào cho bạn luôn
Thế này tức là có tin về em Cap rồi phải ko anh😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019